฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

โมดูลออปติคอล Huawei GE

02315204

02315204 - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล eSFP-GE-SX-MM850 ของแท้ของ Huawei, eSFP, GE, โมดูลหลายโหมด (850nm, 0.55km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: eSFP-GE-SX-MM850หมายเลขชิ้นส่วน: 02315204รุ่น: eSFP-GE-SX-MM850ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐานการใช้งาน: 1000BASE..

฿ 2,318

02315200

02315200 - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล SFP-GE-LX-SM1310 ของแท้ของ Huawei, eSFP, GE, โมดูลโหมดเดียว (1310nm, 10km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: SFP-GE-LX-SM1310หมายเลขชิ้นส่วน: 02315200รุ่น: SFP-GE-LX-SM1310ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐานการใช้งาน: 1000BASE..

฿ 2,496

02317346

02317346 - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล S-SFP-GE-LH40-SM1310 ของแท้ของ Huawei, eSFP, GE, โมดูลโหมดเดียว (1310nm, 40km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: S-SFP-GE-LH40-SM1310หมายเลขชิ้นส่วน: 02317346รุ่น: S-SFP-GE-LH40-SM1310ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐานการใช้งา..

฿ 5,349

02317348

02317348 - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล S-SFP-GE-LH80-SM1550 ของแท้ของ Huawei, eSFP, GE, โมดูลโหมดเดียว (1550nm, 80km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: S-SFP-GE-LH80-SM1550หมายเลขชิ้นส่วน: 02317348รุ่น: S-SFP-GE-LH80-SM1550ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐานการใช้งา..

฿ 6,419

02315206

02315206 - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล eSFP-GE-ZX100-SM1550 ของแท้ของ Huawei, eSFP, GE, โมดูลโหมดเดียว (1550nm, 100km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: eSFP-GE-ZX100-SM1550หมายเลขชิ้นส่วน: 02315206รุ่น: eSFP-GE-ZX100-SM1550ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐานการใช้ง..

฿ 11,411

02315285

02315285 - ของแท้ Huawei SFP-GE-LX-SM1310-BIDI Optical Transeiver, eSFP, GE, BIDI Single-module Module (TX1310/RX1490, 10km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: SFP-GE-LX-SM1310-BIDIหมายเลขชิ้นส่วน: 02315285รุ่น: SFP-GE-LX-SM1310-BIDIฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมา..

฿ 2,853

02315286

02315286 - ของแท้ Huawei SFP-GE-LX-SM1490-BIDI Optical Transeiver, eSFP, GE, BIDI Single-module Module (TX1490/RX1310, 10km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: SFP-GE-LX-SM1490-BIDIหมายเลขชิ้นส่วน: 02315286รุ่น: SFP-GE-LX-SM1490-BIDIฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมา..

฿ 2,853

02310KVV

02310KVV - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล LE2MGSC40DE0 ของแท้ของ Huawei, eSFP, GE, BIDI โมดูลโหมดเดียว (TX1310/RX1490, 40km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: LE2MGSC40DE0หมายเลขชิ้นส่วน: 02310KVVรุ่น: LE2MGSC40DE0ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐานการใช้งาน: 1000BASE..

฿ 5,706

02310KVU

02310KVU - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล LE2MGSC40ED0 ของแท้ของ Huawei, eSFP, GE, BIDI โมดูลโหมดเดียว (TX1490/RX1310, 40km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: LE2MGSC40ED0หมายเลขชิ้นส่วน: 02310KVUรุ่น: LE2MGSC40ED0ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐานการใช้งาน: 1000BASE..

฿ 5,706

02314171

02314171 - ตัวรับส่งสัญญาณไฟฟ้า Huawei SFP-1000BaseT ของแท้, SFP, GE, โมดูลอินเทอร์เฟซไฟฟ้า (100 ม., RJ45)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: SFP-1000BaseTหมายเลขชิ้นส่วน: 02314171รุ่น: SFP-1000BaseTฟอร์มแฟกเตอร์: SFPมาตรฐานการใช้งาน: 1000BASE-Tประเภทตัวเชื..

฿ 3,031

02312FWB

02312FWB - ของแท้ Huawei CWDM-SFPGE-LH40-1471 ตัวรับส่งสัญญาณแสง, eSFP, GE, CWDM โมดูลโหมดเดียว (1471nm, 40km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: CWDM-SFPGE-LH40-1471หมายเลขชิ้นส่วน: 02312FWBรุ่น: CWDM-SFPGE-LH40-1471ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐาน/ประเภทการใ..

฿ 7,132

02312FVX

02312FVX - ของแท้ Huawei CWDM-SFPGE-LH40-1491 ตัวรับส่งสัญญาณแสง, eSFP, GE, CWDM โมดูลโหมดเดียว (1491nm, 40km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: CWDM-SFPGE-LH40-1491หมายเลขชิ้นส่วน: 02312FVXรุ่น: CWDM-SFPGE-LH40-1491ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐาน/ประเภทการใ..

฿ 7,132

02312FWC

02312FWC - ของแท้ Huawei CWDM-SFPGE-LH40-1511 Optical Transeiver, eSFP, GE, CWDM โมดูลโหมดเดียว (1511nm, 40km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: CWDM-SFPGE-LH40-1511หมายเลขชิ้นส่วน: 02312FWCรุ่น: CWDM-SFPGE-LH40-1511ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐาน/ประเภทการใ..

฿ 7,132

02312FWQ

02312FWQ - ของแท้ Huawei CWDM-SFPGE-LH40-1531 Optical Transeiver, eSFP, GE, CWDM โมดูลโหมดเดียว (1531nm, 40km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: CWDM-SFPGE-LH40-1531หมายเลขชิ้นส่วน: 02312FWQรุ่น: CWDM-SFPGE-LH40-1531ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐาน/ประเภทการใ..

฿ 7,132

02312FWR

02312FWR - ของแท้ Huawei CWDM-SFPGE-LH40-1551 Optical Transeiver, eSFP, GE, CWDM โมดูลโหมดเดียว (1551nm, 40km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: CWDM-SFPGE-LH40-1551หมายเลขชิ้นส่วน: 02312FWRรุ่น: CWDM-SFPGE-LH40-1551ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐาน/ประเภทการใ..

฿ 7,132

02312FWS

02312FWS - ของแท้ Huawei CWDM-SFPGE-LH40-1571 ตัวรับส่งสัญญาณแสง, eSFP, GE, CWDM โมดูลโหมดเดียว (1571nm, 40km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: CWDM-SFPGE-LH40-1571หมายเลขชิ้นส่วน: 02312FWSรุ่น: CWDM-SFPGE-LH40-1571ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐาน/ประเภทการใ..

฿ 7,132

02312FWT

02312FWT - ของแท้ Huawei CWDM-SFPGE-LH40-1591 Optical Transeiver, eSFP, GE, CWDM โมดูลโหมดเดียว (1591nm, 40km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: CWDM-SFPGE-LH40-1591หมายเลขชิ้นส่วน: 02312FWTรุ่น: CWDM-SFPGE-LH40-1591ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐาน/ประเภทการใ..

฿ 7,132

02312FWU

02312FWU - ของแท้ Huawei CWDM-SFPGE-LH40-1611 Optical Transeiver, eSFP, GE, CWDM โมดูลโหมดเดียว (1611nm, 40km, LC)ข้อมูลพื้นฐานชื่อโมดูล: CWDM-SFPGE-LH40-1611หมายเลขชิ้นส่วน: 02312FWUรุ่น: CWDM-SFPGE-LH40-1611ฟอร์มแฟกเตอร์: eSFPมาตรฐาน/ประเภทการใ..

฿ 7,132

02311SAS

02311SAS - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล SFP-GE-SX ของแท้ของ Huawei, eSFP, GE, หลายโหมด (850nm, 0.55km, LC)..

฿ 1,498

02311DSL

02311DSL - ตัวรับส่งสัญญาณเสริม Huawei SFP-SM-GE10-GD00 ของแท้, eSFP, GE, โหมดเดียว (1310nm, 10km, LC)..

฿ 1,355

02310SSS

02310SSS - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล SFP-GE-LXV ของแท้ของ Huawei, eSFP, GE, โหมดเดียว (1310nm, 10km, LC)..

฿ 1,498

02311SAT

02311SAT - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล SFP-GE-LX10 ของแท้ของ Huawei, SFP, GE, โหมดเดียว (1310nm, 10km, LC)..

฿ 1,141

02312DXD

02312DXD - ตัวรับส่งสัญญาณแสง Huawei SFP-GE-LX10-M1 1000Base-LX10 ของแท้, eSFP, GE, โมดูลโหมดเดียว (1310nm, 10km, LC)..

฿ 1,141

02310LJH

02310LJH - ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล Huawei OGSC10DD0 ของแท้, eSFP (อุตสาหกรรม), 1310nm, 1.25Gb/s, -9.5 ~ -3 dBm, -20dBm, LC, โหมดเดียว, 10 กม...

฿ 1,854