฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

H3C QSFP-100G-eSR4-MM850 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 300m DOM MTP/MPO-12 MMF โมดูลรับส่งสัญญาณแสง AFBR-89CDDZ-H3C

  • แบ รนด์: H3C
  • หมายเลขชิ้นส่วน: QSFP-100G-eSR4-MM850
  • เงื่อนไข: ซีลใหม่จากโรงงาน
  • พร้อม ในสต็อก
  • เรือ: โดยทั่วไปภายใน 2 วันทำการ
  • การรับประกัน: 3 ปี

฿ 19,613

H3C QSFP-100G-eSR4-MM850 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 300m DOM MTP/MPO-12 MMF โมดูลรับส่งสัญญาณแสง

H3C QSFP-100G-eSR4-MM850 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 300m DOM MTP/MPO-12 MMF โมดูลรับส่งสัญญาณแสง AFBR-89CDDZ-H3C

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ H3C QSFP-100G-eSR4-MM850 100G QSFP28 SR4 ได้รับการออกแบบมาสำหรับการเชื่อมโยงอีเทอร์เน็ต 100G ผ่านมัลติไฟเบอร์ เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 และ CAUI-4 ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ที่ระบุโดย QSFP28 MSA

ข้อมูลจำเพาะ

  • ยี่ห้อ: H3C
  • หมายเลขชิ้นส่วน: QSFP-100G-eSR4-MM850, AFBR-89CDDZ-H3C
  • ฟอร์มแฟคเตอร์: QSFP28
  • อัตราข้อมูลสูงสุด: 103.1Gbps
  • ความยาวคลื่น: 850nm
  • ระยะทางสูงสุด: 100m บน OM4
  • ตัวเชื่อมต่อ: MTP/MPO-12
  • ประเภทเครื่องส่งสัญญาณ: 850nm VCSEL
  • ประเภทสายเคเบิล: MMF
  • ประเภทตัวรับสัญญาณ: PIN
  • กำลังไฟ TX: -8.4~+2.4dBm
  • ความไวของตัวรับ: < -10.3dBm
  • โปรโตคอล: อีเธอร์เน็ต 100G, รองรับ MSA
  • อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ถึง 70°C (32 ถึง 158°F)

 

QSFP-100G-eSR4-MM850 นี้เป็นสินค้า H3C ของแท้ 100% จะไม่มีปัญหาความเข้ากันได้กับอุปกรณ์ H3C ของคุณ และ H3C QSFP-100G-eSR4-MM850 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 300m DOM MTP/MPO-12 MMF โมดูลรับส่งสัญญาณแสง AFBR-89CDDZ-H3C เป็นของใหม่จากโรงงานพร้อมบรรจุภัณฑ์ดั้งเดิม ซื้อตอนนี้และสนุกกับการซื้อโดยปราศจากความเสี่ยงพร้อมจัดส่งทั่วโลกอย่างรวดเร็วจาก GenuineModules.com

ไม่มีความคิดเห็นสำหรับผลิตภัณฑ์นี้

เขียนบทวิจารณ์
หมาย เหตุ: ไม่มีแปล HTML!
    ไม่           ดี

There is no faqs for this product.

Ask a question
Please login or register to ask question