฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

อีริคสัน

RDH901007-1

ตัวรับส่งสัญญาณ XFP ของ Ericsson RDH901007/1 10Gb/s เป็นไปตามข้อกำหนด XFP Multi-Source Agreement (MSA) ปัจจุบัน, INF-8077i, การแก้ไข 4.5 สอดคล้องกับ 10-Gigabit Ethernet 10GBASE-SR/SW ต่อ IEEE 802.3ae, 10G Fibre Channel 1200-Mx-SN-I และสามารถรองรับโปร..

฿ 3,281

RDH10272-4

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ Ericsson RDH10272/4 QSFP28 ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในลิงก์ 100 Gigabit Ethernet/eCPRI หรือ CPRI บนไฟเบอร์โหมดเดียวสูงสุด 10 กม. ออกแบบมาสำหรับการใช้งานแบบไร้สายที่มีช่วงอุณหภูมิขยาย (-20°C ถึง +85°C) ตัวรับส่งสัญญาณเป็นไปตาม QSFP..

฿ 40,652

RDH10252-8

คุณสมบัติโมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP+อัตราข้อมูล 11.2 Gbps ต่อช่องสัญญาณอัตราข้อมูลรวม 40 Gbpsการออกแบบ MUX/DEMUX 4 เลน CWDMความยาวคลื่นสี่เลน: 1271/1291/1311/1331nmอีเธอร์เน็ต 40GBASE-LR4 40Gสอดคล้องกับอัตราข้อมูล QDR/DDR Infinibandขั้วต่อ Duplex LCเข้าถ..

฿ 46,358

RDH10275-3

ตัวรับส่งสัญญาณ Ericsson RDH10275/3 SFP28 ให้ทรูพุต 25GBase-LR สูงสุด 10 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310nm ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC duplex มีตัวเลือกการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 25GBASE สำหรับอีเธอร์เน็ต 25G โทรคมนาคม และดาต้าเซ็นเตอร์ เ..

฿ 3,031

RDH10265-2

ตัวรับส่งสัญญาณ Ericsson RDH10265/2 SFP+ ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในการเชื่อมโยงสถานีฐานแบบไร้สายได้ไกลถึง 1.4 กม. ที่อัตราข้อมูลสูงสุด 10.3125 Gb/s สำหรับ CPRI, OBSAI, LTE หรือแอปพลิเคชันไร้สายอื่นๆ สอดคล้องกับ SFF-8431, SFF-8432, SFF-8472 Rev 10.2,..

฿ 2,140

RDH10244-1

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลแบบ Small Form Factor Pluggable (SFP) ของ Ericsson RDH10244/1 เข้ากันได้กับข้อตกลงการจัดหาหลายแหล่งแบบ Small Form Factor Pluggable (MSA) สามารถใช้งานร่วมกับ Gigabit Ethernet ได้พร้อมกันตามที่ระบุใน IEEE Std 802.3 และ Fibre Chan..

฿ 1,141

RDH10256-1

RDH10256-1 - ของแท้ของ Ericsson RDH10256/1 หลายอัตรา Tx-1310nm RX-1550nm SPL-35-MR-IR1-IDFM-EN BIDI SFPคุณสมบัติ614.4M~2.5Gb/s การเชื่อมโยงข้อมูลแบบสองทิศทางการส่งแบบจุดต่อจุดสูงสุด 15 กม เครื่องส่งสัญญาณ DFB 1310nm และเครื่องรับ PIN 1550nm สำหร..

฿ 1,854

RDH10256-2

RDH10256-2 - ของแท้ของ Ericsson RDH10256/2 หลายอัตรา Tx-1550nm RX-1310nm SPL-53-MR-IR1-IDFM-EN BIDI SFPคุณสมบัติ614.4M~2.5Gb/s การเชื่อมโยงข้อมูลแบบสองทิศทางการส่งแบบจุดต่อจุดสูงสุด 15 กม เครื่องส่งสัญญาณ DFB 1310nm และเครื่องรับ PIN 1550nm สำหร..

฿ 1,854

RDH10250-3

ตัวรับส่งสัญญาณ Ericsson RDH10250/3 SFP+ นี้ให้ทรูพุต 10GBase-LR สูงสุด 10 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ตัวรับส่งสัญญาณที่ถอดเปลี่ยนได้ง่ายและติดตั้งง่ายนี้ได้รับการตั้งโปรแกรม ทำให้เป็นซีเรียลไลซ..

฿ 5,171

RDH901010-1

Ericsson RDH901010/1 10Gb/s Extended Temperature Range 80km TDM XFP transceivers นี้เป็นไปตามข้อกำหนด XFP Multi-Source Agreement (MSA) ปัจจุบัน, INF-8077i, revision 4.5 รองรับช่วงอุณหภูมิการทำงานที่ -5oC ถึง +85oC สอดคล้องกับ SONET OC-192 80 กม. และ ..

฿ 8,130

RDH10275-2

RDH10275-2 - ของแท้ Ericsson RDH10275/2 25GBASE-LR Lite SFP28 1310nm 2km โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ DOM SP-25E-LR-IDFP-ENคุณสมบัติรองรับการใช้งานแบบไร้สาย CPRI และ 25GBASE-LRรองรับหลายอัตราทั้ง 10Gps และ 25Gbpsส่งได้สูงสุด 2 กม. บน SMF1310nm FP laser และตั..

฿ 3,281

RDH10270-1

ตัวรับส่งสัญญาณ Ericsson RDH10270/1 SFP+ รองรับระยะทางสูงสุด 20 กม. บน OS2 SMF ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC simplex ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามมาตรฐาน SFF-8431 และ IEEE 802.3ae การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุ..

฿ 2,853

RDH10270-2

ตัวรับส่งสัญญาณ Ericsson RDH10270/2 SFP+ รองรับระยะทางสูงสุด 20 กม. บน OS2 SMF ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC simplex ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามมาตรฐาน SFF-8431 และ IEEE 802.3ae การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุ..

฿ 2,853

RDH901002-1

เครื่องรับส่งสัญญาณ Ericsson RDH901002/1 1000BASE-T Copper Small Form Pluggable (SFP) อิงตามข้อตกลง SFP Multi Source (MSA) เข้ากันได้กับมาตรฐาน Gigabit Ethernet และ 1000BASE-T ตามที่ระบุไว้ใน IEEE Std 802.3 ตัวรับส่งสัญญาณแบบออปติคอลเป็นไปตามข้อกำหนด..

฿ 1,605

RDH10275-15

Ericsson RDH10275/15 เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP28 ไฟเบอร์ออปติกแบบสี่ช่องสัญญาณ แบบเสียบได้ หลายโหมด สำหรับแอปพลิเคชันอีเทอร์เน็ต 100 กิกะบิต ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูงสำหรับการสื่อสารข้อมูลระยะสั้นแบบหลายช่องทางและการเชื่อมต่อระหว่า..

฿ 11,590

RDH10281-1

โมดูลรับส่งสัญญาณ BIDI ของ Ericsson RDH10281/1 25GBASE-BX15-U SFP28 ให้ทรูพุตสูงสุด 15 กม. จาก 25GBase-BX ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1270nm-TX/1330nm-RX ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC simplex หน่วยสองทิศทางนี้ต้องใช้กับตัวรับส่งสัญญาณอื่นหรือ..

฿ 6,954

RDH10281-2

โมดูลรับส่งสัญญาณ BIDI ของ Ericsson RDH10281/2 25GBASE-BX15-D SFP28 ให้ทรูพุตสูงสุด 15 กม. จาก 25GBase-BX ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1330nm-TX/1270nm-RX ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC simplex หน่วยสองทิศทางนี้ต้องใช้กับตัวรับส่งสัญญาณอื่นหรือ..

฿ 6,954

RDH10250-1

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ ของ Ericsson RDH10250/1 10GBase-SR MM 850nm ให้ทรูพุต 10GBase-SR สูงสุด 300 ม. บนมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) ที่ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตรโดยใช้ตัวเชื่อมต่อ LC นอกจากนี้ยังมีการสนับสนุนการตรวจสอบด้วยแสงแบบดิจิตอล (DOM) เพื่อให้สามารถเข..

฿ 1,961

RDH901028-1

Ericsson RDH901028/1 Extended Temperature 10Gb/s Enhanced Small Form Factor Pluggable SFP+ transceivers ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงค์อีเธอร์เน็ต 10-Gigabit สูงสุด 10 กม. ผ่านไฟเบอร์ Single Mode สอดคล้องกับ SFF-8431, SFF-8432 และ IEEE 802.3ae 10GBA..

฿ 4,636

RDH901027-1

Ericsson RDH901027/1 10GBASE-SR 26m MMF LC 850nm SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง FTLX8574D3BNL-EQตัวรับส่งสัญญาณ Ericsson RDH901027/1 SFP+ นี้ให้ทรูพุต 10GBase-SR สูงสุด 300 ม. บนมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC สามา..

฿ 2,140

RDH10265-3

Ericsson RDH 102 65/3 10GBASE-LR 1310nm 10km SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณตัวรับส่งสัญญาณ Ericsson RDH10265/3 SFP+ นี้ให้ทรูพุต 10GBase-LR สูงสุด 10 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310nm ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC สามารถทำงานได้ที่อุณหภูมิระหว่..

฿ 1,605

RDH10272-12

Ericsson RDH10272/12 R1A 100G C-อุณหภูมิ QSFP28 LR4เครื่องรับส่งสัญญาณ Ericsson Ericsson RDH10272/12 R1A 100G C-Temp QSFP28 นี้ให้ปริมาณงาน 100GBase-LR4 สูงถึง 20 กม. บนไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1295nm ถึง 1309nm ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ..

฿ 28,528

RDH10247-3

Ericsson RDH10247/3 LCP-2488B4JDRM-E 1.25G 1000BASE-LX 1310nm 20km ตัวรับส่งสัญญาณ LC SFP ดูเพล็กซ์ตัวรับส่งสัญญาณ Ericsson RDH10247/3 SFP นี้ให้ปริมาณงาน 1000Base-LX สูงถึง 20 กม. บนไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่..

฿ 1,783

RDH10247-2

Ericsson RDH10247/2 R2A RTXM192-406-C24 1000Base-LX SFP ตัวรับส่งสัญญาณ (SMF, 1310nm, 10km, LC, DOM)เครื่องรับส่งสัญญาณ Ericsson RDH 102 47/2 (RDH10247/2, RTXM192-406-C25) นี้ใช้เครื่องส่ง FP Laser คุณภาพสูงที่ทำงานที่ความยาวคลื่นที่กำหนด 1310 nm และ..

฿ 892