฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

โบรเคดอีเทอร์เน็ต QSFP+

57-1000128-01

Brocade 40GBASE-SR4 QSFP+ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติก 57-1000128-01 ใช้ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ MTP/MPO ตัวผู้ 12 ตัว เชื่อมต่อได้สูงถึง 150 ม. บน OM4 MMF (100 ม. บน OM3) ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามมาตรฐาน QSFP+ MSA, IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 และการฝ่าวงล้อ..

฿ 8,558

57-1000296-01

Brocade 40GBASE-SR4 QSFP+ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติก 57-1000296-01 ใช้ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ MTP/MPO ตัวผู้ 12 ตัว เชื่อมต่อได้ไกลถึง 300 ม. บน OM4 MMF (100 ม. บน OM3) ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลยังมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่กำหนดโดย QSFP+ M..

฿ 12,481

57-1000326-01

57-1000326-01 คือ Brocade 100GBASE-SR4 QSFP28 (Quad Small Form-Factor Pluggable 28) ตัวรับส่งสัญญาณที่ออกแบบมาสำหรับการทำงานผ่านใยแก้วนำแสงแบบหลายโหมด โมดูลมีงบประมาณออปติคัลขั้นต่ำที่รับประกันที่ 1.9 dB ซึ่งในกรณีส่วนใหญ่เพียงพอสำหรับการเข้าถึง 100 ..

฿ 16,047

57-1000129-01

โบรเคด 57-1000129-01 40GBASE-SR4 QSFP+ ตัวรับส่งสัญญาณแสง XBR-40G-SR4-INT-0286ข้อมูลจำเพาะยี่ห้อ : โบรเคดหมายเลขชิ้นส่วน: 57-1000129-01MPN: XBR-40G-SR4-INT-0286แหล่งกำเนิดสินค้า: ฟิลิปปินส์ฟอร์มแฟกเตอร์: QSFP+ความยาวคลื่น: 850nmระยะทาง: 100Mอัตราข้อม..

฿ 5,706

XBR-40G-SR-BIDI-0287

โบรเคด XBR-40G-SR-BIDI-0287 40GbE BiDi Ethernet QSFP+ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 57-1000339-01ตัวรับส่งสัญญาณ BiDirectional (BiDi) ของ Brocade QSFP 40-Gbps เป็นตัวรับส่งสัญญาณแบบออปติคัลแบบเสียบได้พร้อมอินเทอร์เฟซตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์สำหรับการสื่อสา..

฿ 9,985