฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

โบรเคด 8G FC SFP+

XBR-000147

ตัวรับส่งสัญญาณแสงความยาวคลื่นสั้น Brocade 8Gb – 8 Gbit/วินาที, เชื่อมต่อสูงสุด 500 ม., 1 แพ็ค 57-1000012-01ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วนการสั่งซื้อผ้า: XBR-000147หมายเลขชิ้นส่วนการผลิต: 57-1000012-01ประเภทอุปกรณ์: 8G FC SFP+อัตราข้อมูล: 8.5Gbpsความยาว..

฿ 1,783

XBR-000148

Brocade 8Gb ตัวรับส่งสัญญาณแสงความยาวคลื่นสั้น – 8 Gbit/วินาที, เชื่อมต่อสูงสุด 500 ม., 8 แพ็ค 57-1000012-01ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วนการสั่งซื้อผ้า: XBR-000148หมายเลขชิ้นส่วนการผลิต: 57-1000012-01ประเภทอุปกรณ์: 8G FC SFP+อัตราข้อมูล: 8.5Gbpsความยาว..

฿ 14,264

XBR-000159

ตัวรับส่งสัญญาณแสงความยาวคลื่นสั้น Brocade 8Gb – 8 Gbit/วินาที, เชื่อมต่อสูงสุด 500 ม., 128 แพ็ค 57-1000012-01ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วนการสั่งซื้อผ้า: XBR-000159หมายเลขชิ้นส่วนการผลิต: 57-1000012-01ประเภทอุปกรณ์: 8G FC SFP+อัตราข้อมูล: 8.5Gbpsความย..

฿ 213,960 ฿ 228,224

XBR-000163

ตัวรับส่งสัญญาณแสงความยาวคลื่นสั้น Brocade 8Gb – 8 Gbit/วินาที, เชื่อมต่อสูงสุด 500 ม., 1 แพ็ค 57-1000117-01ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วนการสั่งซื้อผ้า: XBR-000163หมายเลขชิ้นส่วนการผลิต: 57-1000117-01ประเภทอุปกรณ์: 8G FC SFP+อัตราข้อมูล: 8.5Gbpsความยาว..

฿ 1,783

XBR-000164

ตัวรับส่งสัญญาณแสงความยาวคลื่นสั้น Brocade 8Gb – 8 Gbit/วินาที, เชื่อมต่อสูงสุด 500 ม., 8 แพ็ค 57-1000117-01ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วนการสั่งซื้อผ้า: XBR-000164หมายเลขชิ้นส่วนการผลิต: 57-1000117-01ประเภทอุปกรณ์: 8G FC SFP+อัตราข้อมูล: 8.5Gbpsความยาว..

฿ 14,264

XBR-000153

Brocade 8Gb Long Wavelength Optical Transceiver – 8 Gbit/วินาที, เชื่อมต่อได้สูงสุด 10 Km, 1 แพ็ค 57-1000027-01ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วนการสั่งซื้อผ้า: XBR-000153หมายเลขชิ้นส่วนการผลิต: 57-1000027-01ประเภทอุปกรณ์: 8G FC SFP+อัตราข้อมูล: 8.5Gbpsความ..

฿ 3,566

XBR-000172

Brocade 8Gb Long Wavelength Optical Transceiver – 8 Gbit/วินาที, เชื่อมต่อได้สูงสุด 10 Km, 8 แพ็ค 57-1000027-01ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วนการสั่งซื้อผ้า: XBR-000172หมายเลขชิ้นส่วนการผลิต: 57-1000027-01ประเภทอุปกรณ์: 8G FC SFP+อัตราข้อมูล: 8.5Gbpsความ..

฿ 28,528

XBR-000174

Brocade 8Gb Extended Long Wavelength Optical Transceiver – 8 Gbit/วินาที, เชื่อมต่อได้สูงสุด 25 Km, 1 แพ็ค 57-0000080-01ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วนการสั่งซื้อผ้า: XBR-000174หมายเลขชิ้นส่วนการผลิต: 57-0000080-01ประเภทอุปกรณ์: 8G FC SFP+อัตราข้อมูล: 8...

฿ 7,132

XBR-000160

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ Brocade XBR-000160 8G FC SFP+ SWL เป็นตัวรับส่งสัญญาณ Duplex SFP สำหรับการสื่อสารด้วยแสง ได้รับการจัดอันดับสำหรับระยะทางสูงสุด 150 ม. และแบนด์วิธสูงสุด 8.5Gbps ตัวรับส่งสัญญาณ XBR-000160 ทำงานที่ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตร โมดูลตัว..

฿ 3,566

57-1000027-02

57-1000027-02 - โบรเคดแท้ 8G FC LWL 10 กม. 1310nm ดูเพล็กซ์ LC SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณคุณสมบัติโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ แบบ Hot-pluggableลิงก์ข้อมูลแบบสองทิศทางสูงสุด 8.5 Gb/sTri-Rate 2G/4G/8G Fibre Channel LWL เป็นไปตามมาตรฐานเครื่องส่งสัญญาณเลเซอร..

฿ 1,284