฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

นีโอโฟตอนิกส์

PT7320-31-1W

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล NeoPhotonics PT7320-31-1W เป็นไปตามข้อตกลง MultiSource ตัวรับส่งสัญญาณ Small Form-factor Pluggable (SFP) (MSA) และ SFF-8472 ให้ประโยชน์ด้านต้นทุน การอัปเกรด และความน่าเชื่อถือของระบบที่ไม่พร้อมใช้งานก่อนหน้านี้โดยอาศัยคุณสมบัต..

฿ 178

PT7320-31-2TP

NeoPhotonics PT7320-31-2TP Small Form Factor Pluggable (SFP) Optical Transceiver เป็นไปตามข้อตกลง Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing (MSA) ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 155M สามารถเข้าถึงไฟเบอร์โหมดเดียวได้สูงสุด 60 กม.ข้อมูลจำเพาะหมายเลขผลิตภัณฑ์: PT7..

฿ 571

PT7420-41-2W

NeoPhotonics PT7420-41-2W เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กแบบเสียบได้ (SFP) ที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับการสื่อสารข้อมูลออปติคอลแบบดูเพล็กซ์ เช่น SDH STM-4/SONET OC-12 และ 622Mb/s ATM ยาวไปถึงแอปพลิเคชัน ตัวรับส่งสัญญาณ SFP นี้ โมดูลให้ระยะ..

฿ 998

PT7320-51-1TP

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล NeoPhotonics PT7320-51-1TP เป็นไปตาม Small Form-Factor Pluggable (SFP) Multi-Source Agreement (MSA) และ SFF-8472 ให้ประโยชน์ด้านต้นทุน การอัปเกรด และความน่าเชื่อถือของระบบที่ไม่พร้อมใช้งานก่อนหน้านี้โดยอาศัยคุณสมบัติ Hot-plugg..

฿ 357

PT7420-51-EW

PT7420-51-EW จาก NeoPhotonics Corporation เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่มีอัตราข้อมูล 1.25 ถึง 1.0625 Gb/s ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตร ระยะทาง/การเข้าถึง 40 กม. ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล NeoPhotonics PT7420-51-EW เป็นไปตาม Small Form-Factor Plu..

฿ 785

PT7620-52-EW

PT7620-52-EW จาก NeoPhotonics Corporation เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่มีอัตราข้อมูล 1.25 ถึง 1.0625 Gb/s ความยาวคลื่น 1550 นาโนเมตร ระยะทาง/การเข้าถึง 40 กม. ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล NeoPhotonics PT7620-52-EW เป็นไปตาม Small Form-Factor Plu..

฿ 1,426

PT7620-51-3W

PT7620-51-3W จาก NeoPhotonics Corporation เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่มีอัตราข้อมูล 1.25 ถึง 1.0625 Gb/s ความยาวคลื่น 1550 นาโนเมตร ระยะทาง/การเข้าถึง 80 กม. ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล NeoPhotonics PT7620-51-3W เป็นไปตาม Small Form-Factor Plu..

฿ 1,248

PT7420-61-2W

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล NeoPhotonics PT7420-61-2W+ เป็นไปตาม Small Form-Factor Pluggable (SFP) Multi-Source Agreement (MSA) และ SFF-8472 ให้ประโยชน์ด้านต้นทุน การอัปเกรด และความน่าเชื่อถือของระบบที่ไม่พร้อมใช้งานก่อนหน้านี้โดยอาศัยคุณสมบัติ Hot-plugg..

฿ 2,140

PT745F-81-1D

PT745F-81-1D เป็นไปตามข้อตกลง Multi-Source (MSA) 10G Small Form-Factor Pluggable (XFP) ให้ประโยชน์ด้านต้นทุน การอัปเกรด และความน่าเชื่อถือของระบบที่ไม่พร้อมใช้งานก่อนหน้านี้โดยอาศัยคุณสมบัติ Hot-pluggable PT745F-81-1D เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณออปติค..

฿ 1,070

PTNEN3-41NP-ZT

NeoPhotonics PTNEN3-41NP-ZT+ EPON ONU Transceiver ได้รับการออกแบบมาสำหรับการส่งสัญญาณ 10G EPON โมดูลประกอบด้วยตัวส่งโหมดถ่ายภาพต่อเนื่อง 1Gb/s 1310nm และตัวรับโหมดต่อเนื่อง 10Gb/s 1577nmส่วนเครื่องส่งสัญญาณใช้เลเซอร์ DFB ขนาด 1310 นาโนเมตรและไดรเวอร์..

฿ 8,202