฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

โมดูลออปติคอล 40GE ของ Huawei

02310MHR

02310MHR - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP-40G-iSR4 40GBase-iSR4 ของแท้ของ Huawei, QSFP +, 40G, โมดูลหลายโหมด (850nm, 0.15km, MPO)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: QSFP-40G-iSR4หมายเลขชิ้นส่วน: 02310MHRรุ่น: QSFP-40G-iSR4ฟอร์มแฟกเตอร์: QSFP+มาตรฐานการใช้งาน: ..

฿ 6,419

02310RMB

02310RMB - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP-40G-eSR4 40GBase-eSR4 ของแท้ของ Huawei, QSFP +, 40G, โมดูลหลายโหมด (850nm, 0.3km, MPO)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: QSFP-40G-eSR4หมายเลขชิ้นส่วน: 02310RMBรุ่น: QSFP-40G-eSR4ฟอร์มแฟกเตอร์: QSFP+มาตรฐานการใช้งาน: ..

฿ 7,132

02311DTR

02311DTR - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP-40G-eSM4 40GBase-eSM4 ของแท้ของ Huawei, QSFP +, 40G, โมดูลโหมดเดียว (1310nm, 10km, MPO)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: QSFP-40G-eSM4หมายเลขชิ้นส่วน: 02311DTRรุ่น: QSFP-40G-eSM4ฟอร์มแฟกเตอร์: QSFP+มาตรฐานการใช้งาน: ..

฿ 14,264

02311FPA

02311FPA - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP-40G-SR-BD 40GBase-BD ของแท้ของ Huawei, QSFP+, 40G, โมดูลหลายโหมด (850nm, 0.1km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: QSFP-40G-SR-BDหมายเลขชิ้นส่วน: 02311FPAรุ่น: QSFP-40G-SR-BDฟอร์มแฟกเตอร์: QSFP+มาตรฐานการใช้งาน: 4..

฿ 10,698

02311DRW

02311DRW - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP-40G-iSM4 40GBASE-iSM4 ของแท้ของ Huawei, QSFP +, 40GE, โมดูลโหมดเดียว (1310nm, 1.4km, MPO)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: QSFP-40G-iSM4หมายเลขชิ้นส่วน: 02311DRWรุ่น: QSFP-40G-iSM4ฟอร์มแฟกเตอร์: QSFP+มาตรฐานการใช้งาน..

฿ 21,396

02311PUU

02311PUU - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP-40G-SDLC-PAM 40GBase-SDLC ของแท้ของ Huawei, QSFP +, 40G, โมดูลหลายโหมด (850nm, PAM4, 0.1km-OM3, 0.15km-OM4, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: QSFP-40G-SDLC-PAMหมายเลขชิ้นส่วน: 02311PUUรุ่น: QSFP-40G-SDLC-PAMฟอร์มแฟ..

฿ 17,830

02311QTR

02311QTR - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP-40G-eSDLC-PAM 40GBase-eSDLC ของแท้ของ Huawei, QSFP+, 40G, โมดูลหลายโหมด (850nm, PAM4, 0.1km-OM3, 0.3km-OM4, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: QSFP-40G-eSDLC-PAMหมายเลขชิ้นส่วน: 02311QTRรุ่น: QSFP-40G-eSDLC-PAMฟอร์ม..

฿ 24,962

02312ELH

02312ELH - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP-40G-SDLC-PAM-G2 40GBase-SDLC ของแท้ของ Huawei, QSFP +, 40G, โมดูลหลายโหมด (850nm, PAM4-G2, 0.1km-OM3, 0.15km-OM4, LC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02312ELHชื่อโมดูล: QSFP-40G-SDLC-PAM-G2การสนับสนุนเวอร์ชัน: รองร..

฿ 17,830

02312ELG

02312ELG - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP-40G-eSDLC-PAM-G2 40GBase-eSDLC ของแท้ของ Huawei, QSFP +, 40G, โมดูลหลายโหมด (850nm, PAM4-G2, 0.1km-OM3, 0.3km-OM4, LC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02312ELGชื่อโมดูล: QSFP-40G-eSDLC-PAM-G2การสนับสนุนเวอร์ชัน: รอ..

฿ 24,962

02311YVB

02311YVB - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP-40G-LR4-Lite 40GBase-LR4 Lite ของแท้ของ Huawei, QSFP+, 40GE, โหมดโหมดเดียว (1310nm, 2km, LC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02311YVBชื่อโมดูล: QSFP-40G-LR4-Liteเวอร์ชันที่รองรับ: รองรับใน V200R003C00 และเวอร์ชันที..

฿ 6,419

02311YKE

02311YKE - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP-40G-LR4-Lite-M 40GBase-LR4 Lite ของแท้ของ Huawei, QSFP+, 40GE, โหมดโหมดเดียว (1310nm, 2km, LC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02311YKEชื่อโมดูล: QSFP-40G-LR4-Lite-Mเวอร์ชันที่รองรับ: รองรับใน V200R003C00 และเวอร์ช..

฿ 7,132

02311HNP

02311HNP - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP-40G-LX4 40GBase-LX4 ของแท้ของ Huawei, QSFP +, 40GE, โมดูลโหมดเดียว (1310nm, 2km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: QSFP-40G-LX4หมายเลขชิ้นส่วน: 02311HNPรุ่น: QSFP-40G-LX4ฟอร์มแฟกเตอร์: QSFP+มาตรฐานการใช้งาน: 40GB..

฿ 9,985

02310MHS

02310MHS - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP-40G-LR4 40GBase-LR4 ของแท้ของ Huawei, QSFP+, 40GE, โมดูลโหมดเดียว (1310nm, 10km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: QSFP-40G-LR4หมายเลขชิ้นส่วน: 02310MHSรุ่น: QSFP-40G-LR4ฟอร์มแฟกเตอร์: QSFP+มาตรฐานการใช้งาน: 40GB..

฿ 11,590

02311BKT

02311BKT - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP-40G-ER4 40GBase-ER4 ของแท้ของ Huawei, QSFP+, 40G, โมดูลโหมดเดียว (1310nm, 40km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: QSFP-40G-ER4หมายเลขชิ้นส่วน: 02311BKTรุ่น: QSFP-40G-ER4ฟอร์มแฟกเตอร์: QSFP+มาตรฐานการใช้งาน: 40GBA..

฿ 57,056

02311FNW

02311FNW - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP-40G-ESDLC 40GBase-LR4 ของแท้ของ Huawei, QSFP+, 40GE, โมดูลโหมดเดียว (1310nm, 10km, LC)..

฿ 13,907

34060635

34060635 - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล Huawei OQSFPMM01 ของแท้, QSFP+, 850nm, 9.8304 G, -7.6dBm, 2.4dBm, -8.4dBm, MPO, MMF, 0.1km, AFBR-79EADZ..

฿ 11,590

34061281

34061281 - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล Huawei AFBR-79EBPZ-HW1 ของแท้, QSFP+, 850nm/900nm, 41.25Gbps, -4.0~5dBm, -5.3dBm(850nm), -5.9dBm(900nm), LC, MMF, 0.1 กม...

฿ 17,295

34060662

34060662 - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล Huawei 40G-850nm-100m-MM-QSFP+ ของแท้, QSFP+, 850nm, 41.25Gbps, -7.6dBm, 0.5dBm, -9.5dBm, MPO, MMF, 0.15 กม...

฿ 8,202

34061485

34061485 - ตัวรับส่งสัญญาณแสง QSFPMPOMMF00 ของแท้ของ Huawei, QSFP+, 850nm, 41.25Gbps, -7.6dBm, 0.5dBm, -9.5dBm, MPO, MMF, 0.15 กม...

฿ 3,744

02310WUU

02310WUU - ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง OMXD30010 ของแท้จาก Huawei, QSFP+, 850nm, 41.25Gbps, -7.6dBm, -1dBm, -9.5dBm, MPO, MMF, 0.15 กม...

฿ 6,954

02310WUT

02310WUT - ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง OMXD30009 ของแท้ของ Huawei, QSFP+, 1310nm, 41.25Gbps, -7dBm, 2.3dBm, -11.5dBm, LC, SMF, 10 กม...

฿ 10,698

34060714

34060714 - ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง Huawei OMM0D3N01 ของแท้, QSFP+, 850nm, 41.25Gbps, -7.6dBm, 0.5dBm, -5.4dBm, MPO, 0.3 กม...

฿ 3,744

02311NUA

02311NUA - เครื่องรับส่งสัญญาณความเร็วสูง Huawei OSM010N11 ของแท้, QSFP+, 1310nm, 41.25Gbps, -8.2dBm, 0.5dBm, -12.6dBm, MPO, SM, 10 กม...

฿ 14,086

34060930

34060930 - QSFP-40G-ER4 ของแท้ของ Huawei QSFP+, 1271nm, 1291nm, 1311nm, 1331nm, 41.25Gbps, 2.7dBm, 4.5dBm, -16.8dBm, LC, SMF, 40 กม...

฿ 87,724