฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

โมดูล Cisco SFP-10/25G-CSR-S 10/25GBASE-CSR SFP28 สำหรับ MMF

  • แบ รนด์: Cisco
  • หมายเลขชิ้นส่วน: SFP-10-25G-CSR-S
  • เงื่อนไข: ซีลใหม่จากโรงงาน
  • พร้อม ในสต็อก
  • เรือ: โดยทั่วไปภายใน 2 วันทำการ
  • การรับประกัน: 3 ปี

฿ 12,481

ของแท้ Cisco SFP-10/25G-CSR-S 10/25GBASE-CSR SFP28 โมดูลสำหรับ MMF
กลุ่มผลิตภัณฑ์ Cisco 25GBASE SFP28 (Small Form-Factor Pluggable) ช่วยให้ลูกค้ามีตัวเลือกการเชื่อมต่อ 25 Gigabit Ethernet ที่มีความหนาแน่นสูงและใช้พลังงานต่ำที่หลากหลายสำหรับศูนย์ข้อมูลและแอปพลิเคชันเครือข่ายคอมพิวเตอร์ประสิทธิภาพสูง โมดูล 25G ใช้ฟอร์มแฟคเตอร์ SFP28

คุณสมบัติและประโยชน์ของโมดูล Cisco 25G
  • ทำงานร่วมกันได้กับอินเทอร์เฟซ 25G ที่สอดคล้องกับ IEEE อื่น ๆ หากมี
  • ได้รับการรับรองและทดสอบบนพอร์ต Cisco SFP28 เพื่อประสิทธิภาพ คุณภาพ และความน่าเชื่อถือที่เหนือกว่า
  • การเชื่อมต่อความเร็วสูงตามมาตรฐาน IEEE 802.3by และ IEEE 802.3cc

Cisco SFP-10/25G-CSR-S

โมดูล Cisco 10/25GBASE-CSR รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 300/400m บน OM3/4 ที่ 10G และสูงสุด 300/400m บน OM3/4 ที่ 25G* นอกจากนี้ยังรองรับความยาวลิงค์ 82m บน OM2 ที่ 10G และสูงถึง 70m บน OM2 ที่ 25G

โมดูลนี้ต้องการ RS-FEC บนพอร์ตโฮสต์เพื่อการเข้าถึงเต็มรูปแบบที่ 25G การใช้ BASE-R FEC โมดูลสามารถรองรับ 70/100m บน OM3/4 และหากไม่มี FEC จะสามารถรองรับ 30/50m บน OM3/4 ที่ 25G* ไม่จำเป็นต้องใช้ FEC สำหรับการทำงาน 10G

ข้อมูลจำเพาะ
  • หมายเลขผลิตภัณฑ์: SFP-10/25G-CSR-S
  • คำอธิบาย: โมดูล Cisco 10/25GBASE-CSR SFP28 สำหรับ MMF
  • ตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ LC/PC คู่
  • ประเภทสายเคเบิล: MMF
  • ความยาวคลื่น: 850nm
  • ระยะทางของสายเคเบิล: 
    • 70 ม. (25G), 82 ม. (10G) @ OM2
    • 300 ม. @ OM3
    • 400 ม. @ OM4
    • 400 ม. @ OM5
  • กำลังส่ง (dBm):
    • 10G: -7.3 ถึง +2.4
    • 25G: -6 ถึง +2.4
  • รับพลังงาน (dBm):
    • 10G: -9.9 ถึง +2.4
    • 25G: -8.7 ถึง +2.4
  • ส่งและรับความยาวคลื่น (นาโนเมตร): 840 ถึง 860
  • ช่วงอุณหภูมิการทำงาน: ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์: 0 ถึง 70°C (32 ถึง 158°F)
  • ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ถึง 85°C (-40 ถึง 185°F)
  • แถบดึงสี: พีช
  • การใช้พลังงานสูงสุด: 1.2W

รองรับแพลตฟอร์ม
Cisco SFP-10/25G-CSR-S ได้รับการสนับสนุนบนอุปกรณ์ Cisco หลากหลายประเภท
  • ซิสโก้ N9K-C92348GC-X
  • Cisco N540X-ACC-SYS
  • ซิสโก้ NCS-5501-SE
  • ซิสโก้ N9K-C93180YC-FX
  • ซิสโก้ C9500-48Y4C
  • ซิสโก้ N9K-C92160YC-X
  • ซิสโก้ N9K-X97160YC-EX
  • Cisco N540-ACC-SYS
  • ซิสโก้ เอ็นซีเอส-5501
  • ซิสโก้ N9K-C93180YC-EX
  • ซิสโก้ C9500-24Y4C
  • ซิสโก้ N9K-X96136YC-R

 

SFP-10-25G-CSR-S นี้เป็นสินค้า Cisco ของแท้ 100% จะไม่มีปัญหาความเข้ากันได้กับอุปกรณ์ Cisco ของคุณ และ โมดูล Cisco SFP-10/25G-CSR-S 10/25GBASE-CSR SFP28 สำหรับ MMF เป็นของใหม่จากโรงงานพร้อมบรรจุภัณฑ์ดั้งเดิม ซื้อตอนนี้และสนุกกับการซื้อโดยปราศจากความเสี่ยงพร้อมจัดส่งทั่วโลกอย่างรวดเร็วจาก GenuineModules.com

ไม่มีความคิดเห็นสำหรับผลิตภัณฑ์นี้

เขียนบทวิจารณ์
หมาย เหตุ: ไม่มีแปล HTML!
    ไม่           ดี

There is no faqs for this product.

Ask a question
Please login or register to ask question