฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

คิวลอจิก

PLRXPL-VC-SH4-23-N-QL

ตัวรับส่งสัญญาณ Qlogic PLRXPL-VC-SH4-23-N-QL small form factor pluggable (SFP+) ปรับปรุงประสิทธิภาพสำหรับแอปพลิเคชัน 8 Gigabit Fibre Channel (8G FC) และเหมาะสำหรับแอปพลิเคชันเครือข่ายพื้นที่จัดเก็บข้อมูลความเร็วสูง ตัวรับส่งสัญญาณนี้มีความน่าเชื่อถือ..

฿ 1,498

FTLF8529P4BCV-QL

ตัวรับส่งสัญญาณ Qlogic FTLF8529P4BCV-QL SFP+ ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในการเชื่อมต่อ Fibre Channel ด้วยอัตราข้อมูลสูงสุด 14.025 Gb/s บนมัลติโหมดไฟเบอร์ เป็นไปตาม FC-PI-5 Rev. 6.00, SFF-8472 Rev 11.0 และ SFF-8081 และเข้ากันได้กับ SFF-8432 และส่วนที่เก..

฿ 3,281

AFBR-57D9AMZ-QL

ของแท้ Qlogic AFBR-57D9AMZ-QL Avago 8GB Fibre Channel FC SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ 850nmข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: AFBR-57D9AMZ-QLประเภทสินค้า: เครื่องรับส่งสัญญาณยี่ห้อ: Qlogicคุณลักษณะ: 8GB คลื่นสั้น 850nm SFP + ออปติคัลความยาวคลื่น: 850 นาโนเมตร อ..

฿ 1,248

AFBR-57F5MZ-QL

ของแท้ Qlogic AFBR-57F5MZ-QL Avago 16Gbps 850nm Fibre Channel SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณข้อมูลจำเพาะหลักประเภท: เครือข่ายชื่อยี่ห้อ Qlogicประเภทย่อย: เครื่องรับส่งสัญญาณผู้ผลิต QLogic Corpชื่อสินค้า: โมดูล SFP+หมายเลขผู้ผลิต: AFBR-57F5MZ-QLเครือข่ายประเ..

฿ 4,636

FTLF8528P3BCV-QL

ตัวรับส่งสัญญาณ Qlogic FTLF8528P3BCV-QL SFP+ ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในการเชื่อมต่อ Fibre Channel ด้วยอัตราข้อมูลสูงสุด 8.5 Gb/s บนมัลติโหมดไฟเบอร์ เป็นไปตาม FC-PI-4 Rev. 8.00 และ SFF-8472 Rev 11.0 และเข้ากันได้กับ SFF-8432 และส่วนที่เกี่ยวข้องของ S..

฿ 2,853

FTLF8529P3BCV-QL

Qlogic ของแท้ FTLF8529P3BCV-QL 16GB SW Fibre Channel 850nm SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณคุณสมบัติลิงก์ข้อมูลแบบสองทิศทางสูงสุด 14.025 Gb/sรอยเท้า SFP + แบบ Hot-pluggableฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัวCDR ในตัวพร้อมระบบควบคุมการปิดเครื่องส่งสัญญาณเลเซอร..

฿ 3,031

FTLF8529P4BCV-QM

Qlogic ของแท้ FTLF8529P4BCV-QM 16Gb / s ไฟเบอร์หลายโหมด 100m 850nm Duplex LC Connector โมดูล SFP + Transceiverคุณสมบัติลิงก์ข้อมูลแบบสองทิศทางสูงสุด 14.025 Gb/sรอยเท้า SFP + แบบ Hot-pluggableฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัวเครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ ..

฿ 3,031

FTLF1429P3BCV-QL

Qlogic ของแท้ FTLF1429P3BCV-QL 16GB FC 1310nm 10km LW SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณคุณสมบัติTri-Rate 4.25/8.5/14.025 Gb/s Fibre Channel ผ่านการเลือกอัตราอีเธอร์เน็ต 10GBASE-LR/LW 10Gลิงก์ข้อมูลแบบสองทิศทางสูงสุด 14.025 Gb/sรอยเท้า SFP + แบบ Hot-pluggabl..

฿ 4,636

FTLF8532P4BCV-QL

Qlogic ของแท้ FTLF8532P4BCV-QL 32G Fibre Channel 32GFC 850nm 100m ความยาวคลื่นสั้น SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสงคุณสมบัติลิงก์ข้อมูลแบบสองทิศทางสูงสุด 28.05Gb/sรอยเท้า SFP + แบบ Hot-pluggableฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัวเครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ Oxide..

฿ 5,706

FTLX8571D3BCL-QL

Qlogic ของแท้ FTLX8571D3BCL-QL 10GB 10GBase-SR/SW 850nm SW SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสงQLogic FTLX8571D3BCL-QL เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณจาก QLogic QLogic นำเสนอตัวรับส่งสัญญาณที่หลากหลายเพื่อช่วยขยายการเชื่อมต่อเครือข่ายของคุณ QLogic FTLX8571D3BCL-QL: ตัวรับ..

฿ 1,426

QLE2770

ของแท้ Qlogic QLE2770-SR-SP PCIe 4.0 x8 พอร์ตเดียว 32GFC SR-Optic SFP + อะแดปเตอร์ไฟเบอร์แชนเนลที่ปรับปรุงแล้ว 32Gbอะแด็ปเตอร์ Marvell QLogic 2770 Series เป็น Enhanced 32-Gigabit Fibre Channel (GFC) HBAs ที่รักษาความปลอดภัยข้อมูลสำคัญของภารกิจด้วย Ro..

฿ 57,056

QLE2772

Qlogic ของแท้ QLE2772-SR-SP PCIe 4.0 x8 สองพอร์ต 32GFC SR-Optic SFP + อะแดปเตอร์ไฟเบอร์แชนเนลที่ปรับปรุงแล้ว 32Gbอะแด็ปเตอร์ Marvell QLogic 2770 Series เป็น Enhanced 32-Gigabit Fibre Channel (GFC) HBAs ที่รักษาความปลอดภัยข้อมูลสำคัญของภารกิจด้วย Root..

฿ 60,622

QLE2740

ของแท้ Qlogic QLE2740-SR-CK PCIe 3.0 x8 พอร์ตเดียว 32GFC SR-Optic SFP + 32Gb อะแดปเตอร์ช่องสัญญาณไฟเบอร์Marvell QLogic 2740/2760 Series Adapters เป็น 32GFC Host Bus Adapters (HBA) ตัวแรกของอุตสาหกรรมที่มีในพอร์ตเดี่ยว คู่ และสี่พอร์ต ได้รับการออกแบบโ..

฿ 35,660

QLE2742

ของแท้ Qlogic QLE2742-SR-CK PCIe 3.0 x8 สองพอร์ต 32GFC SR-Optic SFP + 32Gb Fibre Channel AdapterMarvell QLogic 2740/2760 Series Adapters เป็น 32GFC Host Bus Adapters (HBA) ตัวแรกของอุตสาหกรรมที่มีในพอร์ตเดี่ยว คู่ และสี่พอร์ต ได้รับการออกแบบโดยมีการถ..

฿ 53,490

QLE2764

ของแท้ Qlogic QLE2764-SR-CK PCIe 3.0 x16 Quad-port 32GFC SR-Optic SFP+ 32Gb Fibre Channel AdapterMarvell QLogic 2740/2760 Series Adapters เป็น 32GFC Host Bus Adapters (HBA) ตัวแรกของอุตสาหกรรมที่มีในพอร์ตเดี่ยว คู่ และสี่พอร์ต ได้รับการออกแบบโดยมีการ..

฿ 71,320

QLE2690

Marvell QLogic QLE2690 single-port และ QLE2692 dual-port Enhanced 16Gb FC (16GFC) HBAs นำเสนอประสิทธิภาพ FC แบบเนทีฟชั้นนำของอุตสาหกรรมโดยมีการใช้ CPU ที่ต่ำมากและการออฟโหลดฮาร์ดแวร์เต็มรูปแบบปรับปรุง 16GFCเมื่อเปรียบเทียบกับ 16GFC แล้ว โซลูชัน Marve..

฿ 23,179

QLE2692

Marvell QLogic QLE2690 single-port และ QLE2692 dual-port Enhanced 16Gb FC (16GFC) HBAs นำเสนอประสิทธิภาพ FC แบบเนทีฟชั้นนำของอุตสาหกรรมโดยมีการใช้ CPU ที่ต่ำมากและการออฟโหลดฮาร์ดแวร์เต็มรูปแบบปรับปรุง 16GFCเมื่อเปรียบเทียบกับ 16GFC แล้ว โซลูชัน Marve..

฿ 32,094

QLE2694

ของแท้ Qlogic QLE2694-SR-CK PCIe 3.0 x8 Quad-port 16GFC SR-Optic SFP + ความสูงเต็ม 16Gb อะแดปเตอร์ช่องสัญญาณไฟเบอร์อะแด็ปเตอร์ QLogic QLE2694/QLE2694L quad-port จาก Cavium™ เป็นอะแด็ปเตอร์ Enhanced Gen 5 FC (16GFC) ตัวแรกของอุตสาหกรรม นำเสนอประสิทธิภ..

฿ 35,660

QLE2694L

ของแท้ Qlogic QLE2694L-CK PCIe 3.0x8 Quad-พอร์ต 16GFC SR-Optic SFF + Low Profile 16Gb Fibre Channel อะแดปเตอร์อะแดปเตอร์สี่พอร์ต QLogic QLE2694/QLE2694L จาก Cavium™ เป็นอะแดปเตอร์ Enhanced Gen 5 FC (16GFC) ตัวแรกของอุตสาหกรรม โดดเด่นด้วยประสิทธิภาพ N..

฿ 42,792

QLE2670

ของแท้ Qlogic QLE2670-CK PCIe 3.0 x8 พอร์ตเดียว 16GFC SR-Optic Low Profile 16Gb Fibre Channel Adapterอะแด็ปเตอร์ Marvell QLogic QLE2670 และ QLE2672 16Gb Fibre Channel (16GFC) นำเสนอประสิทธิภาพ Fibre Channel (FC) แบบเนทีฟที่ยอดเยี่ยม—บรรลุพอร์ตคู่ อัต..

฿ 21,396

QLE2672

ของแท้ Qlogic QLE2672-CK PCIe 3.0 x8 Dual-port 16GFC SR-Optic Low Profile 16Gb Fibre Channel Adapterอะแด็ปเตอร์ Marvell QLogic QLE2670 และ QLE2672 16Gb Fibre Channel (16GFC) นำเสนอประสิทธิภาพ Fibre Channel (FC) แบบเนทีฟที่ยอดเยี่ยม—บรรลุพอร์ตคู่ อัตร..

฿ 23,536

QLE2660

ของแท้ Qlogic QLE2660-CK PCI Express Single-port 16Gb Fibre Channel Host Bus AdapterQLogic 16 Gb FC Single-port และ Dual-port Host Bus Adapters (HBA) คืออะแดปเตอร์ Fibre Channel รุ่นที่หก พวกเขานำเสนอประสิทธิภาพอัตราบรรทัด 16 Gbps ที่การใช้งาน CPU ต่..

฿ 17,830

QLE2662

Qlogic QLE2662-CK PCI Express Dual-port 16Gb Fibre Channel Host Bus Adapter ของแท้อะแด็ปเตอร์ซีรีส์ 2600 คืออะแด็ปเตอร์ QLogic Gen 5 Fibre Channel พวกเขาอวดประสิทธิภาพ Fibre Channel แบบเนทีฟระดับแนวหน้าของอุตสาหกรรม—บรรลุพอร์ตคู่, อัตราสาย, ทรูพุตไฟเ..

฿ 21,396

QLE2560

อแดปเตอร์ Marvell QLogic 2500 Series ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการทางธุรกิจของศูนย์ข้อมูลองค์กรผ่านการใช้พลังงานที่ต่ำมาก ในขณะที่ยังคงรักษาประสิทธิภาพระดับสูงเอาไว้ อะแด็ปเตอร์เหล่านี้เชื่อมต่อกับโฮสต์เซิร์ฟเวอร์ด้วยบัส PCI Express® (PCIe..

฿ 3,566