฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

เอช3ซี

SFP-GE-SX-MM850-A

ออปติก H3C SFP-GE-SX-MM850-A นี้เป็นทรานซีฟเวอร์แบบเสียบได้ขนาดเล็กที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่า เหมาะสำหรับ 1000BASE-SX Gigabit Ethernet และ 1G Fibre Channel ผลิตภัณฑ์นี้รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 550 ม. ผ่านไฟเบอร์แบบหลายโหมด (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น..

฿ 4,458

SFP-GE-SX-MM850-D

H3C SFP-GE-SX-MM850-D เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณ SFP (ฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กที่เสียบได้) ซึ่งทำงานผ่านไฟเบอร์โหมดดูเพล็กซ์หลายโหมด มีงบประมาณออปติคอลขั้นต่ำที่รับประกันที่ 7.5 dB โดยส่วนใหญ่เพียงพอสำหรับระยะทางประมาณ 550 ม. ตัวรับส่งสัญญาณนี้ใช้ตัวส่งเลเ..

฿ 2,140

SFP-GE-LX-SM1310-D

โมดูล SFP H3C SFP-GE-LX-SM1310-D นี้เหมาะสำหรับใช้กับอุปกรณ์เครือข่าย H3C ตัวรับส่งสัญญาณแบบ hot-pluggable นี้มีตัวส่ง FP 1310nm และตัวรับ PIN ในตัวเชื่อมต่อ LC Duplex ให้การเชื่อมต่อไฟเบอร์ 1GbE พร้อมระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 10 กม. การตรวจสอบการวินิจฉ..

฿ 1,961

SFP-GE-LH40-SM1310-D

H3C SFP-GE-LH40-SM1310-D นี้เป็นตัวรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กแบบเสียบได้ (SFP) ประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าสำหรับ 1000BASE-EX Gigabit Ethernet และแอปพลิเคชันไฟเบอร์แชนแนล 1G เป็นไปตามข้อตกลง SFP Multi-Sourcing (MSA) อย่างสมบูรณ์ และสามารถใช้กับอุป..

฿ 4,636

SFP-GE-LH40-SM1550

H3C SFP-GE-LH40-SM1550 นี้เป็นตัวรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กแบบเสียบได้ (SFP) ที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าสำหรับ 1000BASE-EX Gigabit Ethernet และแอปพลิเคชันไฟเบอร์แชนแนล 1G เป็นไปตามข้อตกลง SFP Multi-Sourcing (MSA) อย่างสมบูรณ์ และสามารถใช้กับ..

฿ 4,992

SFP-GE-LH80-SM1550-D

H3C SFP-GE-LH80-SM1550-D นี้เป็นตัวรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กแบบเสียบได้ (SFP) ประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าสำหรับ 1000BASE-ZX Gigabit Ethernet และ 1G Fibre Channel เป็นไปตามข้อตกลง SFP Multi-Sourcing (MSA) อย่างสมบูรณ์ และสามารถใช้กับอุปกรณ์เครือข..

฿ 17,830

SFP-GE-LX-SM1310-BIDI

H3C SFP-GE-LX-SM1310-BIDI นี้เป็นตัวรับส่งสัญญาณแบบสองทิศทางขนาดเล็กที่มีประสิทธิภาพสูงและประหยัดต้นทุน (SFP) สำหรับ 1000BASE-BX Gigabit Ethernet และ 1G Fibre Channel เป็นไปตามข้อตกลง SFP Multi-Sourcing (MSA) อย่างสมบูรณ์ และสามารถใช้กับอุปกรณ์เครือข..

฿ 5,706

SFP-GE-LX-SM1490-BIDI

H3C SFP-GE-LX-SM1490-BIDI นี้เป็นทรานซีฟเวอร์แบบสองทิศทางแบบฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กแบบเสียบได้ (SFP) ประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าสำหรับ 1000BASE-BX Gigabit Ethernet และ 1G Fibre Channel เป็นไปตามข้อตกลง SFP Multi-Sourcing (MSA) อย่างสมบูรณ์ และสามารถใช้กับ..

฿ 5,706

SFP-XG-SX-MM850

ตัวรับส่งสัญญาณ H3C SFP-XG-SX-MM850 SFP + นี้รองรับความยาวลิงค์สูงสุด 400 ม. บน OM4 MMF (300 ม. บน OM3 MMF) ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC duplex การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุใน SFF-8472 ใช้พลังงานต่ำและมีควา..

฿ 3,566

SFP-XG-SX-MM850-D

ตัวรับส่งสัญญาณ H3C SFP-XG-SX-MM850-D นี้เป็น SFP+ ประสิทธิภาพสูงและคุ้มราคา รองรับอัตราข้อมูล 10.3125Gbps (10GBASE-SR) หรือ 9.953Gbps (10GBASE-SW) ผ่านสายเคเบิลไฟเบอร์แบบหลายโหมด ตัวรับส่งสัญญาณ 10GBase-SR SFP+ นี้ได้รับการตั้งโปรแกรมให้เข้ากันได้กั..

฿ 3,566

SFP-XG-LX-SM1310-D

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP + H3C SFP-XG-LX-SM1310-D นี้รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 10 กม. ผ่านไฟเบอร์ LC duplex SMF การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุใน SFF-8472 ใช้พลังงานต่ำ ความเร็วสูง ตัวรับส่งสัญญาณ 10G SFP+..

฿ 3,566

SFP-XG-LX-SM1310-E

H3C SFP-XG-LX-SM1310-D นี้เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ ที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าซึ่งรองรับอัตราข้อมูล 10.3125Gbps (10GBASE-LR) หรือ 9.953Gbps (10GBASE-LW) ผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดียว โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ เป็นไปตามมาตรฐาน SFP+ Multi-Source Agre..

฿ 3,566

SFP-XG-LH40-SM1550-D

H3C SFP-XG-LH40-SM1550-D นี้เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ ที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าซึ่งรองรับอัตราข้อมูล 10.3125Gbps (10GBASE-ER) หรือ 9.953Gbps (10GBASE-EW) ผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดียว โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP+ เป็นไปตามมาตรฐาน SFP+ Multi-Source Agree..

฿ 16,047

SFP-XG-LH80-SM1550-D

H3C SFP-XG-LH80-SM1550-D นี้มอบการเชื่อมต่อ 10GBase-ZR จนถึงระยะทางสูงสุด 80 กม. (49.6 ไมล์) ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) ที่ความยาวคลื่น 1550 นาโนเมตร ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตาม RoHS Directive 2011/65/EU การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่าน..

฿ 16,047

SFP-XG-CPRI-IR-SM1310

SFP-XG-CPRI-IR-SM1310 - ของแท้ H3C 1250 Mbps 1310nm 1.4 กม. ดูเพล็กซ์ LC SMF SFP โมดูลรับส่งสัญญาณข้อมูลจำเพาะฟอร์มแฟกเตอร์: SFP+อัตราข้อมูล: 4.91 ถึง 10.31 Gbpsตัวเชื่อมต่อ: ดูเพล็กซ์ LCประเภทไฟเบอร์: SMFความยาวคลื่น: 1310nmเส้นผ่านศูนย์กลางไฟเบอร์ ..

฿ 3,566

UN-SFP-XG-SX-MM850-A1

UN-SFP-XG-SX-MM850-A1 - ตัวรับส่งสัญญาณแสง H3C 10G SFP+ SR ของแท้ (850nm,300m,LC)ข้อมูลจำเพาะฟอร์มแฟกเตอร์: SFP+อัตราข้อมูล: 10Gbpsตัวเชื่อมต่อ: ดูเพล็กซ์ LCประเภทไฟเบอร์: MMFความยาวคลื่น: 850nmระยะทางสูงสุด: 300 มการตรวจวินิจฉัยแบบดิจิตอล: ใช่อุณหภู..

฿ 2,318

UN-SFP-XG-SX-MM850-E1

UN-SFP-XG-SX-MM850-E1 - ตัวรับส่งสัญญาณ H3C SFP+ ของแท้, LC-Duplex, 10GBASE-SR, มัลติไฟเบอร์, 850nm, 300M, 0°C/+70°C, DDMข้อมูลจำเพาะฟอร์มแฟกเตอร์: SFP+อัตราข้อมูล: 10Gbpsตัวเชื่อมต่อ: ดูเพล็กซ์ LCประเภทไฟเบอร์: MMFความยาวคลื่น: 850nmระยะทางสูงสุด: 3..

฿ 3,566

SFP-FC-8G-SW-MM850

H3C SFP-FC-8G-SW-MM850 เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณ SFP+ (Small Form Factor Pluggable) ซึ่งทำงานผ่านไฟเบอร์มัลติโหมดดูเพล็กซ์ ตัวรับส่งสัญญาณนี้ใช้ตัวส่งเลเซอร์ VSCEL คุณภาพสูงสุดพร้อมทำงานที่ความยาวคลื่นเล็กน้อย 850 นาโนเมตร รองรับการวินิจฉัยด้วยแสง DDM/..

฿ 5,884

XFP-SX-MM850

H3C XFP-SX-MM850 เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณ XFP สำหรับแอปพลิเคชันการรับส่งข้อมูล 9.95Gbps ถึง 11.1Gbps ตัวรับส่งสัญญาณเป็นไปตามข้อกำหนด XFP Multi-Source Agreement (MSA) ปัจจุบัน 10-Gigabit Ethernet 10GBASE-SR/SW ต่อ IEEE 802.3ae และ 10G Fibre Channel 1200..

฿ 5,884

QSFP-40G-SR4-MM850

ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP+ H3C QSFP-40G-SR4-MM850 ใช้ตัวเชื่อมต่อชาย MTP/MPO 12 ไฟเบอร์ เข้าถึงลิงก์ได้สูงถึง 150 ม. บน OM4 MMF (100 ม. บน OM3) ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามมาตรฐาน QSFP+ MSA, IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 และการฝ่าวงล้อมเป็นมาตรฐาน 4x10GBASE-SR ..

฿ 9,093

QSFP-40G-CSR4-MM850

H3C QSFP-40G-CSR4-MM850 QSFP+ Optical Transceiver Module ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ใน 40GBASE Ethernet throughput สูงถึง 400m บนมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 850nm ผ่านตัวเชื่อมต่อ MTP/MPO-12 ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามมาตรฐาน QSFP+ MSA, IE..

฿ 9,272

QSFP-40G-BIDI-SR-MM850

โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคัล QSFP+ H3C QSFP-40G-BIDI-SR-MM850 ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในทรูพุตอีเธอร์เน็ต 40GBASE สูงสุด 150 ม. บนไฟเบอร์มัลติโหมด OM4 (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ให้โซลูชันอีเทอร์เน็ต 40GBASE ความหนาแน่นสูง..

฿ 17,473

QSFP-40G-LR4-WDM1300

H3C QSFP-40G-LR4-WDM1300 QSFP+ Optical Transceiver Module ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ใน 40GBASE Ethernet throughput สูงสุด 10 กม. ผ่าน single mode fiber (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310nm ผ่านตัวเชื่อมต่อ duplex LC ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามมาตรฐาน QSFP+ ..

฿ 23,179

QSFP-40G-LR4-PSM1310

โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP+ H3C QSFP-40G-LR4-PSM1310 ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในทรูพุตอีเทอร์เน็ต 40GBASE สูงสุด 10 กม. บนไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ MTP/MPO ให้โซลูชันอีเทอร์เน็ต 40GBASE ความหนาแน่นสูง..

฿ 14,977