฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

Finisar QSFP+/QSFP28/QSFP56

FTLC9152RGPL

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ FTLC9152RGPL 100G QSFP28 ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์อีเทอร์เน็ต 100G บนไฟเบอร์มัลติโหมดดูเพล็กซ์ สอดคล้องกับ QSFP28 MSA และ IEEE 802.3bm CAUI-4 ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลพร้อมใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่ระบุใน QSFP28 ..

฿ 64,188

FTLC9558REPM

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ FTLC9558REPM 100G QSFP28 ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์อีเทอร์เน็ต 100 กิกะบิตผ่านมัลติไฟเบอร์ สอดคล้องกับ QSFP28 MSA และ IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 และ CAUI-4 ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลพร้อมใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่ระ..

฿ 33,877

FTLC1154RDPL

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ FTLC1154RDPL QSFP28 ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์อีเทอร์เน็ต 100 กิกะบิตบนไฟเบอร์โหมดเดียวสูงสุด 10 กม. สอดคล้องกับ QSFP28 MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4 และ IEEE 802.3bm CAUI-4 ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลพร้อมใช้งานผ่านอินเ..

฿ 51,707

FTL410QE4C

FTL410QE4C ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP+ ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์ 40 กิกะบิตต่อวินาทีบนมัลติโหมดไฟเบอร์ เป็นไปตามมาตรฐาน QSFP+ MSA และ IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 และแยกเป็น 10GBASE-SR สี่ตัว ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เ..

฿ 14,086

FTL410QD4C

FTL410QD4C โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP+ ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์ 40 กิกะบิตต่อวินาทีบนไฟเบอร์มัลติโหมดแบบขนาน รวมถึงการเบรกเอาต์เป็นสี่ลิงก์ 10 กิกะบิตต่อวินาที สอดคล้องกับ QSFP+ MSA และ IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 และเข้ากันได้กับ IEEE 80..

฿ 16,047

FTL410QE3C

FTL410QE3C ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP+ ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์ 40 กิกะบิตต่อวินาทีบนมัลติโหมดไฟเบอร์ เป็นไปตามมาตรฐาน QSFP+ MSA และ IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 และทะลุถึง 4 10GBASE-SR รุ่น Gen 3 มีฟังก์ชันการวินิจฉัยดิจิทัลแบบเรียลไทม์ในตัว ร..

฿ 17,830

FTL410QD3C

FTL410QD3C โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP+ ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์ 40 กิกะบิตต่อวินาทีบนไฟเบอร์มัลติโหมดแบบขนาน รวมถึงการเบรกเอาต์เป็นสี่ลิงก์ 10 กิกะบิตต่อวินาที สอดคล้องกับ QSFP+ MSA และ IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 และเข้ากันได้กับ IEEE 80..

฿ 23,179

FTL410QE2C

FTL410QE2C ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP+ ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์ 40 กิกะบิตต่อวินาทีบนมัลติโหมดไฟเบอร์ สอดคล้องกับ QSFP+ MSA และ IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่กำหนดโดย QSFP+ MSA ตั..

฿ 16,404

FTL410QD2C

FTL410QD2C โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP+ ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในลิงก์ 40 กิกะบิตต่อวินาทีบนไฟเบอร์มัลติโหมดแบบขนาน รวมถึงการเบรกเอาต์เป็นสี่ลิงก์ 10 กิกะบิตต่อวินาที สอดคล้องกับ QSFP+ MSA และ IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 และเข้ากันได้กับ IEEE 802.3ba 10G..

฿ 19,613

FTL4C2QE2C

FTL4C2QE2C โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP+ ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในลิงก์อีเทอร์เน็ต 40 กิกะบิตบนไฟเบอร์มัลติโหมดดูเพล็กซ์ สอดคล้องกับ QSFP+ MSA และแสดงถึงการปรับแบบมัลติโหมดของ IEEE 802.3ba 40GBASE-LR4 ที่เรียกว่า LM4 ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใ..

฿ 57,056

FTL4C1QE2C

FTL4C1QE2C โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP+ ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในลิงก์อีเทอร์เน็ต 40 กิกะบิตผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว สอดคล้องกับ QSFP+ MSA และ IEEE 802.3ba 40GBASE-LR4 ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่กำหนดโดย QSFP+ MSA ตั..

฿ 19,613

FTL4C1QM2C

FTL4C1QM2C โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP+ ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์ 40 Gigabit Ethernet และอินเทอร์เฟซไคลเอนต์ 4x10G OTN ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว เป็นไปตามข้อกำหนด QSFP+ MSA, IEEE 802.3ba 40GBASE-LR4 และ OTU3 C4S1-2D1 ที่ระบุไว้ในคำแนะนำ ITU-T G.695 ฟ..

฿ 53,490

FTL4E1QE1C

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ FTL4E1QE1C QSFP+ ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์อีเธอร์เน็ต 40 กิกะบิตบนไฟเบอร์โหมดเดี่ยว สอดคล้องกับ QSFP+ MSA และ IEEE 802.3bm 40GBASE-ER4 ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานได้ผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่ระบุโดย QSFP+ MSA ..

฿ 142,640

FTL4C1QE1C

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ II-VI Finisar FTL4C1QE1C QSFP+ ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในลิงก์อีเทอร์เน็ต 40 กิกะบิตบนไฟเบอร์โหมดเดียว สอดคล้องกับ QSFP+ MSA และ IEEE 802.3ba 40GBASE-LR4 ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่กำหนดโดย ..

฿ 12,838

FTL4C1QE3C

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ II-VI Finisar FTL4C1QE3C QSFP+ ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในลิงก์อีเทอร์เน็ต 40 กิกะบิตบนไฟเบอร์โหมดเดียว สอดคล้องกับ QSFP+ MSA และ IEEE 802.3ba 40GBASE-LR4 ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่กำหนดโดย ..

฿ 27,815

FTLC1152RGPL2

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ II-VI Finisar FTLC1152RGPL2 QSFP28 ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์อีเทอร์เน็ต 100 กิกะบิตบนไฟเบอร์โหมดเดียวสูงสุด 2 กม. สอดคล้องกับ QSFP28 MSA, CWDM4 MSA และบางส่วนของ IEEE P802.3bm ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอิ..

฿ 23,179

FTLC1152RGPL2-G2

II-VI Finisar FTLC1152RGPL2-G2 QSFP28 Optical Transceiver Module ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ใน 100GBASE Ethernet throughput สูงสุด 2 กม. บน single mode fiber (SMF) พร้อมตัวเชื่อมต่อ duplex LC สัญญาณอีเธอร์เน็ต 100 กิกะบิตถูกส่งผ่านสี่ความยาวคลื่นที่ 12..

฿ 17,473

FTCL1151RDPL3

II-VI Finisar FTCL1151RDPL3 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP28 ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์ 100 Gigabit Ethernet บนไฟเบอร์โหมดเดียวสูงสุด 10 กม. ออกแบบมาสำหรับการใช้งานภายนอกโรงงานที่มีช่วงอุณหภูมิที่ขยาย (-20°C ถึง +85°C) ซึ่งสอดคล้องกับ QSFP28 MSA, IE..

฿ 58,126

FTLC1151RDPL2

II-VI Finisar FTLC1151RDPL2 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP28 ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์ 100 Gigabit Ethernet บนไฟเบอร์โหมดเดียวสูงสุด 10 กม. สอดคล้องกับ QSFP28 MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4 และ IEEE 802.3bm CAUI-4 ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลพร้อม..

฿ 75,243

FTL4S1QE1C

Finisar FTL4S1QE1C 40GE SWDM4 QSFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ Finisar FTL4S1QE1C QSFP+ นี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์อีเทอร์เน็ต 40 กิกะบิตผ่านไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์มัลติโหมด สอดคล้องกับอินเทอร์เฟซทางไฟฟ้า QSFP+ MSA1,2 และ I..

฿ 15,869

FTL4S1QE2C

II-VI Finisar FTL4S1QE2C 40GE 300m SWDM4 Gen2 QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสงโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP+ FTL4S1QE2C ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์อีเธอร์เน็ต 40 กิกะบิตบนไฟเบอร์มัลติโหมดดูเพล็กซ์ สอดคล้องกับอินเทอร์เฟซทางไฟฟ้า QSFP+ MSA และ IEEE 802.3ba X..

฿ 14,799