฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

เครื่องรับส่งสัญญาณ HPE

J4858C

ตัวรับส่งสัญญาณ HPE J4858C X121 1G SFP LC SXตัวรับส่งสัญญาณ J4858C HPE ProCurve SFP นี้รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 550 ม. ผ่านมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ตัวรับส่งสัญญาณ 1G SFP แบบ hot-swap ใช้พลังงานต่ำ เหม..

฿ 1,248

J4859C

ตัวรับส่งสัญญาณ HPE J4859C X121 1G SFP LC LXตัวรับส่งสัญญาณ HPE ProCurve J4859C SFP นี้รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 10 กม. บนไฟเบอร์ LC ดูเพล็กซ์ SMF หรือความยาวลิงก์สูงสุด 550 ม. บนไฟเบอร์ LC ดูเพล็กซ์ MMF ตัวรับส่งสัญญาณ 1G SFP แบบ hot-swap ใช้พลังงานต..

฿ 1,248

J4859D

อารูบา J4859D 1G SFP LC LX 10km SMF XCVR1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver สำหรับใช้ในผลิตภัณฑ์ Aruba ที่เลือกSKU#J4859Dข้อมูลจำเพาะตัวสร้างความแตกต่าง: ตัวรับส่งสัญญาณ 1G SFP, LC LX 10km SMF สำหรับใช้กับสวิตช์ Aruba ที่เลือกการรับประกัน: สำหรับการรับ..

฿ 4,279

J4860C

เครื่องรับส่งสัญญาณ HPE J4860C X121 1G SFP LC LHตัวรับส่งสัญญาณ HPE ProCurve J4860C SFP นี้รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 80 กม. ผ่านไฟเบอร์ LC duplex SMF ตัวรับส่งสัญญาณ 1G SFP แบบถอดเปลี่ยนได้ทันทีที่มีการใช้พลังงานต่ำ เหมาะอย่างยิ่งสำหรับลิงก์การสื่อสาร..

฿ 6,419

J4860D

อารูบา J4860D 1G SFP LC LH 70 กม. SMF XCVRอารูบา 1G SFP LC LH 70km SMF ตัวรับส่งสัญญาณรหัส # J4860Dข้อมูลจำเพาะตัวสร้างความแตกต่าง: ตัวรับส่งสัญญาณ 1G SFP, LC LH 70km SMF สำหรับใช้กับสวิตช์ Aruba ที่เลือกการรับประกัน: สำหรับความคุ้มครองการรับประกันผล..

฿ 7,132

J9054C

ตัวรับส่งสัญญาณ HPE J9054C X111 100M SFP LC FXตัวรับส่งสัญญาณ HPE H3C J9054C SFP นี้รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 2 กม. ผ่านมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ตัวรับส่งสัญญาณ 100BASE SFP ที่ใช้พลังงานต่ำนี้เหมาะอย่า..

฿ 1,248

J9054D

อารูบา J9054D 100M SFP LC FX 2km MMF XCVRAruba 100M SFP LC FX 2km MMF ตัวรับส่งสัญญาณรหัส #J9054Dข้อมูลจำเพาะตัวสร้างความแตกต่าง: ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 100M, LC FX 2km MMF สำหรับใช้กับสวิตช์ Aruba ที่เลือกการรับประกัน: การรับประกันตลอดอายุการใช้งานแบบจ..

฿ 3,031

J9142B

ตัวรับส่งสัญญาณ HPE J9142B X122 1G SFP LC BX-Dตัวรับส่งสัญญาณ HPE J9142B SFP ให้ปริมาณงานสูงสุด 1000Base-BX 1000Base-BX ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1490nm-TX/1310nm-RX ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC simplex หน่วยสองทิศทางนี้ต้องใช้กับตัวรับส่ง..

฿ 3,031

J9143B

ตัวรับส่งสัญญาณ HPE J9143B X122 1G SFP LC BX-Uตัวรับส่งสัญญาณ HPE J9143B SFP ให้ปริมาณงานสูงสุด 1000Base-BX 1000Base-BX ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310nm-TX/1490nm-RX ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC simplex หน่วยสองทิศทางนี้ต้องใช้กับตัวรับส่ง..

฿ 3,031

J8177C

ตัวรับส่งสัญญาณ HPE J8177C X121 1G SFP RJ45 Tตัวรับส่งสัญญาณ HPE ProCurve J8177C SFP นี้รองรับความยาวลิงค์สูงสุด 100 ม. ผ่านการเชื่อมต่อทองแดงผ่านตัวเชื่อมต่อ RJ-45 ใช้พลังงานต่ำ ตัวรับส่งสัญญาณ 1G SFP แบบถอดเปลี่ยนได้อย่างรวดเร็วเหมาะอย่างยิ่งสำหรับ..

฿ 2,675

J8177D

อารูบา J8177D 1G SFP RJ45 T 100 ม. Cat5e XCVRAruba 1G SFP RJ45 T 100m ตัวรับส่งสัญญาณ Cat5eรหัส # J8177Dข้อมูลจำเพาะตัวสร้างความแตกต่าง: ตัวรับส่งสัญญาณ 1G SFP, RJ45 T 100m Cat5e สำหรับใช้กับสวิตช์ Aruba ที่เลือกการรับประกัน: การรับประกันตลอดอายุการใ..

฿ 6,954

J9150D

Aruba J9150D 10G SFP⁠+ LC SR 300m MMF XCVRAruba 10G SFP + LC SR 300m ตัวรับส่งสัญญาณ OM3 MMF10G SFP+ LC SR 300m OM3 MMF Transceiver สำหรับใช้ในผลิตภัณฑ์ Aruba ที่เลือกรหัส # J9150Dข้อมูลจำเพาะตัวสร้างความแตกต่าง: ตัวรับส่งสัญญาณ 10G SFP+, LC SR 300m ..

฿ 5,527

JL748A

Aruba JL748A 10G SFP⁠+ LC SR 300m MMF TAA XCVRAruba 10G SFP + LC SR 300m MMF TAA ตัวรับส่งสัญญาณรหัส # JL748Aข้อมูลจำเพาะกลาง wl (นาโนเมตร): 850โหมดไฟเบอร์: MMFเส้นผ่านศูนย์กลางไฟเบอร์ (µm): 50/125, 62.5/125แบนด์วิธ (MHz*km) และระยะการส่งข้อมูล4700 (..

฿ 9,093

J9152A

เครื่องรับส่งสัญญาณ HPE J9152A X132 10G SFP⁠+ LC LRMตัวรับส่งสัญญาณ HPE ProCurve J9152A SFP+ นี้รองรับได้สูงถึง 220 ม. ผ่านไฟเบอร์มัลติโหมด OM3 (MMF) ตัวรับส่งสัญญาณนี้สอดคล้องกับ SFF-8431, SFF-8432 และ IEEE 802.3aq 10GBASE-LRM การตรวจสอบการวินิจฉัยแ..

฿ 6,419

J9152D

Aruba J9152D 10G SFP⁠+ LC LRM 220m MMF XCVRAruba 10G SFP + LC LRM 220m OM2 MMF ตัวรับส่งสัญญาณรหัส #J9152Dข้อมูลจำเพาะตัวสร้างความแตกต่าง: ตัวรับส่งสัญญาณ 10G SFP+, LC LRM 220m OM2 MMF, สำหรับใช้กับสวิตช์ Aruba ที่เลือกการรับประกัน: สำหรับการรับประกั..

฿ 6,419

J9151A

เครื่องรับส่งสัญญาณ HPE J9151A X132 10G SFP⁠+ LC LRตัวรับส่งสัญญาณ HPE ProCurve J9151A SFP+ นี้รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 10 กม. ผ่านไฟเบอร์ LC duplex SMF ตัวรับส่งสัญญาณนี้สอดคล้องกับมาตรฐาน SFF-8431, SFF-8432 และ IEEE 802.3ae การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบ..

฿ 4,458

J9151D

Aruba J9151D 10G SFP⁠+ LC LR 10 กม. SMF XCVRข้อมูลจำเพาะชื่อสินค้า: Aruba 10G SFP⁠+ LC LR 10km SMF XCVRรหัสสินค้า: J9151DDOM - การตรวจสอบด้วยแสงดิจิตอล: ใช่4x4 ส่วนที่ #: 1990-4657, 1990-4694ความยาวคลื่นกลาง (นาโนเมตร): 1310โหมดไฟเบอร์: SMFเส้นผ่านศู..

฿ 6,241

J9151E

Aruba J9151E 10G SFP⁠+ LC LR 10 กม. SMF XCVRAruba 10G SFP + LC LR 10km SMF ตัวรับส่งสัญญาณตัวรับส่งสัญญาณ Aruba SFP + LRรหัส #J9151Eข้อมูลจำเพาะตัวสร้างความแตกต่าง: ตัวรับส่งสัญญาณ 10G SFP+, LC LR 10km SMF สำหรับใช้กับสวิตช์ Aruba ที่เลือกการรับประกั..

฿ 8,024

JL749A

Aruba JL749A 10G SFP⁠+ LC LR 10 กม. SMF TAA XCVRข้อมูลจำเพาะชื่อสินค้า: Aruba 10G SFP + LC LR 10km SMF TAA Transceiverรหัสสินค้า: JL749ADOM - การตรวจสอบด้วยแสงดิจิตอล: ใช่4x4 ส่วนที่ #: 1990-4751, 1990-4752ความยาวคลื่นกลาง (นาโนเมตร): 1310โหมดไฟเบอร์..

฿ 13,373

J9153A

ตัวรับส่งสัญญาณ HPE J9153A X132 10G SFP⁠+ LC ERตัวรับส่งสัญญาณ HPE J9153A SFP + นี้รองรับได้ถึง 40 กม. บน OS2 SMF ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC duplex ตัวรับส่งสัญญาณนี้สอดคล้องกับ SFF-8431, SFF-8432 และ 10GBASE-ER/EW การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งาน..

฿ 10,163

J9153D

Aruba J9153D 10G SFP⁠+ LC ER 40 กม. SMF XCVRAruba 10G SFP + LC ER 40km ตัวรับส่งสัญญาณ SMFรหัส #J9153Dข้อมูลจำเพาะการรับประกัน: การรับประกันตลอดอายุการใช้งานแบบจำกัด พร้อมการเปลี่ยนสินค้าล่วงหน้าในวันทำการถัดไปน้ำหนัก: 0.090 ปอนด์น้ำหนัก : 0.04 กกขนา..

฿ 13,729

JL563A

Aruba JL563A 10GBASE-T SFP+ RJ45 30 ม. Cat6A XCVRโมดูล Aruba JL563A 10GBASE-T SFP+ นี้ออกแบบมาเพื่อใช้กับอุปกรณ์เครือข่าย HPE Aruba 10G ที่รองรับพอร์ต 10GBase-T SFP+ เช่น สวิตช์ 10 Gigabit Ethernet (10 GbE), เราเตอร์, การ์ดเชื่อมต่อเครือข่าย (NICs) แ..

฿ 19,078

JL563B

Aruba JL563B 10GBASE-T SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ Cat6A 30 ม. RJ45Aruba 10GBASE-T SFP+ RJ45 30m ตัวรับส่งสัญญาณ Cat6Aรหัส #JL563Bข้อมูลจำเพาะประเภทตัวเชื่อมต่อ: RJ-45ระยะทางสูงสุด : 30 มตัวสร้างความแตกต่าง: ตัวรับส่งสัญญาณ Cat6A 10G BASE-T SFP+ RJ45 30 ม...

฿ 19,078

J9281D

Aruba J9281D 10G SFP⁠+ ถึง SFP⁠+ สายเคเบิล DAC ยาว 1 มAruba 10G SFP+ ถึง SFP+ สายเคเบิลทองแดงต่อโดยตรง 1 มรหัส #J9281Dข้อมูลจำเพาะน้ำหนัก: 0.2 ปอนด์น้ำหนัก : 95.3 gขนาดขั้นต่ำ ( สูง x กว้าง x ลึก ): 12 x 12 x 0.5 นิ้วขนาดขั้นต่ำ ( สูง x กว้าง x ลึก )..

฿ 3,566