฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

โบรเคด 1GbE SFP

XBR-000190

Brocade 1000BASE-T SFP copper Transceiver Module, ขั้วต่อ RJ-45, 1 แพ็ค 57-1000042-01ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วนการสั่งซื้อผ้า: XBR-000190หมายเลขชิ้นส่วนการผลิต: 57-1000042-01ประเภทอุปกรณ์: SFPอัตราข้อมูล: 1000Mbpsระยะทาง: 100มตัวเชื่อมต่อ: RJ45DDMI:..

฿ 4,279

E1MG-SX-OM

ตัวรับส่งสัญญาณ Brocade E1MG-SX-OM SFP รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 550 ม. บนมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุใน SFF-8472 โมดูลตัวร..

฿ 1,783

E1MG-SX-OM-8

ตัวรับส่งสัญญาณ Brocade E1MG-SX-OM SFP รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 550 ม. บนมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุใน SFF-8472 โมดูลตัวร..

฿ 11,411

E1MG-LX-OM

Brocade 1000BASE-LX SFP ออปติก SMF โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ, ตัวเชื่อมต่อ LC, ความสามารถในการตรวจสอบด้วยแสง, 1 แพ็ค 33211-100ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วนการสั่งซื้อผ้า: E1MG-LX-OMหมายเลขชิ้นส่วนการผลิต: 33211-100ประเภทอุปกรณ์: SFPอัตราข้อมูล: 1.25Gbpsความ..

฿ 1,783

E1MG-LX-OM-8

Brocade 1000BASE-LX SFP ออปติก SMF โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ, ตัวเชื่อมต่อ LC, ความสามารถในการตรวจสอบด้วยแสง, 8 แพ็ค 33211-100ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วนการสั่งซื้อผ้า: E1MG-LX-OM-8หมายเลขชิ้นส่วนการผลิต: 33211-100ประเภทอุปกรณ์: SFPอัตราข้อมูล: 1.25Gbpsคว..

฿ 14,264

33210-100

ตัวรับส่งสัญญาณ Small Form Factor Pluggable (SFP) ของ Brocade 33210-100 เข้ากันได้กับ Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA) ตัวรับส่งสัญญาณ Brocade 1000BASE-SX SFP เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูง คุ้มราคา รองรับอัตราข้อมูลคู่ที่ 1.25Gbps..

฿ 1,783