฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

อินโนไลท์

TR-PX13C-V00

ตัวรับส่งสัญญาณ Innolight TR-PX13C-V00 1310 นาโนเมตร FP 10G SFP+ นี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับข้อมูลออปติกผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดียวสำหรับความยาวลิงก์ 1.4 กม. อินเทอร์เฟซทางไฟฟ้าของโมดูล SFP+ เป็นไปตามข้อกำหนดทางไฟฟ้าของ SFI อิมพีแดนซ์อินพุตของเคร..

฿ 892

TR-PX13L-V00

ตัวรับส่งสัญญาณ Innolight TR-PX13L-V00 1310 นาโนเมตร DFB 10Gigabit SFP+ นี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับข้อมูลออปติกผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดียวสำหรับความยาวลิงก์ 10 กม. อินเทอร์เฟซทางไฟฟ้าของโมดูล SFP+ LR เป็นไปตามข้อกำหนดทางไฟฟ้าของ SFI อิมพีแดนซ์อิน..

฿ 1,605

TR-XX15E-N00

TR-XX15E-N00 เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล 10Gb/s ขนาดกะทัดรัดมากสำหรับแอปพลิเคชันการสื่อสารออปติคัลแบบอนุกรมที่ 10Gb/s TR-XX15E-N00 แปลงสตรีมข้อมูลไฟฟ้าอนุกรม 10Gb/s เป็นสัญญาณเอาต์พุตออปติคอล 10Gb/s และสัญญาณอินพุตออปติคอล 10Gb/s เป็นสตรีมข้อมูล..

฿ 6,419

TR-DY12I-V00

InnoLight นำเสนอตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลอุณหภูมิอุตสาหกรรม 25G ครบวงจร รวมถึงซีรีส์ LR, BiDi, xWDM และ ER ผลิตภัณฑ์เหล่านี้ใช้พอร์ตออปติคัล LC และเข้ากันได้กับ IEEE802.3by, IEEE802.3cc, SFF-8472 และมาตรฐานอื่นๆ มีประสิทธิภาพด้านต้นทุนที่แข่งขันได้ คุณ..

฿ 6,954

TR-DY33I-V00

InnoLight นำเสนอตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลอุณหภูมิอุตสาหกรรม 25G ครบวงจร รวมถึงซีรีส์ LR, BiDi, xWDM และ ER ผลิตภัณฑ์เหล่านี้ใช้พอร์ตออปติคัล LC และเข้ากันได้กับ IEEE802.3by, IEEE802.3cc, SFF-8472 และมาตรฐานอื่นๆ มีประสิทธิภาพด้านต้นทุนที่แข่งขันได้ คุณ..

฿ 6,954

TR-FF13E-N00

โมดูล LR และ ER ของ Innolight 50G ได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานระยะกลางและระยะหลัง 5G พวกเขาใช้ฟอร์มแฟคเตอร์ QSFP28 และตัวเชื่อมต่อ LC และสอดคล้องกับ QSFP28 MSAข้อมูลจำเพาะP/N: TR-FF13E-N00รายละเอียดสินค้า: QSFP28 ERอัตราข้อมูล (Gbit/s): 50Gตัวเชื..

฿ 23,179

TR-QQ13E-N00

Innolight TR-QQ13E-N00 40Gb/s QSFP+ ER4 1310nm 40km ตัวรับส่งสัญญาณแสงInnolight TR-QQ13E-N00 นี้เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณที่ออกแบบมาสำหรับการใช้งานการสื่อสารด้วยแสง 40 กม. การออกแบบสอดคล้องกับ 40GBASE-ER4 ของมาตรฐาน IEEE P802.3ba โมดูลแปลงช่องสัญญาณอินพุ..

฿ 34,947

TR-PX13L-N00

Innolight TR-PX13L-N00 TR-PX13L-NSN 10G SFP + LR 1310nm 10km โมดูลรับส่งสัญญาณแสงเครื่องรับส่งสัญญาณ DFB 10Gigabit SFP+ ขนาด 1310 นาโนเมตรนี้ออกแบบมาเพื่อส่งและรับข้อมูลออปติคัลผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดี่ยวสำหรับความยาวลิงก์ 10 กม. อินเทอร์เฟซทางไฟฟ..

฿ 1,605

TR-PX15E-N00

Innolight TR-PX15E-N00 TR-PX15E-NSN 10G SFP + ER 1550nm 40km โมดูลรับส่งสัญญาณแสงตัวรับส่งสัญญาณ 10Gigabit SFP+ ที่ใช้เลเซอร์ EML ระบายความร้อนด้วยคลื่นความถี่ 1550 นาโนเมตร ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับข้อมูลออปติคัลผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดี่ยวสำหรับ..

฿ 6,419

TR-PX15Z-N00

Innolight TR-PX15Z-N00 TR-PX15Z-NSN 10G SFP + ZR 1550nm 80km โมดูลรับส่งสัญญาณแสงตัวรับส่งสัญญาณ 10Gigabit SFP+ ที่ใช้เลเซอร์ EML ระบายความร้อนด้วยคลื่นความถี่ 1550 นาโนเมตร นี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับข้อมูลออปติคอลผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดี่ยวสำห..

฿ 35,660