฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

วท.ด

RTXM139-400

คุณสมบัติอินเตอร์เฟสออปติคัลเต้ารับ Duplex LCแหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียวHot-pluggableการเชื่อมต่อ AC ของสัญญาณ PECLโมดูล Serial ID บน MOD (0-2)ใช้งานฟังก์ชัน DDMการสอบเทียบภายนอกได้รับการรับรองความปลอดภัยด้วยเลเซอร์ระดับสากลระดับ 1เครื่องส่งสัญญาณปิดการใ..

฿ 214

RTXM159-400

RTXM159-400 - ของแท้ WTD 622M 1310nm 15km โมดูลรับส่งสัญญาณ SM ESFPข้อมูลจำเพาะผู้ผลิต: WTD Accelinkหมายเลขชิ้นส่วน: RTXM159-400ฟอร์มแฟคเตอร์: SFPอัตราข้อมูล: 622Mb/sความยาวคลื่น: 1310nmระยะทาง: 15 กมตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ LC คู่DDMI: ใช่อุณหภูมิ..

฿ 998

RTXM191-552

คุณสมบัติอัตราข้อมูลสูงสุด 1.25Gbpsสอดคล้องกับอินเทอร์เฟซแบบออปติคอลของ Duplex LC receptacleแหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียวใช้ฟังก์ชัน DDMการสอบเทียบภายนอกHot-pluggableตัวรับสูญเสียสัญญาณเอาต์พุตการเชื่อมต่อ AC ของสัญญาณ PECLโมดูล Serial ID บน MOD (0-2)ได้รั..

฿ 571

RTXM191-400

คุณสมบัติอัตราข้อมูลสูงสุด 1.25Gbpsสอดคล้องกับอินเทอร์เฟซแบบออปติคอลของ Duplex LC receptacleแหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียวใช้ฟังก์ชัน DDMการสอบเทียบภายนอกHot-pluggableตัวรับสูญเสียสัญญาณเอาต์พุตการเชื่อมต่อ AC ของสัญญาณ PECLโมดูล Serial ID บน MOD (0-2)ได้รั..

฿ 571

RTXM191-450

คุณสมบัติอัตราข้อมูลสูงสุด 1.25Gbpsสอดคล้องกับอินเทอร์เฟซแบบออปติคอลของ Duplex LC receptacleแหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียวใช้ฟังก์ชัน DDMการสอบเทียบภายนอกHot-pluggableตัวรับสูญเสียสัญญาณเอาต์พุตการเชื่อมต่อ AC ของสัญญาณ PECLโมดูล Serial ID บน MOD (0-2)ได้รั..

฿ 713

RTXM191-502

RTXM191-502 - WTD ของแท้ 1.25G 1550nm SMF 80km SFP Transceiver พร้อม DDMคุณสมบัติอัตราข้อมูลสูงสุด 1.25Gbpsสอดคล้องกับอินเทอร์เฟซแบบออปติคอลของ Duplex LC receptacleแหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียวใช้ฟังก์ชัน DDMการสอบเทียบภายนอกHot-pluggableตัวรับสูญเสียสัญญา..

฿ 2,853

RTXM192-404

RTXM192-404 - ของแท้ WTD 2.67G 1310nm 2km โมดูลรับส่งสัญญาณ SM SFPคุณสมบัติอัตราข้อมูลสูงสุด 2.5Gbpsสอดคล้องกับอินเทอร์เฟซแบบออปติคอลของ Duplex LC receptacleแหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียวใช้ฟังก์ชัน DDMการสอบเทียบภายนอกHot-pluggableตัวรับสูญเสียสัญญาณเอาต์พ..

฿ 535

RTXM192-450

RTXM192-450 - ของแท้ WTD 2500M 15km 1310nm โมดูลรับส่งสัญญาณ SM ESFPคุณสมบัติอัตราข้อมูลสูงสุด 2.5Gbpsสอดคล้องกับอินเทอร์เฟซแบบออปติคอลของ Duplex LC receptacleแหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียวใช้ฟังก์ชัน DDMการสอบเทียบภายนอกHot-pluggableตัวรับสูญเสียสัญญาณเอาต..

฿ 892

RTXM228-601

RTXM228-601 6Gigabit 1310nm FP Transceiver ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับการเชื่อมโยงข้อมูลออปติกแบบอนุกรมที่อัตราข้อมูลตั้งแต่ 2.1 Gb/s ถึง 6.25 Gb/s ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว ตัวรับส่งสัญญาณเป็นไปตาม 2/4GFC, CPRI และส่วนที่บังคับใช้ของ SFF-8431 ฟังก์ชั..

฿ 285

RTXM228-604

RTXM228-604 6Gigabit 1310nm FP Transceiver ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับการเชื่อมโยงข้อมูลออปติกแบบอนุกรมที่อัตราข้อมูลตั้งแต่ 2.1 Gb/s ถึง 6.25 Gb/s ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว ตัวรับส่งสัญญาณเป็นไปตาม 2/4GFC, CPRI และส่วนที่บังคับใช้ของ SFF-8431 ฟังก์ชั..

฿ 357

RTXM228-618

ตัวรับส่งสัญญาณ DFB RTXM228-618 6Gigabit 1310nm ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับการเชื่อมโยงข้อมูลออปติคอลแบบอนุกรมที่อัตราข้อมูลตั้งแต่ 2.1 Gb/s ถึง 6.25 Gb/s ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว ตัวรับส่งสัญญาณเป็นไปตาม 2/4GFC, CPRI และส่วนที่บังคับใช้ของ SFF-8431 ..

฿ 998

RTXM228-702

เครื่องรับส่งสัญญาณ RTXM228-702 10Gigabit 1310nm FP ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับลิงก์ข้อมูลออปติคัลแบบอนุกรมที่มีอัตราการส่งข้อมูลตั้งแต่ 2.1Gb/s ถึง 10.52 Gb/s บนไฟเบอร์โหมดเดี่ยว 1.4 กม. ตัวรับส่งสัญญาณเป็นไปตามมาตรฐาน SFF-8432, FC-PI-4, IEEE802..

฿ 1,248

RTXM228-402

RTXM228-402 10Gigabit 1310nm DFB Transceiver ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับการเชื่อมโยงข้อมูลออปติคัลแบบอนุกรมที่อัตราข้อมูลตั้งแต่ 2.1 Gb/s ถึง 10.52 Gb/s ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว 10 กม. ตัวรับส่งสัญญาณสอดคล้องกับ SFF-8432, 10GFC, FC-PI-4, IEEE802.3ae ..

฿ 1,712

RTXM228-401

RTXM228-401 10Gigabit 1310nm DFB Transceiver ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับการเชื่อมโยงข้อมูลออปติคัลแบบอนุกรมที่อัตราข้อมูลตั้งแต่ 8.5 Gb/s ถึง 10.52 Gb/s ผ่านเส้นใยโหมดเดียว 10 กม. ตัวรับส่งสัญญาณสอดคล้องกับ SFF-8432, 10GFC, FC-PI-4, IEEE802.3ae แ..

฿ 1,498

RTXM228-551

ตัวรับส่งสัญญาณ RTXM228-551 850nm VCSEL 10Gigabit ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับการเชื่อมโยงข้อมูลออปติคัลแบบอนุกรมที่อัตราข้อมูลตั้งแต่ 8.5 Gb/s ถึง 10.51875 ผ่านมัลติโหมดไฟเบอร์ ตัวรับส่งสัญญาณเป็นไปตาม FC-PI-4, 10G FC, IEEE 802.3ae, SFF-8432 และส..

฿ 2,318

RTXM226-480

RTXM226-480 เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็ก 10Gbps แบบ hot pluggable ที่รวมเข้ากับตัวส่ง EML 1550nm ระบายความร้อนประสิทธิภาพสูงและตัวรับ APD ความไวสูง ซึ่งเป็นไปตาม INF-8077i XFP Multi-source Agreement (MSA) โมดูลนี้เป็นตัวรับส่งสัญญาณอ..

฿ 5,349

RTXL185-500

ตัวรับส่งสัญญาณทองแดง WTD RTXL185-500 10GBASE-T SFP+ นี้ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการสื่อสารอีเทอร์เน็ต 10 กิกะบิตผ่านสายเคเบิล Cat 6a / Cat7 โดยมีระยะการส่งข้อมูลเพิ่มขึ้น 30 ม. เป็นไปตามข้อตกลงหลายแหล่ง (MSA) และ 10GBASE-T ตัวรับส่งสัญญาณทองแด..

฿ 6,419

RTXM320-571

WTD RTXM320-571 นี้ออกแบบมาสำหรับการสื่อสารด้วยไฟเบอร์ที่ใช้เทคโนโลยีไฟฟ้าและแสง ผลิตภัณฑ์นี้เป็นโมดูลแบบรวมที่มีส่วนประกอบไมโครออปติกและวัสดุเซมิคอนดักเตอร์ โมดูลสามารถใช้การแปลงแสงไฟฟ้าและฟังก์ชั่นการแปลงไฟฟ้าแสง สามารถใช้ที่ตำแหน่งสำคัญในเครือข่าย..

฿ 9,985

RTXM167-521

WTD RTXM167-521 GPON OLT Transceiver ได้รับการออกแบบมาสำหรับการส่งสัญญาณ Passive Optical Network (GPON) ที่รองรับ Gigabit โมดูลประกอบด้วยตัวส่งโหมดต่อเนื่อง 1490nm DFB และตัวรับ APD โหมดต่อเนื่อง 1310nm ส่วนเครื่องส่งสัญญาณใช้เลเซอร์ DFB ขนาด 1490 นา..

฿ 571

RTXM166-501

ตัวรับส่งสัญญาณ WTD RTXM166-501 XGS-PON ONU ได้รับการออกแบบมาสำหรับการส่งสัญญาณ 10G XGS-PON โมดูลประกอบด้วยเครื่องส่งสัญญาณโหมดถ่ายภาพต่อเนื่อง 10Gb/s 1270nm และเครื่องรับโหมดต่อเนื่อง 10Gb/s 1577nm ตัวเชื่อมต่อ WDM ในตัวสามารถแยกไฟอินพุต 1577 นาโนเม..

฿ 4,208

RTXM330-030

AOC ความยาวคลื่นสั้น RTXM330-030 ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในอัตราข้อมูล 25.78Gb/s บนมัลติโหมดไฟเบอร์ AOC สอดคล้องกับ SFF-8472, SFF-8402, SFF-8432 และส่วนที่บังคับใช้ของ SFF-8431 ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สาย ต..

฿ 11,590

RTXM140-400

WTD RTXM140-400 155M 1310nm 40km โมดูลรับส่งสัญญาณ SM ESFP..

฿ 1,248

RTXM140-500

WTD RTXM140-500 155M 80km 1550nm โมดูลรับส่งสัญญาณแสง SM ESFPโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ RTXM140-500 155M SFP นี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์อีเทอร์เน็ต 155M บนไฟเบอร์โหมดเดียวสูงสุด 80 กม. เป็นไปตามมาตรฐาน SFP MSA, IEEE 802.3z ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัลเป..

฿ 3,209

RTXM228-408

WTD RTXM228-408 10G SFP+ LR โมดูลตัวรับส่งสัญญาณWTD RTXM228-408 ตัวรับส่งสัญญาณ 1310nm DML ที่ใช้เลเซอร์ 10Gigabit SFP+ แบบไม่ระบายความร้อน ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับข้อมูลออปติคัลแบบอนุกรมผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดียวที่มีระยะ 10Kmสอดคล้องกับ SFF-84..

฿ 2,140