฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

ซิสโก้

MA-SFP-1GB-SX

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ Cisco Meraki MA-SFP-1GB-SX 1 GbE SFP SXสำหรับ MX75, MX85, MX95, MX105, MX250, MX450 | มาตรฐาน: 1000BASE-SX | ระยะ: 550 มข้อมูลจำเพาะรหัสผลิตภัณฑ์เมรากิ: MA-SFP-1GB-SXมาตรฐาน: 1000BASE-SXความยาวคลื่น(นาโนเมตร): 850ประเภทไฟเบอร์:..

฿ 2,140

MA-SFP-1GB-LX10

Cisco Meraki MA-SFP-1GB-LX10 ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ 1 GbE SFP LXตัวรับส่งสัญญาณแบบถอดเปลี่ยนได้ซึ่งให้การสื่อสารที่รวดเร็วระหว่างสวิตช์และส่วนประกอบเครือข่ายอื่นๆข้อมูลจำเพาะรหัสผลิตภัณฑ์ Meraki: MA-SFP-1GB-LX10มาตรฐาน: 1000BASE-LX10ความยาวคลื่น (นาโ..

฿ 2,318

MA-SFP-1GB-TX

โมดูลทองแดง Cisco Meraki MA-SFP-1GB-TX 1 GbE SFPสำหรับ MX75, MX85, MX95, MX105, MX250, MX450 | มาตรฐาน: 1000BASE-T | ระยะ : 100 มข้อมูลจำเพาะรหัสผลิตภัณฑ์ Meraki: MA-SFP-1GB-TXมาตรฐาน: 1000BASE-Tความยาวคลื่น (นาโนเมตร): N/Aประเภทไฟเบอร์: N/Aระยะทางสู..

฿ 1,426

MA-SFP-10GB-SR

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ Cisco Meraki MA-SFP-10GB-SR 10 GbE SFP + SRสำหรับ MX95, MX105, MX250, MX450 | มาตรฐาน: 10GBASE-SR | ระยะ: 400 มข้อมูลจำเพาะรหัสผลิตภัณฑ์เมรากิ: MA-SFP-10GB-SRมาตรฐาน: 10GBASE-SRความยาวคลื่น(นาโนเมตร): 850ประเภทไฟเบอร์: MMFระยะท..

฿ 3,209

MA-SFP-10GB-LR

Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LR 10 GbE SFP + LR ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์สำหรับ MX95, MX105, MX250, MX450 | มาตรฐาน: 10GBASE-LR | ระยะทาง: 10 กมข้อมูลจำเพาะรหัสผลิตภัณฑ์ Meraki: MA-SFP-10GB-LRมาตรฐาน: 10GBASE-LRความยาวคลื่น (นาโนเมตร): 1310ประเภทไฟเบอร์: SM..

฿ 4,458

MA-SFP-10GB-LRM

Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LRM ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP + LRM 10 GbEตัวรับส่งสัญญาณที่ให้การสื่อสารเร็วขึ้น 10 เท่าระหว่างสวิตช์และส่วนประกอบเครือข่ายอื่นๆข้อมูลจำเพาะรหัสผลิตภัณฑ์ Meraki: MA-SFP-10GB-LRMมาตรฐาน: 10GBASE-LRMความยาวคลื่น (นาโนเมตร): 1..

฿ 4,458

MA-SFP-10GB-ER

โมดูลรับส่งสัญญาณ Cisco Meraki MA-SFP-10GB-ER 10GBase ER SFP+สำหรับ MX95, MX105, MX250, MX450, MS225, MS250, MS350, MS355, MS390, MS410, MS425ข้อมูลจำเพาะรหัสผลิตภัณฑ์ Meraki: MA-SFP-10GB-ERมาตรฐาน: 10GBASE-ERความยาวคลื่น (นาโนเมตร): 1550ประเภทไฟเบอร..

฿ 14,977

MA-SFP-10GB-ZR

โมดูล Cisco Meraki MA-SFP-10GB-ZR 10G Base ZR SFP + ตัวรับส่งสัญญาณสำหรับ MX95, MX105, MX250, MX450, MS225, MS250, MS350, MS355, MS390, MS410, MS425. ข้อมูลจำเพาะรหัสผลิตภัณฑ์ Meraki: MA-SFP-10GB-ZRมาตรฐาน: 10GBASE-ZRความยาวคลื่น (นาโนเมตร): 155..

฿ 28,528

MA-QSFP-40G-SR4

Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR4 ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ 40 GbE QSFP + SR4ตัวรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กที่ให้การสื่อสารที่รวดเร็วยิ่งขึ้นระหว่างสวิตช์และส่วนประกอบเครือข่ายอื่นๆข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-QSFP-40G-SR4มาตรฐาน: QSFP - MPO12ความ..

฿ 7,667

MA-QSFP-40G-LR4

Cisco Meraki MA-QSFP-40G-LR4 ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ 40 GbE QSFP + LR4ตัวรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กที่ให้การสื่อสารที่รวดเร็วยิ่งขึ้นระหว่างสวิตช์และส่วนประกอบเครือข่ายอื่นๆข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-QSFP-40G-LR4มาตรฐาน: QSFP - LCความยาว..

฿ 14,977

MA-QSFP-40G-CSR4

Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ 40 GbE QSFP + CSR4ตัวรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กที่ให้การสื่อสารที่รวดเร็วยิ่งขึ้นระหว่างสวิตช์และส่วนประกอบเครือข่ายอื่นๆข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-QSFP-40G-CSR4มาตรฐาน: QSFP - MPO12ค..

฿ 7,845

MA-QSFP-40G-SR-BD

Cisco Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD 40 GbE ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ QSFP + SR-BDตัวรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟกเตอร์ขนาดเล็กที่ให้การสื่อสารที่รวดเร็วยิ่งขึ้นระหว่างสวิตช์และส่วนประกอบเครือข่ายอื่นๆข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-QSFP-40G-SR-BDมาตรฐาน: QSFP - ดูเ..

฿ 7,132

MA-QSFP-100G-SR4

เครื่องรับส่งสัญญาณ Cisco Meraki MA-QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28สำหรับ MS450ข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-QSFP-100G-SR4มาตรฐาน: 100GBASE-SR4ความยาวคลื่น (นาโนเมตร): 850ประเภทไฟเบอร์: MMFคำอธิบายไฟเบอร์: OM3/OM4ระยะทางสูงสุด70 ม. @ OM3100 ม. ..

฿ 7,845

MA-QSFP-100G-LR4

เครื่องรับส่งสัญญาณ Cisco Meraki MA-QSFP-100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28สำหรับ MS450ข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-QSFP-100G-LR4มาตรฐาน: 100GBASE-LR4ความยาวคลื่น (นาโนเมตร): 1295, 1300, 1304, 1309ประเภทไฟเบอร์: SMFคำอธิบายไฟเบอร์: OS1/OS2สีเสื้อ: สีเ..

฿ 26,745

MA-CBL-TA-1M

สายเคเบิล Cisco Meraki MA-CBL-TA-1M Twinax พร้อมตัวเชื่อมต่อ SFP+ (1 ม.)สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรงสำหรับใช้กับฮาร์ดแวร์เครือข่าย 10 Gigabit Ethernetข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-CBL-TA-1Mมาตรฐาน: 10GSFP+Cuความยาวสาย : 1 มประเภทการประกอบ: Twinax แบบ..

฿ 2,318

MA-CBL-TA-3M

สายเคเบิล Cisco Meraki MA-CBL-TA-3M Twinax พร้อมตัวเชื่อมต่อ SFP+ (3 ม.)สำหรับ MX95, MX105, MX250, MX450 | มาตรฐาน: SFP+ แนบโดยตรง (10G SFP+Cu) | ระยะ: 3 มข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-CBL-TA-3Mมาตรฐาน: 10GSFP+Cuความยาวสาย : 3 มประเภทการประกอบ: T..

฿ 3,566

MA-CBL-40G-50CM

สายเคเบิล Cisco Meraki MA-CBL-40G-50CM 40G QSFP+ ถึง QSFP+ Twinax (0.5 ม.)สายเคเบิลสแต็คประสิทธิภาพสูงที่ใช้เพื่อสลับสายเดซี่เชนระหว่างกันข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-CBL-40G-50CMมาตรฐาน: 40GQSFP+Cuความยาวสาย : 50 ซมประเภทการประกอบ: การประกอบสาย..

฿ 2,318

MA-CBL-40G-1M

สายเคเบิล Cisco Meraki MA-CBL-40G-1M 40G QSFP+ ถึง QSFP+ Twinax (1 ม.)สายเคเบิลสแต็คประสิทธิภาพสูงที่ใช้เพื่อสลับสายเดซี่เชนระหว่างกันข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-CBL-40G-1Mมาตรฐาน: 40GQSFP+Cuความยาวสาย : 1 มประเภทการประกอบ: การประกอบสายเคเบิล T..

฿ 3,388

MA-CBL-40G-3M

สายเคเบิล Cisco Meraki MA-CBL-40G-3M 40G QSFP+ ถึง QSFP+ Twinax (3 ม.)สายเคเบิลสแต็คประสิทธิภาพสูงที่ใช้เพื่อสลับสายเดซี่เชนระหว่างกันข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-CBL-40G-3Mมาตรฐาน: 40GQSFP+Cuความยาวสาย : 3 มประเภทการประกอบ: การประกอบสายเคเบิล T..

฿ 4,458

MA-CBL-100G-50CM

Cisco Meraki MA-CBL-100G-50CM 100G Twinax QSFP28 ถึง QSFP28 สายเคเบิลซ้อน (50 ซม.)สายเคเบิลสแต็คประสิทธิภาพสูงที่ใช้เพื่อสลับสายเดซี่เชนระหว่างกันข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-CBL-100G-50CMมาตรฐาน: 100G QSFP28ความยาวสาย : 50 ซมประเภทการประกอบ: กา..

฿ 3,566

MA-CBL-100G-1M

สายเคเบิลซ้อน Cisco Meraki MA-CBL-100G-1M 100G Twinax QSFP28 ถึง QSFP28 (1 ม.)สายเคเบิลสแต็คประสิทธิภาพสูงที่ใช้เพื่อสลับสายเดซี่เชนระหว่างกันข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-CBL-100G-1Mมาตรฐาน: 100G QSFP28ความยาวสาย : 1 มประเภทการประกอบ: การประกอบส..

฿ 3,923

MA-CBL-100G-3M

สายเคเบิลซ้อน Cisco Meraki MA-CBL-100G-3M 100G Twinax QSFP28 ถึง QSFP28 (3 ม.)สายเคเบิลสแต็คประสิทธิภาพสูงที่ใช้เพื่อสลับสายเดซี่เชนระหว่างกันข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-CBL-100G-3Mมาตรฐาน: 100G QSFP28ความยาวสาย : 3 มประเภทการประกอบ: การประกอบส..

฿ 4,636

MA-CBL-120G-50CM

สายเคเบิลสแต็ก Cisco Meraki MA-CBL-120G-50CM 120G (0.5 ม.)สายเคเบิลสแต็คประสิทธิภาพสูงที่ใช้เพื่อสลับสายเดซี่เชนระหว่างกันข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-CBL-120G-50CMมาตรฐาน: N/Aความยาวสาย : 50 ซมประเภทการประกอบ: สายสแต็ก Cisco Meraki 120Gอัตราข้อ..

฿ 4,279

MA-CBL-120G-1M

สายเคเบิลสแต็ก Cisco Meraki MA-CBL-120G-1M 120G (1 ม.)สายเคเบิลสแต็คประสิทธิภาพสูงที่ใช้เพื่อสลับสายเดซี่เชนระหว่างกันข้อมูลจำเพาะMeraki Product ID: MA-CBL-120G-1Mมาตรฐาน: N/Aความยาวสาย : 1 มประเภทการประกอบ: สายสแต็ก Cisco Meraki 120Gอัตราข้อมูล: 120..

฿ 7,132