฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

ตัวรับส่งสัญญาณ Juniper 100G

JNP-QSFP-100G-SR4

ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: JNP-QSFP-100G-SR4ชื่อสินค้า: QSFP28 100GBase-SR4 ออปติกสำหรับการส่งสูงถึง 100m ผ่าน MMF แบบขนานหมายเลขชิ้นส่วน: 740-061405ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 100 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: QSFP28ประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคั..

฿ 16,047

QSFP-100GBASE-LR4

ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: QSFP-100GBASE-LR4ชื่อผลิตภัณฑ์: โมดูลแบบเสียบได้ 100GBASE-LR4 QSFP28 รองรับอัตราอีเทอร์เน็ตเท่านั้นหมายเลขชิ้นส่วน: 740-058732ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 100 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: QSFP28ประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออป..

฿ 71,320

740-059312

Juniper 740-059312 CFP2-100G-ER4-D 100GBASE-ER4 CFP2 SMF 40km Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณแสง IPU3A82HAACFP2-100G-ER4-Dโมดูลแบบเสียบได้ 100GBASE-ER4 CFP2 สอดคล้องกับ IEEE 802.3ba อัตราคู่ (อัตรา Ethernet & OTN) อุณหภูมิ Cormericial 70 องศาเซลเซียสข้..

฿ 320,940