฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

สายเคเบิ้ล

OS2-LC-LC-D1M

1 ม. (3.3 ฟุต) 9/125 OS2 LC ถึง LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกดูเพล็กซ์โหมดเดียวสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอโหมดเดียว 9/125μm OS2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษ..

฿ 421

OS2-MPO12-1M

OS2 Singlemode MPO Female ถึง MPO Female Trunk Cable, 12 Fiber, Type B, LSZH, 1 ม. (3.3 ฟุต)สายเคเบิลลำตัว MPO นี้เป็นสายแพตช์ MPO โหมดเดี่ยว 12 ไฟเบอร์ที่ต่อสายไว้ล่วงหน้าจากโรงงานสำหรับการเดินสายเคเบิลในพื้นที่จำกัด มีขั้วต่อ MPO-12 ตัวเมียประสิทธิ..

฿ 713

OM1-LC-LC-D1M

1 ม. (3.3 ฟุต) 62.5/125 OM1 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableด้วยการเลิกจ้าง LC ถึง LC สายแพตช์ไฟเบอร์ออปติกมัลติโหมด OM1 คุณภาพสูงนี้ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับอีเธอร์เน็ตความเร็วสูง, ไฟเบอร์แชนเนล, Infiniband®, ATM และแอพพล..

฿ 357

OM2-LC-LC-D1M

1 ม. (3.3 ฟุต) 50/125 OM2 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM2 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งและบำร..

฿ 357

OM3-LC-LC-D1M

1 ม. (3.3 ฟุต) 10Gb 50/125 OM3 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกมัลติโหมด OM3 Duplex นี้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการเชื่อมต่อตัวรับส่งสัญญาณ 10GBase-SR, 10GBase-LRM, SFP+ และ QSFP+ สำหรับการเชื่อมต่อเครือข่าย 10 ..

฿ 428

OM4-LC-LC-D1M

1 ม. (3.3 ฟุต) 40Gb 50/125 OM4 LC ถึง LC UPC Duplex Multimode Fiber Optic Patch Cableสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ไวต่อการโค้งงอหลายโหมด 50/125μm OM4 มีการลดทอนน้อยกว่าเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบดั้งเดิม ซึ่งจะทำให้การติดตั้งแ..

฿ 428

OM5-LC-LC-D1M

1 ม. (3.3 ฟุต) 100Gb 50/125 OM5 LC ถึง LC UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมัลติเพล็กซ์แบบดูเพล็กซ์เมื่อปริมาณการรับส่งข้อมูลในศูนย์ข้อมูลเพิ่มมากขึ้น ความต้องการอุปกรณ์รุ่นถัดไปและสายไฟเบอร์เพื่อรองรับแบนด์วิธที่สูงขึ้นก็เพิ่มมากขึ้นเช่นกัน สายแพทช์ไฟเบอร์ ..

฿ 428

OS2-MPO-8LC-1M

สายเคเบิลฝ่าวงล้อม MPO ตัวเมีย 1 ม. (3.3 ฟุต) ถึง 4 ดูเพล็กซ์ LC UPC, 8 ไฟเบอร์ 9/125 โหมดเดียว OS2, ประเภท B, LSZHสายเคเบิลนี้เป็นสายเคเบิลแยก MPO ที่ต่อสายล่วงหน้าจากโรงงานถึง 4x LC Duplex 9/125 OS2 ทำให้ผู้ใช้ได้เปรียบในด้านคุณภาพที่สม่ำเสมอ การติ..

฿ 998

C5E-UTP-BLK-0AM

สายแพตช์เครือข่ายอีเธอร์เน็ต Cat5e Snagless Unshielded (UTP) 0.5 ม. (1.6 ฟุต) สีดำสายเคเบิลอีเธอร์เน็ต Snagless CAT5e ของเราสร้างด้วยโครงสร้างลวดทองแดงคุณภาพสูงสุดเพื่อรองรับเครือข่ายความเร็วกิกะบิตอีเธอร์เน็ต (สูงสุด 1,000 Mbps) ในระยะทางสั้นๆ ทำให้..

฿ 50

C6-UTP-BLK-0AM

สายแพตช์เครือข่ายอีเทอร์เน็ต Cat6 Snagless Unshielded (UTP) 0.5 ม. (1.6 ฟุต) สีดำสายแพตช์ Cat6 UTP มีสายทองแดงเปลือยตีเกลียวคู่ที่ไม่มีฉนวนป้องกัน 24AWG พร้อมปลั๊กโมดูลาร์ประสิทธิภาพสูงที่ปลายแต่ละด้าน การออกแบบที่ไร้สิ่งกีดขวางช่วยปกป้องคลิปล็อคบนขั..

฿ 59

C6A-UTP-BLK-0AM

สายแพตช์เครือข่ายอีเทอร์เน็ต Cat6A Unshielded (UTP) 10Gbps 0.5 ม. (1.6 ฟุต) สีดำสายแพทช์ Cat6a ที่ไม่มีการหุ้ม Snagless นี้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับใช้กับพอร์ตและอุปกรณ์ 10GBase-T เช่น อะแดปเตอร์เครือข่าย ฮับ สวิตช์ เราเตอร์ โมเด็ม DSL/เคเบิล และแผงแพทช์ ..

฿ 102

C7-SFTP-BLK-0AM

0.5 ม. (1.6 ฟุต) Cat7 SFTP สายแพทช์เครือข่ายอีเทอร์เน็ต 10Gbps แบบชีลด์คู่ สีดำสายแพตช์เครือข่าย Cat7 เป็นโซลูชันที่คุ้มค่าสำหรับการใช้งานศูนย์ข้อมูลภายในอาคาร โดยรองรับสูงสุด 10GBase-T และ 600MHz ภายในระยะ 100 เมตร และเข้ากันได้กับหมวดหมู่ก่อนหน้าทั..

฿ 121

C8-SFTP-BLK-0AM

0.5 ม. (1.6 ฟุต) Cat8 SFTP สายแพทช์เครือข่ายอีเธอร์เน็ต 40Gbps แบบชีลด์คู่ สีดำS/FTP ของเรา (แต่ละคู่ป้องกันฟอยล์ / 4 คู่ Braid Shield) สายแพทช์อีเธอร์เน็ตประเภทบูท 8 (Cat8) เป็นส่วนเสริมใหม่ล่าสุดในตระกูลสายเคเบิลเครือข่ายและได้เริ่มใช้งานแล้ว! ด้วย..

฿ 232

AOC-8644-8644-5M

External Mini SAS HD SFF-8644 ถึง Mini SAS HD SFF-8644 Active Optical Cable, 5 เมตรสายเคเบิล Mini-SAS HD Active Optical นี้เป็นไปตามมาตรฐานอุตสาหกรรม SAS 2.1 และ SAS 3.0 รวมถึงมาตรฐานอินเทอร์เฟซ SFF-8636 อย่างสมบูรณ์ ใช้เป็นหลักสำหรับแอปพลิเคชันจัดเก..

฿ 8,558

CAB-8644-8644-0AM

ภายนอก Mini SAS HD SFF-8644 ถึง Mini SAS HD SFF-8644 12G สายทองแดง, 0.5 เมตรกลุ่มผลิตภัณฑ์ Mini-SAS HD SFF 8644 นี้นำเสนอการเชื่อมต่อความเร็วสูงสำหรับการใช้งานต่างๆ และรวมถึงชุดสายเคเบิลทองแดง Mini-SAS HD อินเทอร์เฟซอุปกรณ์จัดเก็บข้อมูล Mini-SAS HD น..

฿ 1,426

CAB-8088-8088-0AM

สายเคเบิล Mini SAS SFF-8088 ภายนอกเป็น Mini SAS SFF-8088 6G SAS, 0.5 เมตรสายเคเบิล Mini-SAS ภายนอก 26 พินเป็น Mini-SAS (SFF-8088 ถึง SFF-8088) ภายนอกนี้เพิ่มประสิทธิภาพไดรฟ์ SAS และอาเรย์จัดเก็บข้อมูลให้สูงสุดด้วยเทคโนโลยีสายเคเบิล SKEWCLEAR สายคู่ขน..

฿ 1,212

CAB-8644-8088-0AM

สายเคเบิลภายนอก Mini SAS HD SFF-8644 ถึง Mini SAS SFF-8088 Hybrid, 0.5 เมตรสายเคเบิล External HD Mini-SAS SFF-8644 ถึง SFF-8088 นี้เป็นสายเคเบิลทองแดงต่อโดยตรงแบบไฮบริดสำหรับระบบเชื่อมต่อระหว่างกัน Mini-SAS สายเคเบิลไฮบริดที่ใช้ขั้วต่อ HD Mini-SAS (S..

฿ 1,498

CAB-CX4L-CX4L-0AM

สายเคเบิลต่อตรง 10GBase-CX4 CX4 SFF-8470 ถึง CX4 SFF-8470 แบบสลักถึงสลัก 0.5 เมตรสายอีเทอร์เน็ต 10GBASE-CX4 10Gb ของเราทำจากวัสดุระดับพรีเมียมเพื่อให้ฟังก์ชันการเชื่อมต่อความเร็วสูงในระยะทางสูงสุด 15 เมตร (หรือนานกว่านั้นด้วยตัวเลือกสายไฟเบอร์ CX4 ขอ..

฿ 3,566

CAB-CX4S-CX4S-0AM

สายเคเบิล SAS ภายนอก, CX4 SFF-8470 ถึง CX4 SFF-8470, ตะปูควงเป็นตะปูควง, 0.5 เมตรสายแพตช์ทองแดง External 4X SAS (SFF8470) ถึง External 4X SAS (SFF8470) เป็นไปตามข้อกำหนด SAS-2.1 ขั้วต่อ SAS ประเภท 4x ของ Infiniband เป็นแบบตะปูควงข้อมูลจำเพาะความยาว: ..

฿ 1,426

CAB-8087-8087

สายเคเบิล Mini SAS SFF-8087 36P ภายในเป็นสายเคเบิล Mini SAS SFF-8087 36P ตรงถึงตรงชุดสายเคเบิลภายใน Mini Serial Attached SCSI (miniSAS) ให้การรับส่งข้อมูลความเร็วสูงถึง 6 Gbps เป็นโซลูชันการเชื่อมต่อระหว่างกันในอุดมคติสำหรับตลาดเซิร์ฟเวอร์และอุปกรณ์จ..

฿ 428

CAB-8087-4xSATA

ภายใน Mini SAS SFF-8087 36P ถึง 4x 7P SATA Forward Breakout Cable, ตรงไปตรงเทคโนโลยี Mini SAS รับประกันประสิทธิภาพที่ 3.0 กิกะบิตต่อวินาที สายเคเบิล SAS นี้มีตัวเชื่อมต่อ Mini SAS ชนิด SFF-8087 และตัวเชื่อมต่อ SATA ภายใน สายเคเบิลนี้เชื่อมต่อคอนโทรลเ..

฿ 285

CAB-8643-8643

สายเคเบิลภายใน HD Mini SAS SFF-8643 ถึง HD Mini SAS SFF-8643 ตรงไปตรงชุดสายเคเบิลภายใน High Density (HD) MiniSAS SFF-8643 มีข้อกำหนด SAS 3.0, 12Gb/s เช่นเดียวกับ HD MiniSAS ภายนอก ตัวเชื่อมต่อใหม่นี้ใช้พื้นที่ PCB น้อยลง และช่วยให้มีความหนาแน่นของพอร..

฿ 428

CAB-8643-4xSATA

ภายใน HD Mini SAS SFF-8643 ถึง 4x 7P SATA Forward Breakout Cable, ตรงไปตรงสายเคเบิลภายใน HD Mini SAS SFF-8643 ถึง 4x 7P SATA Forward Breakout นี้เชื่อมต่ออะแดปเตอร์โฮสต์บัส 12 Gbps หรือตัวควบคุม RAID พร้อมไดรฟ์ SATA แบบแยก SFF-8643 ถึง 4 ตัว เป็นการท..

฿ 428

CAB-8643-8087

สายเคเบิลภายใน HD Mini SAS SFF-8643 ถึง Mini SAS SFF-8087 ตรงไปตรงคุณสมบัติและคุณประโยชน์ความยาว: 0.5~1 เมตร30AWGขั้วต่อ A: Mini SAS HD ภายใน (SFF-8643)ขั้วต่อ B: Mini SAS ภายใน (SFF-8087)ความต้านทาน: 100 โอห์มไซด์แบนด์อัตราข้อมูล = 6Gb/sพฤติกรรมทางก..

฿ 535