฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

OM2 มัลติโหมด 1Gb

OM2-LC-LC-D1M

1 ม. (3.3 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำร..

฿ 357

OM2-LC-LC-D2M

2 ม. (6.6 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำร..

฿ 357

OM2-LC-LC-D3M

3 ม. (9.8 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำร..

฿ 385

OM2-LC-LC-D5M

5 ม. (16.4 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำ..

฿ 414

OM2-LC-LC-D7M

7 ม. (23 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำรุ..

฿ 442

OM2-LC-LC-D10M

10 ม. (32.8 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบ..

฿ 485

OM2-LC-LC-D15M

15 ม. (49.2 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบ..

฿ 556

OM2-LC-LC-D20M

20 ม. (65.6 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบ..

฿ 628

OM2-LC-LC-D30M

30 ม. (98.4 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบ..

฿ 770

OM2-LC-LC-D50M

50 ม. (164 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำ..

฿ 1,056

OM2-LC-LC-D80M

80 ม. (262.4 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและ..

฿ 1,483

OM2-LC-LC-D100M

100 ม. (328 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบ..

฿ 1,769

OM2-LC-LC-D05M

0.5 ม. (1.6 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบ..

฿ 357

OM2-LC-ST-D1M

1 ม. (3.3 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง ST UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำร..

฿ 357

OM2-LC-ST-D2M

2 ม. (6.6 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง ST UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำร..

฿ 357

OM2-LC-ST-D3M

3 ม. (9.8 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง ST UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำร..

฿ 385

OM2-LC-ST-D5M

5 ม. (16.4 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง ST UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำ..

฿ 414

OM2-LC-ST-D7M

7 ม. (23 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง ST UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำรุ..

฿ 442

OM2-LC-ST-D10M

10 ม. (32.8 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง ST UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบ..

฿ 485

OM2-LC-ST-D15M

15 ม. (49.2 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง ST UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบ..

฿ 556

OM2-LC-ST-D20M

20 ม. (65.6 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง ST UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบ..

฿ 628

OM2-LC-ST-D30M

30 ม. (98.4 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง ST UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบ..

฿ 770

OM2-LC-ST-D50M

50 ม. (164 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง ST UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำ..

฿ 1,056

OM2-LC-ST-D80M

80 ม. (262.4 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง ST UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและ..

฿ 1,483