฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

เดลล์

0J6FGD

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell 0J6FGD SFP มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย SFP (Small Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณ 1000BASE SFP เครือข่ายของ Dell ให้การเชื่อมต่อ 1000BA..

฿ 1,605

0XTY28

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell 0XTY28 SFP มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย SFP (Small Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ RJ-45 ตัวรับส่งสัญญาณ SFP เครือข่าย 1000BASE-T ของ Dell ให้การเชื่อมต่อ 1.25GbE..

฿ 5,349

0WTRD1

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell 0WTRD1 SFP+ มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย SFP (Small Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ LC แบบดูเพล็กซ์ ตัวรับส่งสัญญาณ 10GBaseSR SFP+ เครือข่ายของ Dell ให้การเชื่อมต..

฿ 2,318

0RN84N

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell 0RN84N SFP+ มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย SFP+ (Small Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณ 10GBase LR SFP+ เครือข่ายของ Dell ให้การเชื่อมต่อ 1..

฿ 3,138

03G84K

03G84K - ของแท้ Dell SFP-10G-SR 10Gbps 10GBase-SR 300m 850nm SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ AFBR-709SMZ-D1คุณสมบัติตัวรับส่งสัญญาณ DELL SFP+อัตราการถ่ายโอน 10 GbpsSR Rated (Short Range) สูงสุด 300 มเข้ากันได้กับอะแดปเตอร์เครือข่าย Broadcom 57810S SFP+ใหม..

฿ 998

0C5RNH

0C5RNH - โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP + SR ของแท้จาก Dell 10GBASE-SR 850nm AFBR-709SMZ-FT2ตัวรับส่งสัญญาณ Dell SFP+ 0C5RNH มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย SFP (Small Form Factor Pluggable) มี..

฿ 1,783

0PGYJT

ตัวรับส่งสัญญาณเครือข่าย Dell 0PGYJT มอบการเชื่อมต่อทองแดงเพื่อขยายขอบเขตของเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย SFP+ (Small Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ RJ45นอกจากนี้ยังมีอินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลที่ได้รับกา..

฿ 8,915

0WP2PP

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell 0WP2PP SFP-10G-T-MG-30M SFP+ ให้ทรูพุต 10GBase-T สูงสุด 30 ม. ผ่านสายทองแดง cat6a/cat7 ผ่านขั้วต่อ RJ-45 ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3an, IEEE 802.3az, SFF-8431 และ SFP+ MSA โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ แต่ละโมดูลได้..

฿ 5,884

0HHHHC

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell EMC PowerEdge 0HHHHC SFP28-25G-SR-85C SFP28 มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายช่วงเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มี EMC PowerEdge SFP28 (Small Form Factor Pluggable) มีลักษณะตัวเชื่อมต่อ ตัวรับส่งสัญญาณออปติก De..

฿ 8,380

0WKX2T

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell 0WKX2T S28-32GFC-SW-85C SFP+ ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในการเชื่อมต่อ Fibre Channel ด้วยอัตราข้อมูลสูงสุด 28.05 Gb/s บนมัลติโหมดไฟเบอร์ เป็นไปตาม FC-PI-6, SFF-8472 Rev 12.2 และเข้ากันได้กับ SFF-8432 และส่วนที่เกี่ยวข้องของ SFF-843..

฿ 8,024

0M14MK

0M14MK - ของแท้ Dell SFP28-10G-25G-SR-85C 10G/25GBASE-SR Dual Rate SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ FTLF8536P4BNV-FCข้อมูลจำเพาะผู้ผลิต: เดลล์หมายเลขชิ้นส่วน: 0M14MKหมายเลขรุ่น: SFP28-10G-25G-SR-85CMPN: FTLF8536P4BNV-FCประเภท: SFP28ความยาวคลื่น Tx/Rx: 850 นาโนเ..

฿ 14,086

0W4GPP

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell 0W4GPP SFP28-25G-SR-G2 SFP28 มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายช่วงของเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย SFP28 (Small Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณ 25GbE-SR SFP28 ของเครือข่าย Dell..

฿ 4,279

00MV31

Dell 00MV31 QSFP-40G-SR4 AFBR-79EEPZ-FT1 เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP+ ไฟเบอร์ออปติกแบบสี่ช่องสัญญาณ แบบเสียบได้ แบบขนาน พร้อมแท็บแบบพุชพูลแบบบูรณาการสำหรับแอปพลิเคชัน 40 Gigabit Ethernet (40GbE) พร้อมการขยายการเข้าถึงสูงสุด 300 ม. (400 ม.) โดยใช้ไฟเ..

฿ 2,318

0H93DH

ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP+ ของ Dell 0H93DH QSFP-40G-LR4 มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย QSFP+ (Quad Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP+ เครือข่าย Dell 40 GbE LR4 ใ..

฿ 11,590

07TCDN

ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP+ ของ Dell 07TCDN QSFP-40G-SR4 มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable นี้ที่มีรอย QSFP+ (Quad Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ MPO-12 ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP+ เครือข่าย Dell 40 GBase-SR4..

฿ 16,404

05FVP7

05FVP7 เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ QSFP-40G-ESR4 ของ Dell ที่ได้รับการออกแบบและตั้งโปรแกรมให้ทำงานร่วมกับสวิตช์และเราเตอร์ยี่ห้อ Dell ให้การเชื่อมต่อ 40 GbE ที่วางใจได้ผ่านสายไฟเบอร์ สำหรับเครือข่ายที่สอดคล้องกับ 40GBase-SR4 โดยมีระยะทางสูงสุดไม่เกิ..

฿ 11,590

04WGYD

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell 04WGYD Q28-100G-SR4-85C QSFP28 มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายช่วงเครือข่ายของคุณ เครื่องรับส่งสัญญาณแบบเสียบปลั๊กได้ทันทีพร้อมพื้นที่ QSFP28 (Quad Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ MPO-12 ตัวรับส่งสัญญาณเครือข่าย 100GBase-SR4 QSF..

฿ 5,527

0THPF3

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell 0THPF3 Q28-100G-CWDM4 QSFP28 มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย QSFP28 (Quad Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP28 เครือข่าย Dell 100GbE-CWDM..

฿ 46,358

014NV5

ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP28 ของ Dell 014NV5 Q28-100G-SR4-G2 มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตของเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอยเท้า QSFP28 (Quad Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ MPO-12 ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP28 เครือข่าย Dell 10..

฿ 10,520

0D7P80

ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP28 ของ Dell 0D7P80 Q28-100G-LR4-G3 มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตของเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย QSFP28 (Small Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณ 100GbE QSFP28 เครือข่ายข..

฿ 89,150

0RP3GV

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell 0RP3GV Q28-100G-DWDM2-32 QSFP28 DWDM รองรับการเชื่อมโยง 100G หลายลิงค์สูงถึง 80 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) ผ่านตัวเชื่อมต่อ CS เทคโนโลยีการมอดูเลต PAM4 ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อ DWDM ในรูปแบบ QSFP28 บนกริดความยาวคลื่น 100G ITU D..

฿ 171,168

407-BBOS

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell 407-BBOS SFP มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย SFP (Small Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ RJ-45 ตัวรับส่งสัญญาณ SFP เครือข่าย 1000BASE-T ของ Dell ให้การเชื่อมต่อ 1.25G..

฿ 3,566

407-BBOR

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell™ SFP มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตของเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย SFP (Small Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณ SFP เครือข่าย 1000BASE ของ Dell ให้การเชื่อมต่อ 1000BASE..

฿ 4,279

407-BBOO

ตัวรับส่งสัญญาณ Dell™ SFP มอบการเชื่อมต่อไฟเบอร์เพื่อขยายขอบเขตของเครือข่ายของคุณ ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable ที่มีรอย SFP (Small Form Factor Pluggable) มีขั้วต่อ Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณ 1000BASE SFP เครือข่ายของ Dell ให้การเชื่อมต่อ 1000BASE ..

฿ 6,419