฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

โมดูลรับส่งสัญญาณแสง Intel Ethernet QSFP+, 40GBASE-SR4, 40GbE หรือ 4x10GbE

  • แบ รนด์: Intel
  • หมายเลขชิ้นส่วน: E40GQSFPSR
  • เงื่อนไข: ซีลใหม่จากโรงงาน
  • พร้อม ในสต็อก
  • เรือ: โดยทั่วไปภายใน 2 วันทำการ
  • การรับประกัน: 3 ปี

฿ 2,140

E40GQSFPSR - โมดูลรับส่งสัญญาณแสง Intel Ethernet QSFP+ ของแท้, 40GBASE-SR4, 40GbE หรือ 4x10GbE, E40GQSFPSR
Intel Ethernet QSFP+ Optics นำเสนอวิธีที่มีประสิทธิภาพแก่ลูกค้าในการเปลี่ยนไปใช้ 40GbE สำหรับข้อกำหนดแอปพลิเคชันแบนด์วิธสูง เช่น การกระจายเนื้อหา การจำลองเสมือนระดับไฮเอนด์โดยใช้ CPU หลายตัว อุปกรณ์เครือข่าย และ Applications Delivery Controllers (ACD) เมื่อใช้กับอะแดปเตอร์เครือข่าย Intel Ethernet XL710 ออปติกเหล่านี้รองรับโหมด 40GbE หรือ 4x10GbE สำหรับอินเทอร์เฟซออปติคัล 10GBASE-SR หรือ 10GBASE-LR สี่อินเทอร์เฟซ

เพื่อให้มั่นใจถึงความยืดหยุ่นสูงสุด Intel สนับสนุนความสามารถในการใช้ Intel Ethernet QSFP+ Optics หรือสายเคเบิลแฝดแบบต่อตรง สิ่งนี้ช่วยให้ลูกค้าสร้างการกำหนดค่าที่ตรงกับความต้องการของสภาพแวดล้อมศูนย์ข้อมูลของตนได้ดีที่สุด ในขณะเดียวกันก็รับประกันความเข้ากันได้ระหว่างอะแดปเตอร์และอุปกรณ์เสริม

คุณสมบัติที่สำคัญ
  • รองรับอีเธอร์เน็ต 40GBASE
  • ตัวรับส่งสัญญาณ 40GbE I/O แบบถอดเปลี่ยนได้ทันทีที่เสียบเข้ากับพอร์ต QSFP+
  • รองรับโหมด 4x10 GbE เพื่อเชื่อมต่อกับอินเทอร์เฟซออปติคัล 10GBASE-SR หรือ 10GBASE-LR สี่อินเทอร์เฟซ
  • โมดูลตัวรับส่งสัญญาณฟูลดูเพล็กซ์สี่ช่องสัญญาณ
  • เต้ารับ MPO เดี่ยว (SR)
  • เต้ารับ LC เดี่ยว (LR)
  • การกระจายพลังงานสูงสุด < 1.5 W SR4; < 3.5 วัตต์ LR4
  • เป็นไปตามมาตรฐาน RoHS-6 (ไร้สารตะกั่ว)
  • ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ 0-70 °C
  • ความยาวลิงค์สูงสุด 10 กม. บน Single Mode Fiber (SMF)
  • ความยาวลิงค์สูงสุด 100 ม. บน Multimode Fiber (MMF)
  • ความสามารถหลายอัตรา 1.06 Gb/s ถึง 10.5 Gb/s ต่อช่องสัญญาณ
  • เข้ากันได้กับอะแดปเตอร์เครือข่าย Intel Ethernet
ข้อมูลจำเพาะ
  • รหัสสินค้า: E40GQSFPSR
  • ฟอร์มแฟกเตอร์ของโมดูล: QSFP+
  • อินเทอร์เฟซฟิสิคัลเลเยอร์มาตรฐานเครือข่าย: 40GBASE-SR4
  • ข้อมูลจำเพาะของโมดูล QSFP+
    • ข้อมูลจำเพาะ INF-8438i สำหรับตัวรับส่งสัญญาณ QSFP (Quad Small Form Factor Pluggable)
    • SFF-8436 – ข้อกำหนดสำหรับทองแดง QSFP+ และตัวรับส่งสัญญาณแสง
    • IEEE 802.3ba – PMD ประเภท 40GBASE-SR4
  • จำนวนเลน: 4 Tx และ 4 Rx
  • แนวทางการไหลของอากาศและอุณหภูมิ: โปรดดูข้อมูลสรุปเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์สำหรับข้อกำหนดเฉพาะด้านการไหลของอากาศและอุณหภูมิ
  • อัตราการส่งข้อมูล: 40GbE
  • ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO
  • ประเภทใยแก้วนำแสง: MMF
  • ระยะการส่งข้อมูล: 100m @ OM4 MMF
  • อุณหภูมิกรณีการทำงาน: 0°C ถึง 70°C

สำหรับข้อมูลจำเพาะเพิ่มเติมของ E40GQSFPSR นี้ โปรดเยี่ยมชมเว็บไซต์ Intel ด้านล่าง
https://www.intel.com/content/www/us/en/products/sku/84321/intel-ethernet-qsfp-sr-optics/specifications.html

 

E40GQSFPSR นี้เป็นสินค้า Intel ของแท้ 100% จะไม่มีปัญหาความเข้ากันได้กับอุปกรณ์ Intel ของคุณ และ โมดูลรับส่งสัญญาณแสง Intel Ethernet QSFP+, 40GBASE-SR4, 40GbE หรือ 4x10GbE เป็นของใหม่จากโรงงานพร้อมบรรจุภัณฑ์ดั้งเดิม ซื้อตอนนี้และสนุกกับการซื้อโดยปราศจากความเสี่ยงพร้อมจัดส่งทั่วโลกอย่างรวดเร็วจาก GenuineModules.com

ไม่มีความคิดเห็นสำหรับผลิตภัณฑ์นี้

เขียนบทวิจารณ์
หมาย เหตุ: ไม่มีแปล HTML!
    ไม่           ดี

There is no faqs for this product.

Ask a question
Please login or register to ask question