฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

อินเทลออปติกส์

E100GQSFP28SRX

Intel Ethernet QSFP28 Optic E100GQSFP28SRX เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับการเข้าถึงสูงถึง 100 เมตรในระบบมัลติไฟเบอร์สำหรับอุปกรณ์สื่อสารความเร็วสูง เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการสื่อสารข้อมูลระยะสั้นแบบหลายเลนและการเชื่อมต่อระหว่างกัน ตัวรับส่งสัญญาณ 100GbE..

฿ 14,264

E40GQSFPSR

Intel Ethernet QSFP+ Optics นำเสนอวิธีที่มีประสิทธิภาพแก่ลูกค้าในการเปลี่ยนไปใช้ 40GbE สำหรับข้อกำหนดแอปพลิเคชันแบนด์วิธสูง เช่น การกระจายเนื้อหา การจำลองเสมือนระดับไฮเอนด์โดยใช้ CPU หลายตัว อุปกรณ์เครือข่าย และ Applications Delivery Controllers (ACD..

฿ 2,140

E40GQSFPLR

Intel Ethernet QSFP+ Optics มอบวิธีที่มีประสิทธิภาพแก่ลูกค้าในการย้ายไปยัง 40GbE สำหรับความต้องการแอปพลิเคชันที่มีแบนด์วิธสูง เช่น การกระจายเนื้อหา การจำลองเสมือนระดับไฮเอนด์โดยใช้ CPU หลายตัว อุปกรณ์เครือข่าย และ Applications Delivery Controllers (A..

฿ 12,838

E25GSFP28SR

ออปติก Intel Ethernet SFP28 เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับอุปกรณ์สื่อสารความเร็วสูงซึ่งจำเป็นต้องมีประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือที่ไม่ธรรมดา โมดูลออปติคอลแบบ hot-pluggable เหล่านี้ใช้พลังงานต่ำและนำเสนอในช่วงอุณหภูมิที่ขยายเมื่อใช้กับอะแดปเตอร์เครือข..

฿ 4,279

E25GSFP28SRX

ออปติก Intel Ethernet SFP28 เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับอุปกรณ์สื่อสารความเร็วสูงซึ่งจำเป็นต้องมีประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือที่ไม่ธรรมดา โมดูลออปติคอลแบบ hot-pluggable เหล่านี้ใช้พลังงานต่ำและนำเสนอในช่วงอุณหภูมิที่ขยายเมื่อใช้กับอะแดปเตอร์เครือข..

฿ 8,737

E10GSFPSR

สำหรับลูกค้าที่มองหาการเชื่อมต่ออีเธอร์เน็ตที่มากกว่า 15 เมตร Intel Ethernet SFP+ Optics สามารถขยายการเข้าถึงได้ถึง 300 เมตรหรือนานกว่านั้น โมดูลออปติคัลเหล่านี้รองรับทั้งระยะสั้นและระยะไกลด้วยอะแดปเตอร์เครือข่าย Intel Ethernet 10 Gigabit ความยื..

฿ 2,140

E10GSFPLR

สำหรับลูกค้าที่มองหาการเชื่อมต่ออีเธอร์เน็ตที่มากกว่า 15 เมตร Intel Ethernet SFP+ Optics สามารถขยายการเข้าถึงได้ถึง 300 เมตรหรือนานกว่านั้น โมดูลออปติคัลเหล่านี้รองรับทั้งระยะสั้นและระยะไกลด้วยอะแดปเตอร์เครือข่าย Intel Ethernet 10 Gigabit ความยื..

฿ 2,140

FTLX8574D3BCV-IT

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ อัตราคู่ Intel FTLX8574D3BCV-IT 1G/10G ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์อีเธอร์เน็ตขนาด 1 กิกะบิตและ 10 กิกะบิตบนไฟเบอร์มัลติโหมด สอดคล้องกับ SFF-8431, IEEE 802.3-2012 10GBASE-SR/SW และ 1000BASE-SX ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลพร้..

฿ 1,426

FTLX1471D3BCV-IT

ตัวรับส่งสัญญาณ Intel FTLX1471D3BCV-IT 1G/10G Dual-Rate SFP+ ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์อีเทอร์เน็ต 1-Gigabit และ 10-Gigabit สูงสุด 10 กม. บนไฟเบอร์โหมดเดียว เป็นไปตามมาตรฐาน SFF-8431, IEEE 802.3-2005 10GBASE-LR/LWand 1000BASE-LX ฟังก์ชันการวินิ..

฿ 1,961

10G-SFP-SM-10KM

ตัวรับส่งสัญญาณ Intel 10G-SFP-SM-10KM SFP+ รองรับได้ถึง 10 กม. บน OS2 SMF ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC duplex ตัวรับส่งสัญญาณนี้สอดคล้องกับ SFF-8431, SFF-8432 และ IEEE 802.3ae 10GBASE-LR/LW และ 10G Fibre Channel 1200-SM-LL-L การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีใ..

฿ 2,140

FTLX8571D3BCV-IT

Intel FTLX8571D3BCV-IT 1G/10G อัตราคู่ 850nm มัลติ SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณแสงตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล Intel FTLX8571D3BCV-IT 1G/10G Dual-Rate SFP+ นี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์อีเธอร์เน็ตขนาด 1 กิกะบิตและ 10 กิกะบิตบนไฟเบอร์มัลติโหมด สอดคล้องกับ..

฿ 2,140

LTF8505-BC-IN

Intel LTF8505-BC-IN 25GB SFP + Ethernet ออปติกโมดูลรับส่งสัญญาณ SFP28ตัวรับส่งสัญญาณ Intel LTF8505-BC-IN SFP28 มีไว้สำหรับบริการการเข้าถึง 100 ม. จากอุปกรณ์สื่อสารความเร็วสูงแบบหลายโหมด 850 นาโนเมตร 25.78Gb/s ซึ่งประสิทธิภาพที่ไม่ธรรมดาและความน่าเชื่..

฿ 6,241

FTLX8571D3BCV-I3

Intel FTLX8571D3BCV-I3 10GBASE-SR 850nm SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสงข้อมูลจำเพาะฟอร์มแฟกเตอร์: SFP+ความยาวคลื่น TX: 850nmการเข้าถึง: 300mประเภทสายเคเบิล: MMFอัตราหมวดหมู่: 10GBaseประเภทอินเทอร์เฟซ: SRดีเอ็ม: ใช่ประเภทตัวเชื่อมต่อ: Dual-LCอุณหภูมิ: เชิงพา..

฿ 1,426

FTLX1471D3BCV-I3

Intel FTLX1471D3BCV-I3 อัตราคู่ 10GBase-LR 1310nm SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสงคุณสมบัติรอยเท้า SFP + แบบ Hot-pluggable รองรับอัตราบิตเรตที่เลือกได้ 1.25 Gb/s หรือ 9.95 ถึง 10.3 Gb/s การกระจายพลังงาน < 1W เป็นไปตาม RoHS-6 (ไร้สารตะกั่ว)&..

฿ 2,140

AFBR-703SDZ-IN2

ตัวรับส่งสัญญาณ Intel AFBR-703SDZ-IN2 SFP 2 อัตรา 1G/10G SFP+ SRคุณสมบัติอัตราข้อมูลการทำงานสูงถึง 10.3Gbpsเดี่ยว 3. แหล่งจ่ายไฟ 3V และอินเทอร์เฟซลอจิก TTLHot Pluggableเครื่องส่งสัญญาณ VCSEL 850 นาโนเมตรเข้าถึง: OM1 (62.5/125ไมครอน) 33มOM2 (50/1..

฿ 1,070

FTLX8571D3BCVIT1

Intel FTLX8571D3BCVIT1 10G SFP + SR โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสงคุณสมบัติรอยเท้า SFP + แบบ Hot-pluggableรองรับอัตราบิตเรตที่เลือกได้ 1.25 Gb/s หรือ 9.95 ถึง 10.3 Gb/sการกระจายพลังงาน < 1 Wเป็นไปตาม RoHS-6 (ไร้สารตะกั่ว)ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ 0 °C ถึง ..

฿ 892

FTLX8571D3BCVI31

Intel FTLX8571D3BCVI31 10GBASE-SR 850nm SFP + ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอลข้อมูลจำเพาะส่วน: FTLX8571D3BCVI31ผู้ผลิต: INTELประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสื่อ: ไฟเบอร์แบบหลายโหมด (MMF)ความยาวคลื่น TX: 850 นาโนเมตรRX ความยาวคลื่น: 850 นาโนเมตรงบประมาณออป..

฿ 1,605