฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

โมดูลออปติคอลของ Huawei 25GE

02311KNR

02311KNR - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล SFP-25G-SR 25GBase-SR ของแท้ของ Huawei, SFP28, 25G, โมดูลหลายโหมด (850nm, 0.1km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: SFP-25G-SRหมายเลขชิ้นส่วน: 02311KNRรุ่น: SFP-25G-SRฟอร์มแฟกเตอร์: SFP28มาตรฐานการใช้งาน: 25GBASE-SRประ..

฿ 5,706

34060779

34060779 - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล Huawei SFP-16GFC-2 ของแท้, SFP+, 850nm, 14.025Gbps, -7.8dBm, 0dBm, -10.5dBm, LC, MMF, 0.1 กม...

฿ 3,031

34061254

34061254 - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล OMXD30011 ของแท้ของ Huawei, 25GBase-SR, 0.1 กม...

฿ 5,884

34061631

34061631 - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล Huawei 25G-850nm-0.1km-MM-SFP28 ของแท้, 25GBase-SR, 0.1 กม...

฿ 3,495

02312PDK

02312PDK - เครื่องรับส่งสัญญาณความเร็วสูงของแท้ Huawei SFP28-25G-850nm-0.1km-MM, SFP28, 850nm, 25G, -8.4dBm, 2.4dBm, -10.3dBm, LC, MM, 0.1 กม...

฿ 3,495

34061618

34061618 - เครื่องรับส่งสัญญาณความเร็วสูง Huawei SFP28-25G-1310nm-10km-SM ของแท้, SFP28, 1310nm, 25G, -7dBm, 2dBm, -13.3dBm, LC, SMF, 10 กม...

฿ 1,284

34062047

34062047 - เครื่องรับส่งสัญญาณความเร็วสูง Huawei SFP28-25G-1310nm-20km-SM ของแท้, SFP28, 1310nm, 25G, -7dBm, 2dBm, -13.3dBm, LC, SMF, 20 กม...

฿ 11,411

34061964

34061964 - ตัวรับส่งสัญญาณ Huawei LTF2325-BH+ BiDi ของแท้, SFP28, 1270nm Tx, 1330nm Rx, 25Gb/s, -4dBm, 2dBm, -10.3dBm, LC, 10km, -40~85degC..

฿ 2,211

34061965

34061965 - ตัวรับส่งสัญญาณ Huawei LTF3225-BH+ BiDi ของแท้, SFP28, 1330nm Tx, 1270nm Rx, 25Gb/s, -4dBm, 2dBm, -10.3dBm, LC, 10km, -40~85degC..

฿ 2,211

34062060

34062060 - ตัวรับส่งสัญญาณ BiDi ของแท้ของ Huawei MBS-7C51-27, SFP28, 1270nm Tx, 1330nm Rx, 25Gb/s, -4dBm, 2dBm, -10.3dBm, LC, 20 กม...

฿ 14,086

34062061

34062061 - ตัวรับส่งสัญญาณ BiDi ของแท้ของ Huawei MBS-7C51-33, SFP28, 1330nm Tx, 1270nm Rx, 25Gb/s, -4dBm, 2dBm, -10.3dBm, LC, 20 กม...

฿ 14,086

34062330

34062330 - ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูงของแท้ Huawei FLS25E112S-C27, SFP28, 1271nm, 25.78125Gb/s, 1dBm, 7dBm, -14dBm, LC..

฿ 9,093

34062331

34062331 - ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูงของแท้ Huawei FLS25E112S-C29, SFP28, 1291nm, 25.78125Gb/s, 1dBm, 7dBm, -14dBm, LC..

฿ 9,093

34062332

34062332 - ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูงของแท้ Huawei FLS25E112S-C31, SFP28, 1311nm, 25.78125Gb/s, 1dBm, 7dBm, -14dBm, LC..

฿ 9,093

34062333

34062333 - ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูงของแท้ Huawei FLS25E112S-C33, SFP28, 1331nm, 25.78125Gb/s, 1dBm, 7dBm, -14dBm, LC..

฿ 9,093

34062334

34062334 - ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูงของแท้ Huawei FLS25E112S-C35, SFP28, 1351nm, 25.78125Gb/s, 1dBm, 7dBm, -14dBm, LC..

฿ 9,093

34062335

34062335 - ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูงของแท้ Huawei FLS25E112S-C37, SFP28, 1371nm, 25.78125Gb/s, 1dBm, 7dBm, -14dBm, LC..

฿ 9,093

34061585

34061585 - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล Huawei 32G-850nm-0.1km-MM-SFP28 ของแท้, 32GBase-SR, 0.1 กม...

฿ 10,341