฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

เอชจีเทค

MXPD-033S

MXPD-033S - ของแท้ HGTECH 155M 1310nm 15km SMF SFP Transceiverคุณสมบัติ  อัตราข้อมูลสูงสุด 155Mแหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียว ใช้ฟังก์ชัน DDM การสอบเทียบภายนอกHot-pluggableตัวรับสูญเสียสัญญาณเอาต์พุตการเชื่อมต่อ AC ของสัญญาณ PECLโมดูล Se..

฿ 357

MXPD-243MD

ข้อมูลทั่วไปผู้ผลิต: HG ของแท้ (HGTECH)MPN: MXPD-243MDประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: 1,000 BASE_LX_SFPประเภทตัวเชื่อมต่อ: LCความยาวคลื่น (นาโนเมตร): 1310ระยะการถ่ายโอน (ม.): 40000 (9um)การตรวจวินิจฉัยแบบดิจิตอล: ใช่ข้อมูลการวินิจฉัยอุณหภูมิ (°C): 31.75เกณฑ์อ..

฿ 713

MTRS-6E21-01

MTRS-6E21-01 เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าซึ่งรองรับ Multi Rate 2.125-6.25Gbps และระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 2 กม. บนไฟเบอร์ SM ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนตัวส่งประกอบด้วยเลเซอร์ FP 1310nm และไดรเวอร์ ส่วนรับสัญญาณประกอบด้วยโฟโตไดโอด ..

฿ 428

MTRS-6E31-01

MTRS-6E31-01 เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าซึ่งรองรับ Multi Rate 3.072-6.144Gbps และระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 15 กม. บนไฟเบอร์ SM ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนตัวส่งประกอบด้วยเลเซอร์ DFB 1310nm และไดรเวอร์ ส่วนรับสัญญาณประกอบด้วยโฟโตไดโ..

฿ 785

MTRS-02X13-G

MTRS-02X13-G เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าซึ่งรองรับอัตราข้อมูลสูงถึง 10.3125Gbps และระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 10 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนตัวส่งประกอบด้วย 1310nm DFB TOSA และไดรเวอร์เลเซอร์ ส่วนรับสัญญาณปร..

฿ 1,141