฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

เอชพี

455883-B21

ตัวรับส่งสัญญาณ HPE BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR 455883-B21 455885-001คุณสมบัติฟอร์มแฟคเตอร์ SFP+ความเร็วในการรับส่งข้อมูลอีเธอร์เน็ต 10Gการส่งสัญญาณ 400 ม. บนสายเคเบิลมัลติโหมด OM4การส่งสัญญาณ 300 ม. บนสายเคเบิลมัลติโหมด OM3ความยาวคลื่น 850nmอัต..

฿ 2,354

453151-B21

ตัวรับส่งสัญญาณ HPE BladeSystem c-Class Virtual Connect 1G SFP SXเครื่องรับส่งสัญญาณ HPE BladeSystem c-Class SFP ให้การเชื่อมต่ออีเธอร์เน็ตประสิทธิภาพสูง และทำให้ลูกค้ามีทางเลือกมากขึ้นในการใช้สายทองแดงหรือสายออปติกคุณสมบัติแอปพลิเคชัน 1GbEขนาดเล็กกว..

฿ 5,349

453154-B21

ตัวรับส่งสัญญาณ HPE BladeSystem SFP 453154-B21 รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 100 ม. บนการเชื่อมต่อทองแดงผ่านตัวเชื่อมต่อ RJ-45 โดดเด่นด้วยการใช้พลังงานต่ำ ความเร็วสูง ตัวรับส่งสัญญาณ 1G SFP แบบถอดเปลี่ยนได้ง่ายและติดตั้งง่ายนี้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับเครือข่า..

฿ 1,783

455886-B21

HPE BLADESYSTEM C-CLASS 10GB SFP+ LR TRANSCEIVER, 455888-001คุณสมบัติฟอร์มแฟคเตอร์ SFP+ความเร็วในการรับส่งข้อมูลอีเธอร์เน็ต 10Gการส่งสัญญาณ 400 ม. บนสายเคเบิลมัลติโหมด OM4การส่งสัญญาณ 300 ม. บนสายเคเบิลมัลติโหมด OM3ความยาวคลื่น 850nmอัตราการรับส่งข้อ..

฿ 4,529

AJ715A

HPE - โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP (mini-GBIC) - 4Gb Fibre Channel (SW) - สำหรับ HPE 8/24, 8/8, SAN Switch 8/80, SN8000B 32; กล่องหุ้ม BLc3000; สโตร์แฟบริค 8/24 8Gbข้อมูลจำเพาะฟอร์มแฟคเตอร์: SFPอัตราข้อมูลสูงสุด: 4.25Gbpsความยาวคลื่น: 850nmระยะเคเบิล: 150m ..

฿ 1,177

AJ716A

ข้อมูลจำเพาะฟอร์มแฟกเตอร์: SFP+อัตราข้อมูลสูงสุด: 8.5Gbpsความยาวคลื่น: 850nmระยะทางเคเบิล: 150m @ 8.5Gbpsตัวเชื่อมต่อ: LC ดูเพล็กซ์ส่วนประกอบออปติคัล: VCSEL 850nmสื่อ: มฟลรองรับ DOM: ใช่กำลังไฟ TX: -6~-1dBmความไวของตัวรับ: <-11.1dBmช่วงอุณหภูมิเชิ..

฿ 1,640

AJ716B

HP AJ716B เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ที่ได้รับการออกแบบ ตั้งโปรแกรม และทดสอบให้ทำงานร่วมกับสวิตช์และเราเตอร์แบรนด์ HP® ให้การเชื่อมต่อไฟเบอร์แชนแนล 8Gb ที่วางใจได้ผ่านสายเคเบิลไฟเบอร์ สำหรับเครือข่ายที่สอดคล้องกับ 8GFC โดยมีระยะทางสูงสุดไม่เกิน 300 ..

฿ 1,640

AJ717A

HPE 8GB Long WAVE B-SERIES 10KM FIBER CHANNEL 1 PACK SFP+ TRANSCEIVER, 504441-001ข้อมูลจำเพาะฟอร์มแฟกเตอร์: SFP+อัตราข้อมูลสูงสุด: 8.5Gbpsความยาวคลื่น: 1310nmระยะทางสูงสุดของสายเคเบิล: 10kmตัวเชื่อมต่อ: LC ดูเพล็กซ์ส่วนประกอบออปติคัล: DFB 1310nmสื่อ:..

฿ 4,814

AJ718A

HPE 8GB SHORT WAVE FIBER CHANNEL SFP+ 1 PACK TRANSCEIVER, 468508-001ข้อมูลจำเพาะยี่ห้อ: HPรุ่น: AJ718Aเครื่องรับส่งสัญญาณ HPประเภท: โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SFP +ความยาวคลื่น: 850 นาโนเมตรตัวเชื่อมต่อ: LC หลายโหมดขั้วต่อ LC ดูเพล็กซ์ประเภทสายเค..

฿ 1,640

A7446A

HPE 4GB SHORT WAVE FIBER CHANNEL SFP+ 1 PACK TRANSCEIVER, 381730-001ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: A7446Aสพ:381730-0015697-5276FTRJ8524P2BNVประเภท: โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP (mini-GBIC)เทคโนโลยีการเชื่อมต่อ: มีสายโปรโตคอลดาต้าลิงค์: 4Gb Fibre Channelอัตราก..

฿ 1,177

A7446B

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ HPE A7446B มีฟอร์มแฟคเตอร์โมดูลแบบเสียบปลั๊กและอัตราการถ่ายโอนข้อมูล 4Gbps เปิดใช้งาน Hot-Swap และมีอินเทอร์เฟซ Fibre Channel 1 x 4Gb โมดูลตัวรับส่งสัญญาณนี้ให้ความเร็ว 4Gbps ในการเชื่อมต่ออีเธอร์เน็ตสูงสุด 150 ม.ข้อมูลจำเพาะยี่ห..

฿ 1,177

AW538A

HPE B-SERIES 8GB Extended Long WAVE 25KM FIBER CHANNEL SFP+ TRANSCEIVER 1 แพ็ค, 582640-001ทั่วไปประเภทอุปกรณ์: โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP +ฟอร์มแฟกเตอร์: โมดูลปลั๊กอินระบบเครือข่ายเทคโนโลยีการเชื่อมต่อ: มีสายประเภทการเดินสาย: ไฟเบอร์แชนแนลโปรโตคอลดาต้าลิง..

฿ 19,078

JD089B

HPE JD089B เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณ Gigabit 1000Base-T ฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กแบบเสียบได้ (SFP) ที่ให้โซลูชัน Gigabit ดูเพล็กซ์เต็มรูปแบบสูงถึง 100 ม. บนสายเคเบิล Cat-5+ โดดเด่นด้วยการใช้พลังงานต่ำ ความเร็วสูง ตัวรับส่งสัญญาณ 1G SFP แบบถอดเปลี่ยนได้ง่าย..

฿ 3,031

JD092B

ตัวรับส่งสัญญาณ HPE JD092B SFP+ รองรับความยาวลิงค์สูงสุด 400 ม. บน OM4 MMF (300 ม. บน OM3 MMF) ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC duplex การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุใน SFF-8472 ใช้พลังงานต่ำ ความเร็วสูง ตัวรับส่..

฿ 3,566

JD094B

ตัวรับส่งสัญญาณ HPE JD094B SFP + รองรับความยาวลิงค์สูงสุด 10 กม. ผ่านไฟเบอร์ LC duplex SMF การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุใน SFF-8472 ใช้พลังงานต่ำ ความเร็วสูง ตัวรับส่งสัญญาณ 10G SFP+ นี้เหมาะอย่างย..

฿ 7,132

QK724A

QK724A คือ HPE B-series 16Gb SFP+SW XCVR HPE B-Series SFP+ Short Wave Transceiver ออกแบบมาสำหรับสวิตช์ B-series รวมถึง HPE SN8000B 32 และ SN8000B 48 โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP+ ประสิทธิภาพสูงนี้เข้ากันได้กับคอมพิวเตอร์ส่วนบุคคล HP บางรุ่น มาพร้อมกับตัวเชื..

฿ 5,349

QK725A

ออปติค HPE QK725A 16G นี้เป็นตัวรับส่งสัญญาณคลื่นยาวแบบเสียบได้ขนาดเล็กสำหรับแอปพลิเคชันระยะไกล 16G Fibre Channel (16GFC) รองรับการเชื่อมโยงได้ไกลถึง 10 กม. บนไฟเบอร์โหมดเดียว โมดูลนี้มีเครื่องส่งสัญญาณ DFB 1310nm ที่เชื่อถือได้สูงและตัวตรวจจับภาพถ่า..

฿ 29,776

QW923A

HPE QW923A 16Gb Fibre Channel Short Wave (SW) Enhanced Small-form Pluggable (SFP+) Transceiver Module (เกรด A พร้อมการรับประกันตลอดอายุการใช้งาน)HPE QW923A 16Gb Short Wave SFP+ Transceivers นำเสนอประสิทธิภาพสูงสุด ความน่าเชื่อถือ และความเข้ากันได้สำห..

฿ 5,349

J9150A

HP X132 10G SFP+ LC SR Transceiver J9150A เป็นตัวรับส่งสัญญาณ 10 กิกะบิตในรูปแบบ SFP+ ที่รองรับมาตรฐาน 10 กิกะบิต SR ซึ่งให้ 10-การเชื่อมต่อ Gigabit สูงถึง 300 ม. บนมัลติไฟเบอร์ข้อมูลจำเพาะพอร์ต: 1 พอร์ต LC 10-GbE (IEEE 802.3ae ประเภท 10Gbase-SR); ดู..

฿ 3,566

C8R23B

HPE MSA 8Gb Short Wave Fibre Channel SFP+ ตัวรับส่งสัญญาณ 4 แพ็คคุณสมบัติการเดินสายไฟเบอร์แชนแนลรองรับเครือข่าย 8Gb Fibre Channel (Short Wave)ความเร็วในการถ่ายโอนข้อมูลสูงถึง 8.5Gbpsข้อมูลจำเพาะปริมาณบรรจุ: (4) เครื่องรับส่งสัญญาณประเภทอุปกรณ์: โมดูล..

฿ 21,396

E7Y09A

HPE E7Y09A 16Gb Fibre Channel Short Wave SFP+ โมดูลรับส่งสัญญาณHPE E7Y09A 16Gb Short Wave SFP+ Transceivers นำเสนอประสิทธิภาพสูงสุด ความน่าเชื่อถือ และความเข้ากันได้สำหรับ HPE Storage and Computing Products ตัวรับส่งสัญญาณ Short Wave SFP + ขนาด 10Gb ..

฿ 10,698

E7Y10A

HPE E7Y10A 16Gb Fibre Channel Short Wave SFP+ โมดูลรับส่งสัญญาณHPE E7Y10A 16Gb Short Wave SFP+ Transceivers นำเสนอประสิทธิภาพสูงสุด ความน่าเชื่อถือ และความเข้ากันได้สำหรับ HPE Storage and Computing Products ตัวรับส่งสัญญาณ Short Wave SFP + ขนาด 10Gb ..

฿ 10,698

412648-B21

รายการนี้ 412648-B21 เป็นหมายเลขชิ้นส่วนตัวเลือกของ HPE สำหรับผลิตภัณฑ์ที่อธิบายว่าเป็น NC360T PCI Express Dual Port Gigabit Server Adapter รายละเอียดเพิ่มเติมด้านล่างตัวเลือก HPE ส่วนที่ #: 412648-B21HPE อะไหล่ #: 412651-001การประกอบ HPE หมายเลขชิ้น..

฿ 2,568

647594-B21

รายการนี้ 647594-B21 คือหมายเลขชิ้นส่วนตัวเลือกของ HPE สำหรับผลิตภัณฑ์ที่อธิบายว่าเป็นอะแดปเตอร์ Ethernet 1Gb 4 พอร์ต 331T รายละเอียดเพิ่มเติมด้านล่างตัวเลือก HPE ส่วนที่ #: 647594-B21HPE อะไหล่ #: 649871-001คุณสมบัติออกแบบมาสำหรับปริมาณงานสูงสุดและค..

฿ 8,202