฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

ตัวรับส่งสัญญาณ Juniper 40G

QFX-QSFP-40G-SR4

ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: QFX-QSFP-40G-SR4ชื่อผลิตภัณฑ์: QSFP+ 40GBase-SR4 40 Gigabit Optics, 850nm สำหรับการส่งสัญญาณสูงสุด 150m บน MMFหมายเลขชิ้นส่วน: 740-067442, 740-032986ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 40 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: QSFP+ประเภทสินค้..

฿ 4,636

QSFPP-40GBASE-SR4

ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: QSFPP-40GBASE-SR4ชื่อสินค้า: โมดูลออปติกแบบเสียบได้ 40GE QSFP + SR4หมายเลขชิ้นส่วน: 740-067443, 740-046565ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 40 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: QSFP+ประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลขั้วต่อ: MPO-12มี..

฿ 4,279

QSFPP-40GBASE-LR4

ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: QSFPP-40GBASE-LR4ชื่อสินค้า: โมดูลออปติกแบบเสียบได้ 40GE QSFP + LR4หมายเลขชิ้นส่วน: 740-073093, 740-043308ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 40 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: QSFP+ประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลตัวเชื่อมต่อ: ดูเ..

฿ 28,528

QFX-QSFP-DAC-1M

ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: QFX-QSFP-DAC-1Mชื่อสินค้า: QSFP+ Cable Assy, 1 ม., 30AWG, Passive, ID ที่ตั้งโปรแกรมได้หมายเลขชิ้นส่วน: 740-038623ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 40 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: QSFP+ประเภทสินค้า: DACตัวเชื่อมต่อ: ไม่มี ตัวรับส่ง..

฿ 3,566

QSFPP-4X10GE-SR

Juniper Networks QSFPP-4X10GE-SR QSFP+ Optical Transceiver Module ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ใน 40GBASE Ethernet throughput สูงถึง 400m บนมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 850nm ผ่านตัวเชื่อมต่อ MTP/MPO-12 ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามมาตรฐาน QSFP..

฿ 4,279

4X10GBASE-SR

Juniper Networks 4X10GBASE-SR QSFP+ optical transceiver modules ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงค์ 40 กิกะบิตต่อวินาทีบนมัลติโหมดคู่ขนาน รวมถึงการฝ่าวงล้อมไปยังสี่ลิงค์ 10 กิกะบิตต่อวินาที สอดคล้องกับ QSFP+ MSA และ IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 และเข้ากันได..

฿ 11,590

JNP-QSFP-40G-LX4

Juniper Networks JNP-QSFP-40G-LX4 QSFP+ Optical Transceiver Module ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ใน 40GBASE Ethernet throughput สูงถึง 150m บน OM3 multimode fiber (MMF) และ 2km บน single mode fiber (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310nm ผ่าน duplex LC connectors ..

฿ 17,473

740-073093

Juniper 740-073093 QSFPP-40GBASE-LR4 40GBASE-LR4 QSFP + 40G 10km โมดูลตัวรับส่งสัญญาณQSFPP-40GBASE-LR4โมดูลออปติกแบบเสียบได้ 40GE QSFP + LR4ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 740-073093หมายเลขชิ้นส่วนเก่า: 740-043308ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 40 กิกะบิตความสามา..

฿ 21,396