฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

โนเกีย

474333A-101

474333A.101 - ของแท้ Nokia 474333A.101 FOCX QSFP + MPO 4x10G 40G 300m MM โมดูลรับส่งสัญญาณข้อมูลจำเพาะยี่ห้อ: โนเกียหมายเลขชิ้นส่วน: 474333A.101รุ่น: FOCXหมวดหมู่สินค้า: โมดูลรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟกเตอร์: QSFP+ความเร็วข้อมูล: 4x10Gbpsระยะทาง: 300มความยา..

฿ 17,473

472807A-101

ตัวรับส่งสัญญาณ Nokia 472807A.101 SFP+ นี้ให้ทรูพุต 3GBase-LR สูงสุด 2 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310nm ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ตัวรับส่งสัญญาณที่ถอดเปลี่ยนได้ง่ายและติดตั้งง่ายนี้ได้รับการตั้งโปรแกรม ทำให้เป็นซีเรียลไลซ์โดยเฉพาะ ..

฿ 535

3FE53441BA

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP ของ Nokia 3FE53441BA นี้ให้ทรูพุต 2.4Gbs/1.2Gbs-C+ สูงสุด 20 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1490nmTx/1310nmRx ผ่านตัวเชื่อมต่อ SC ตัวรับส่งสัญญาณที่ถอดเปลี่ยนได้ง่ายและติดตั้งง่ายนี้ได้รับการตั้งโปรแกรม ทำให้เป็..

฿ 998

472949A-101

ตัวรับส่งสัญญาณ Nokia 472949A.101 SFP+ นี้ให้ทรูพุต 10GBase-LR สูงสุด 10 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310nm ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ตัวรับส่งสัญญาณที่ถอดเปลี่ยนได้ง่ายและติดตั้งง่ายนี้ได้รับการตั้งโปรแกรม ทำให้เป็นซีเรียลไลซ์โดยเฉพา..

฿ 1,605

474335A-101

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ Nokia 474335A.101 QSFP+ นี้ออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์ 40 Gigabit Ethernet และอินเทอร์เฟซไคลเอนต์ 4x10G OTN ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว เป็นไปตามข้อกำหนด QSFP+ MSA, IEEE 802.3ba 40GBASE-LR4 และ OTU3 C4S1-2D1 ที่ระบุในคำแนะนำ ITU-T G.695 ฟัง..

฿ 21,039

474829A-101

โมดูลรับส่งสัญญาณ Nokia 474829A.101 QSFP28 นี้ออกแบบมาเพื่อใช้ในลิงก์ 100 Gigabit Ethernet/eCPRI หรือ CPRI บนไฟเบอร์โหมดเดียวสูงสุด 10 กม. ออกแบบมาสำหรับการใช้งานแบบไร้สายที่มีช่วงอุณหภูมิขยาย (-20°C ถึง +85°C) ตัวรับส่งสัญญาณเป็นไปตาม QSFP28 MSA, CW..

฿ 52,599

1AB376720002

Nokia 1AB376720002 นี้เป็นตัวรับส่งสัญญาณ SFP (Small Form Factor Pluggable) ซึ่งทำงานผ่าน Duplex SMF มีการรับประกันงบประมาณออปติคอลขั้นต่ำที่ 13 dB โดยส่วนใหญ่เพียงพอสำหรับระยะทางประมาณ 10 กม. รองรับการวินิจฉัยด้วยแสง DDM/DOM พร้อมให้ข้อมูลการวินิจฉั..

฿ 713

473063A-101

473063A.101 - ของแท้ Nokia 473063A.101 6G SFP + 40km 1310nm โมดูลรับส่งสัญญาณ RTXM228-640คุณสมบัติรองรับอัตราข้อมูลบิตบรรทัด CPRI จากตัวเลือก 6 ถึงตัวเลือก 8รอยเท้า SFP + แบบ Hot-pluggable+3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียวอินเทอร์เฟซไฟฟ้าสอดคล้องกับ SFF-8431ความ..

฿ 3,209

1AB426470001

Nokia 1AB426470001 เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณ CFP2 (C (centum) Form Factor Pluggable) ซึ่งทำงานผ่าน duplex SMF มีการรับประกันงบประมาณออปติคอลขั้นต่ำที่ 6.3 dB โดยส่วนใหญ่เพียงพอสำหรับระยะทางประมาณ 10 กม. ตัวรับส่งสัญญาณใช้เครื่องส่งเลเซอร์ EML คุณภาพสูง..

฿ 142,640

474899A-101

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP+ ของ Nokia 474899A.101 ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในลิงก์ 40 กิกะบิตต่อวินาทีบนไฟเบอร์มัลติโหมดแบบคู่ขนาน รวมถึงการฝ่าวงล้อมเป็นสี่ลิงก์ 10 กิกะบิตต่อวินาที สอดคล้องกับ QSFP+ MSA และ IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 และเข้ากันไ..

฿ 17,473

473841A-101

473841A.101 - ของแท้ Nokia 473841A.101 SFP + 9.8G 30km 1310nm ตัวรับส่งสัญญาณ MTRS-1E81-01ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 473841A.101MPN: MTRS-1E81-01ฟอร์มแฟกเตอร์: SFP+อัตราข้อมูลสูงสุด: 9.8Gความยาวคลื่น: 1310nmระยะทางสูงสุดของสายเคเบิล: 30km ตัวเ..

฿ 9,272

3HE10550AARA01

โมดูลรับส่งสัญญาณ Nokia 3HE10550AARA01 QSFP28 ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้งานในอินเทอร์เฟซไคลเอ็นต์ 100 Gigabit Ethernet และ 4x28G OTN มากกว่า 10 กม. ของไฟเบอร์โหมดเดียว เป็นไปตามข้อกำหนด QSFP28 MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4 และ OTU4 4I1-9D1F ที่ระบุไว..

฿ 57,056

471546A-101

FTLF1421P1BTL-3G เครื่องรับส่งสัญญาณ Small Form Factor Pluggable (SFP) เข้ากันได้กับ Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA) สอดคล้องกับ Gigabit Ethernet ตามที่ระบุไว้ใน IEEE Standard 802.3, Fibre Channel FC-PI 13.0, CPRI Rev 4.1 แ..

฿ 1,141

471880A-101

ตัวรับส่งสัญญาณ Nokia 471880A.101 เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าซึ่งรองรับอัตราข้อมูล 1250Mbps และระยะการส่งถึง 10 กม. ตัวรับส่งสัญญาณเป็นไปตามแพ็คเกจมาตรฐานอุตสาหกรรม Small Form Pluggable (SFP) โดยใช้ตัวเชื่อมต่ออินเทอร์เฟซออปติคอล LC-Duplex..

฿ 571

472948A-101

Nokia 472948A.101 เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าซึ่งรองรับ Multi Rate 1.25-10.709Gbps ​​และระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 1.4 กม. บนไฟเบอร์ SM ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนตัวส่งประกอบด้วยไดรเวอร์เลเซอร์และเลเซอร์ FP 1310nm ส่วนรับสัญญาณประก..

฿ 713

472580A-101

Nokia 472580A.101 เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าซึ่งรองรับ Multi Rate 3.072-6.144Gbps และระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 15 กม. บนไฟเบอร์ SM ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนตัวส่งประกอบด้วยเลเซอร์ DFB 1310nm และไดรเวอร์ ส่วนรับสัญญาณประกอบด้วยโฟ..

฿ 1,141

472579A-101

ตัวรับส่งสัญญาณแสง Nokia 472579A.101 850nm รองรับการเชื่อมต่อแบบอนุกรมความเร็วสูงผ่านใยแก้วนำแสงแบบมัลติโหมดที่อัตราการส่งสัญญาณสำหรับแอปพลิเคชันสถานีฐานไร้สายที่เกี่ยวข้องกับโปรโตคอล OBSAI หรือ CPRI รวมถึงแอปพลิเคชันที่เกี่ยวข้อง ตัวรับส่งสัญญาณสอดค..

฿ 1,141

P02033-A1A

Nokia P02033.A1A 1000BASE-T copper SFP transceivers MXP-24RJ(S) เป็นไปตามข้อตกลง SFP Multi-Source (MSA) เข้ากันได้กับ Gigabit Ethernet และมาตรฐาน 1000BASE-T ตามที่ระบุไว้ใน IEEE Std 802.3:2000 และ IEEE802.3ab P02033.A1A รองรับการเชื่อมโยงข้อมูลแ..

฿ 1,426

4809413

4809413 - ของแท้ Nokia 4809413 FOTD 10.5Gb 10km 1310nm SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ SPP-10E-LR-CDFF-SA1คุณสมบัติรองรับแอพพลิเคชั่นไร้สาย 10GBASE-LR/LW และ CPRIส่งได้สูงสุด 10 กม. บน SMF1310nm เลเซอร์ DFB และตัวรับ PINอินเตอร์เฟสไฟฟ้าความเร็วสูง SFIอินเทอร..

฿ 1,605

P02037-A2A

P02037.A2A - ของแท้ Nokia P02037.A2A 1.25G 10km 1310nm SFP ตัวรับส่งสัญญาณโมดูล RTXM191-404คุณสมบัติอัตราข้อมูลสูงสุด 1.25Gbpsสอดคล้องกับอินเทอร์เฟซแบบออปติคอลของ Duplex LC receptacleแหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียวใช้ฟังก์ชัน DDMการสอบเทียบภายนอกHot-pluggabl..

฿ 785

473207A-101

Nokia 473207A.101 เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าซึ่งรองรับ Multi Rate 1.2288-6.25Gbps และระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 10 กม.ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสองส่วน: ส่วน BOSA ประกอบด้วยเลเซอร์ DFB และ PIN-TIA พร้อมฟังก์ชัน WDM หยาบที่ 1270 นาโนเมตรและ 133..

฿ 1,783

473206A-101

Nokia 473206A.101 เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าซึ่งรองรับ Multi Rate 1.2288-6.25Gbps และระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 10 กม.ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสองส่วน: ส่วน BOSA ประกอบด้วยเลเซอร์ DFB และ PIN-TIA พร้อมฟังก์ชัน WDM หยาบที่ 1270 นาโนเมตรและ 133..

฿ 1,783

473842A-101

Nokia 473842A.101 850nm VCSEL 10Gigabit Transceiver ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับการเชื่อมโยงข้อมูลออปติคอลแบบอนุกรมที่อัตราข้อมูลตั้งแต่ 8.5 Gb/s ถึง 10.51875 ผ่านมัลติโหมดไฟเบอร์ ตัวรับส่งสัญญาณเป็นไปตาม FC-PI-4, 10G FC, IEEE 802.3ae, SFF-8432 แล..

฿ 2,140

1AB410060001

ตัวรับส่งสัญญาณ Nokia 1AB410060001 SFP+ นี้ให้ทรูพุต 10GBase-LR สูงสุด 10 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310nm ผ่านตัวเชื่อมต่อ Duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณที่ถอดเปลี่ยนได้ง่ายและติดตั้งง่ายนี้ได้รับการตั้งโปรแกรม ทำให้เป็นซีเรียลไลซ..

฿ 3,566