฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

ทีพีลิงค์

TL-SM5110-SR

TL-SM5110-SR ได้รับการออกแบบมาเพื่อขยายระยะการถ่ายโอนตามการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 10Gbps เป็นตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ แบบมัลติโหมด 850 นาโนเมตรประสิทธิภาพสูง 10GBASE-SR รองรับการเชื่อมต่อแบบฟูลดูเพล็กซ์ 10G Ethernet สูงสุด 300 ม. หรือ 33 ม. ด้วยสายไฟเบอร์ ..

฿ 998

TL-SM5110-LR

TL-SM5110-LR ได้รับการออกแบบมาเพื่อขยายระยะการถ่ายโอนตามการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 10Gbps เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณ SFP+ โหมดเดียวประสิทธิภาพสูง 10GBASE-LR ขนาด 1310 นาโนเมตร รองรับการเชื่อมต่อแบบฟูลดูเพล็กซ์ 10G Ethernet สูงสุด 10 กม. ด้วยสายไฟเบอร์ 9/12..

฿ 1,783

TL-SM311LM

การ์ดโมดูลไฟเบอร์ซีรีส์ TL-SM311 ได้รับการแนะนำสำหรับการขยายระยะการถ่ายโอน เมื่อเชื่อมต่อกับสวิตช์ที่มีการจัดการ/สมาร์ทของเรา พวกมันสามารถขยายระยะทางได้หลายกิโลเมตรหรือหลายสิบกิโลเมตร ซึ่งสามารถตอบสนองความต้องการระยะทางของ LAN ได้ ผู้ใช้สามารถเลือกได..

฿ 713

TL-SM311LS

การ์ดโมดูลไฟเบอร์ซีรีส์ TL-SM311 ถูกนำมาใช้เพื่อเพิ่มระยะการถ่ายโอน ติดตั้งในสวิตช์ที่มีการจัดการ/สมาร์ท สวิตช์เหล่านี้สามารถขยายระยะทางได้ถึงหลายสิบกิโลเมตร ซึ่งเป็นไปตามข้อกำหนดระยะทางของ LAN โดยทั่วไป ผู้ใช้สามารถเลือกโมดูลไฟเบอร์ได้ตามความต้องการ..

฿ 892

TL-SM321A

TL-SM321A ของ TP-Link ใช้มาตรฐานล่าสุด 1000Base-BX โดยส่งสัญญาณผ่านไฟเบอร์โหมดเดียวโดยมีความยาวคลื่นต่างกันไปในแต่ละทิศทาง เมื่อจับคู่กับ TL-SM321B คุณสามารถขยายระยะทางเครือข่ายได้สูงสุด 20Km ด้วยเราเตอร์ สวิตช์ และตัวแปลงสื่อของ TP-Link เพื่อการสื่อ..

฿ 2,853

TL-SM321B

TL-SM321B ของ TP-Link ใช้มาตรฐานล่าสุด 1000Base-BX ส่งสัญญาณผ่านไฟเบอร์โหมดเดียวที่มีความยาวคลื่นต่างกันไปในแต่ละทิศทาง เมื่อจับคู่กับ TL-SM321A คุณสามารถขยายระยะทางเครือข่ายได้สูงสุด 20Km ด้วยเราเตอร์ สวิตช์ และตัวแปลงสื่อของ TP-Link เพื่อการสื่อสาร..

฿ 2,853

TL-SM321A-2

TL-SM321A-2 และ TL-SM321B-2 ของ TP-LINK ได้รับการออกแบบให้ทำงานเป็นคู่เพื่อสร้างการสื่อสารด้วยไฟเบอร์แบบกิกะบิตในสถานที่สูงถึง 2 กม. (2,000 เมตร) ด้วยไฟเบอร์โหมดเดียว โมดูลคู่สามารถสร้างเส้นทางฟูลดูเพล็กซ์กิกะบิตระหว่างสวิตช์ อุปกรณ์จัดเก็บข้อมูล และ..

฿ 2,140

TL-SM321B-2

TL-SM321B-2 และ TL-SM321A-2 ของ TP-Link ได้รับการออกแบบให้ทำงานเป็นคู่เพื่อสร้างการสื่อสารด้วยไฟเบอร์แบบกิกะบิตในสถานที่สูงถึง 2 กม. (2,000 เมตร) ด้วยไฟเบอร์โหมดเดียว โมดูลคู่สามารถสร้างเส้นทางฟูลดูเพล็กซ์กิกะบิตระหว่างสวิตช์ อุปกรณ์จัดเก็บข้อมูล และ..

฿ 2,140

TXM431-SR

TXM431-SR ได้รับการออกแบบมาเพื่อขยายระยะการถ่ายโอนตามการเชื่อมต่ออีเธอร์เน็ต 10Gbps เป็นตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ แบบมัลติโหมด 850 นาโนเมตรประสิทธิภาพสูง 10GBASE-SR รองรับการเชื่อมต่อแบบฟูลดูเพล็กซ์ 10G Ethernet สูงสุด 300 ม. หรือ 33 ม. ด้วยสายไฟเบอร์ 50/..

฿ 998

TXM431-LR

TXM431-LR ได้รับการออกแบบมาเพื่อขยายการเชื่อมต่ออีเธอร์เน็ต 10Gbps ในระยะไกล เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณ SFP+ โหมดเดียวประสิทธิภาพสูง 10GBASE-LR 1310nm รองรับการเชื่อมต่อ 10G Ethernet ฟูลดูเพล็กซ์สูงสุด 10 กม. ด้วยสายไฟเบอร์ 9/125µmคุณสมบัติตัวรับส่งสัญญ..

฿ 1,783

TL-SM5220-1M

ด้วยชุดสายเคเบิลแกนคู่แบบพาสซีฟยาว 1 เมตรและขั้วต่อ SFP+ สองตัวที่แต่ละด้าน TL-SM5220-1M จึงเหมาะสำหรับระยะทางสั้นๆ และนำเสนอวิธีที่คุ้มค่าในการเชื่อมต่อภายในชั้นวางและข้ามชั้นวางที่อยู่ติดกันคุณสมบัติขั้วต่อ 10G SFP+ ทั้งสองด้านขับเคลื่อน 10 Gigabit..

฿ 1,070

TL-SM5220-3M

ด้วยชุดสายเคเบิลแบบแกนคู่แบบพาสซีฟยาว 3 เมตรและตัวเชื่อมต่อ SFP+ สองตัวที่แต่ละด้าน TL-SM5220-3M จึงเหมาะสำหรับระยะทางสั้นๆ และนำเสนอวิธีที่คุ้มค่าในการเชื่อมต่อภายในชั้นวางและข้ามชั้นวางที่อยู่ติดกันคุณสมบัติขั้วต่อ 10G SFP+ ทั้งสองด้านขับเคลื่อน 10..

฿ 1,783

TXC432-CU1M

ด้วยชุดสายเคเบิลแกนคู่แบบพาสซีฟยาว 1 เมตรและขั้วต่อ SFP+ สองตัวที่แต่ละด้าน TXC432-CU1M จึงเหมาะสำหรับระยะทางสั้นๆ และนำเสนอวิธีการเชื่อมต่อที่ประหยัดต้นทุนภายในชั้นวางและข้ามชั้นวางที่อยู่ติดกันคุณสมบัติขั้วต่อ SFP+ ทั้งสองด้านขับเคลื่อน 10 Gigabit ..

฿ 1,070

TXC432-CU3M

ด้วยชุดสายเคเบิลแบบแกนคู่แบบพาสซีฟยาว 3 เมตรและตัวเชื่อมต่อ SFP+ สองตัวในแต่ละด้าน TXC432-CU3M จึงเหมาะสำหรับระยะทางสั้นๆ และนำเสนอวิธีการเชื่อมต่อที่ประหยัดต้นทุนภายในชั้นวางและข้ามชั้นวางที่อยู่ติดกันคุณสมบัติขั้วต่อ SFP+ ทั้งสองด้านขับเคลื่อน 10 G..

฿ 1,783

SM6110-SR

TP-Link SM6110-SR 10G/25Gbase-SR SFP+/SFP28 LC ตัวรับส่งสัญญาณSM6110-SR ได้รับการออกแบบมาเพื่อขยายระยะการถ่ายโอนโดยอิงจากการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 10G/25G เป็นตัวรับส่งสัญญาณ SFP+/SFP28 แบบหลายโหมด 850nm ประสิทธิภาพสูง 10G/25GBASE-SR รองรับการเชื่อมต่อ..

฿ 2,853

SM6110-LR

TP-Link SM6110-LR 10G/25Gbase-LR SFP+/SFP28 LC ตัวรับส่งสัญญาณSM6110-LR ได้รับการออกแบบมาเพื่อขยายระยะการถ่ายโอนโดยอิงจากการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 10G/25G เป็นตัวรับส่งสัญญาณ SFP+/SFP28 โหมดเดียวประสิทธิภาพสูง 10G/25GBASE-LR 1310 นาโนเมตร รองรับการเชื่..

฿ 4,279

SM5310-T

TP-Link SM5310-T 10G BASE-T โมดูล SFP+ RJ45คุณสมบัติรองรับ 10GBASE-T, 5GBASE-T, 2.5GBASE-T, 1000BASE-T และ 100BASE-TX ส่งข้อมูลสูงสุด 30 ม.* ที่ 10 Gbps (UTP cat.6a หรือสูงกว่า)รองรับ DDM (อุณหภูมิและแรงดันไฟฟ้า)คุณสมบัติ SFP+ Footprint แบบเสียบ..

฿ 1,605

TL-SM5310-T

TP-Link TL-SM5310-T 10G BASE-T โมดูล SFP + RJ45【SFP+ ถึง RJ45 10GBase-T Copper SFP】ส่งข้อมูลได้อย่างราบรื่นสูงสุด 30 เมตรที่ 10Gbps (UTP cat. 6a หรือสูงกว่า), 100 เมตรที่ 2.5G/1G/100Mbps (Cat. 5e หรือสูงกว่า) ระหว่างอินเทอร์เฟซ SFP+ ของคุณและ พอร์ตอี..

฿ 1,605

SM331T

TP-Link SM331T 1000BASE-T โมดูล SFP RJ45คุณสมบัติรองรับการทำงาน 1000BASE-T ในระบบโฮสต์รองรับฟังก์ชั่นปิดการใช้งาน TXสำหรับการเข้าถึง 100 ม.* ผ่านสายเคเบิล UTP Cat 5e หรือสูงกว่าคุณสมบัติ SFP Footprint แบบเสียบปลั๊กได้ทันทีช่วงอุณหภูมิใช้งานผลิตภัณฑ์เ..

฿ 713

TL-SM331T

TP-Link TL-SM331T 1000BASE-T โมดูล SFP RJ45【SFP เป็น RJ45 1000Base-T Copper SFP】ส่งข้อมูลได้อย่างราบรื่นสูงสุด 100 เมตรระหว่างอินเทอร์เฟซ SFP ของคุณและพอร์ตกิกะบิตทองแดง【ความเข้ากันได้กว้าง】เข้ากันได้กับสวิตช์ไฟเบอร์ ตัวแปลงมีเดีย เราเตอร์ หรืออุปกรณ..

฿ 998

SM5110-SR

TP-Link SM5110-SR 10GBase-SR SFP+ LC ตัวรับส่งสัญญาณSM5110-SR (TL-SM5110-SR) ได้รับการออกแบบมาเพื่อขยายระยะการถ่ายโอนโดยอิงจากการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 10Gbps เป็นตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ หลายโหมดประสิทธิภาพสูง 10GBASE-SR ขนาด 850 นาโนเมตร รองรับการเชื่อมต..

฿ 998

SM5110-LR

TP-Link SM5110-LR 10GBase-LR เครื่องรับส่งสัญญาณ SFP+ LCSM5110-LR (TL-SM5110-LR) ได้รับการออกแบบมาเพื่อขยายระยะการถ่ายโอนโดยอิงจากการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 10Gbps เป็นตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ โหมดเดียวประสิทธิภาพสูง 10GBASE-LR ขนาด 1310 นาโนเมตร รองรับการเ..

฿ 1,783

SM311LM

TP-Link SM311LM 1000-Base-SX MMF Mini GBIC โมดูลเปิดตัวการ์ดโมดูลไฟเบอร์ SM311LM (TL-SM311LM) เพื่อขยายระยะการถ่ายโอน เมื่อติดเข้ากับสวิตช์ควบคุม/อัจฉริยะของเรา จึงสามารถขยายระยะทางได้หลายกิโลเมตรหรือหลายสิบกิโลเมตร ซึ่งโดยทั่วไปแล้วสามารถตอบสนองความ..

฿ 713

SM311LS

TP-Link SM311LS 1000Base-LX SMF มินิโมดูล GBICเปิดตัวการ์ดโมดูลไฟเบอร์ SM311LS (TL-SM311LS) เพื่อขยายระยะการถ่ายโอน เมื่อติดตั้งในสวิตช์ควบคุม/อัจฉริยะของเรา จะสามารถขยายระยะทางได้หลายสิบกิโลเมตร ซึ่งโดยพื้นฐานแล้วเป็นไปตามข้อกำหนดด้านระยะทางของ LAN ..

฿ 892