฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

จูนิเปอร์

EX-SFP-1GE-SX

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: EX-SFP-1GE-SXชื่อสินค้า: Small Form Factor Pluggable 1000Base-SX Gigabit Ethernet Opticsหมายเลขชิ้นส่วน: 740-011613ความเร็ว: Gigabit Ethernetประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFPประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลตัวเชื่..

฿ 2,675

EX-SFP-1GE-LX

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: EX-SFP-1GE-LXชื่อสินค้า: Small Form Factor Pluggable 1000Base-LX Gigabit Ethernet Opticsหมายเลขชิ้นส่วน: 740-011614ความเร็ว: Gigabit Ethernetประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFPประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลตัวเชื่..

฿ 2,853

EX-SFP-1GE-LH

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: EX-SFP-1GE-LHชื่อผลิตภัณฑ์: ฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กที่เสียบได้ 1000Base-LH Gigabit Ethernet ออปติกหมายเลขชิ้นส่วน: 740-011612ความเร็ว: Gigabit Ethernetประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFPประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคั..

฿ 21,396

EX-SFP-1GE-T

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: EX-SFP-1GE-Tชื่อสินค้า: ฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กที่เสียบได้ 10/100/1000 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณทองแดงหมายเลขชิ้นส่วน: 740-013111ความเร็ว: Gigabit Ethernetประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFPประเภทสินค้า: เครื่องรับส่งสัญญาณทองแ..

฿ 3,566

SRX-SFP-1GE-SX

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: SRX-SFP-1GE-SXชื่อผลิตภัณฑ์: โมดูลออปติกอีเธอร์เน็ต Gigabit Ethernet ขนาด 1000Base-SX แบบเสียบได้ขนาดเล็กหมายเลขชิ้นส่วน: 740-011613ความเร็ว: Gigabit Ethernetประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFPประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญ..

฿ 2,675

SRX-SFP-1GE-LX

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: SRX-SFP-1GE-LXชื่อสินค้า: Small Form Factor Pluggable 1000Base-LX Gigabit Ethernet Opticsหมายเลขชิ้นส่วน: 740-011614ความเร็ว: Gigabit Ethernetประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFPประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลตัวเชื..

฿ 2,853

SRX-SFP-1GE-T

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: SRX-SFP-1GE-Tชื่อสินค้า: ฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กแบบเสียบได้ 1000Base-T Gigabit Ethernet Moduleหมายเลขชิ้นส่วน: 740-013111ความเร็ว: Gigabit Ethernetประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFPประเภทสินค้า: เครื่องรับส่งสัญญาณทองแดงต..

฿ 3,566

SFP-1GE-LX

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: SFP-1GE-LXชื่อสินค้า: ปลั๊กอิน GE SFP LX, โมดูลหมายเลขชิ้นส่วน: 740-031850ความเร็ว: Gigabit Ethernetประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFPประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลตัวเชื่อมต่อ: ดูเพล็กซ์ LCมีการตรวจสอบ: ใช่การตร..

฿ 4,636

SFP-1GE-SX-C

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: SFP-1GE-SX-Cชื่อสินค้า: โมดูลรับส่งสัญญาณ 1000BASE-SX 850nm 500mหมายเลขชิ้นส่วน: 740-031851ความเร็ว: Gigabit Ethernetประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFPประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลตัวเชื่อมต่อ: ดูเพล็กซ์ LCมีการ..

฿ 1,783

EX-SFP-10GE-SR

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: EX-SFP-10GE-SRชื่อผลิตภัณฑ์: Small Form Factor Pluggable 10 Gigabit Ethernet (SFP+) SR Opticsหมายเลขชิ้นส่วน: 740-021308ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออป..

฿ 3,566

EX-SFP-10GE-LR

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: EX-SFP-10GE-LRชื่อผลิตภัณฑ์: Small Form Factor Pluggable 10 Gigabit Ethernet (SFP+) LR Opticsหมายเลขชิ้นส่วน: 740-021309ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออป..

฿ 4,279

EX-SFP-10GE-LRM

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: EX-SFP-10GE-LRMชื่อผลิตภัณฑ์: Small Form Factor Pluggable 10 Gigabit Ethernet (SFP+) LRM Opticsหมายเลขชิ้นส่วน: 740-021310ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณอ..

฿ 4,279

QFX-SFP-10GE-SR

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: QFX-SFP-10GE-SRชื่อผลิตภัณฑ์: SFP + 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm สำหรับการส่งสัญญาณสูงสุด 300m บน MMFหมายเลขชิ้นส่วน: 740-021308ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสิ..

฿ 4,279

QFX-SFP-10GE-USR

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: QFX-SFP-10GE-USRชื่อสินค้า: SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 นาโนเมตรสำหรับ 10 ม. บน OM1, 20 ม. บน OM2, 100 ม. บน OM3 Multi-Mode Fiberหมายเลขชิ้นส่วน: 740-030658ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิก..

฿ 3,566

SFPP-10GE-SR

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: SFPP-10GE-SRชื่อสินค้า: SFP+ การเข้าถึงระยะสั้น 10 กิกะบิตอีเทอร์เน็ตหมายเลขชิ้นส่วน: 740-031980ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลตัวเชื่อมต่อ: ดูเพล..

฿ 3,566

SFPP-10GE-LR

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: SFPP-10GE-LRชื่อสินค้า: 10 Gigabit Ethernet Long Reach SFP+หมายเลขชิ้นส่วน: 740-031981ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลตัวเชื่อมต่อ: ดูเพล็กซ์ LCมีก..

฿ 4,279

SFPP-10GE-ER

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: SFPP-10GE-ERชื่อสินค้า: 10 Gigabit Ethernet Extended Reach SFP+หมายเลขชิ้นส่วน: 740-031983ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลตัวเชื่อมต่อ: ดูเพล็กซ์ L..

฿ 11,411

SFPP-10GE-ZR

ภาพรวมและข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: SFPP-10GE-ZRชื่อสินค้า: SFP + 10GE เครื่องรับส่งสัญญาณแบบเสียบได้, SMF, 1550nm สำหรับการส่งสัญญาณ 80KMหมายเลขชิ้นส่วน: 740-041612ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสินค้า: ตัวรับส่ง..

฿ 17,117

SFPP-10G-DT-ZRC2

ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: SFPP-10G-DT-ZRC2ชื่อสินค้า: 10G-ZR Eth OTN ที่ปรับได้ SFP Plus 1.5W 70 องศา Cหมายเลขชิ้นส่วน: 740-053356ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสินค้า: ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลตัวเชื่อมต่อ: ดูเพล็..

฿ 17,830

EX-SFP-10GE-DAC-1M

ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: EX-SFP-10GE-DAC-1Mชื่อสินค้า: SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (สายเคเบิลทองแดง Twinax), 1 มหมายเลขชิ้นส่วน: 740-030076ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสินค้า: DACตัวเชื่อมต่อ..

฿ 2,853

EX-SFP-10GE-DAC-3M

ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: EX-SFP-10GE-DAC-3Mชื่อสินค้า: SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (สายเคเบิลทองแดง Twinax), 3Mหมายเลขชิ้นส่วน: 740-030077ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสินค้า: DACตัวเชื่อมต่อ:..

฿ 3,209

EX-SFP-10GE-DAC-5M

ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: EX-SFP-10GE-DAC-5Mชื่อสินค้า: SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (Twinax Copper Cable), 5Mหมายเลขชิ้นส่วน: 740-031838ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสินค้า: DACตัวเชื่อมต่อ: ไม..

฿ 3,566

EX-SFP-10GE-DAC-7M

ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: EX-SFP-10GE-DAC-7Mชื่อสินค้า: SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (Twinax Copper Cable), 7Mหมายเลขชิ้นส่วน: 740-030429ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 10 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: SFP+ประเภทสินค้า: DACตัวเชื่อมต่อ: ไม..

฿ 4,279

QFX-QSFP-40G-SR4

ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: QFX-QSFP-40G-SR4ชื่อผลิตภัณฑ์: QSFP+ 40GBase-SR4 40 Gigabit Optics, 850nm สำหรับการส่งสัญญาณสูงสุด 150m บน MMFหมายเลขชิ้นส่วน: 740-067442, 740-032986ความเร็ว: อีเธอร์เน็ต 40 กิกะบิตประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: QSFP+ประเภทสินค้..

฿ 4,636