฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

สาย AOC ของ Huawei

02311BKP

02311BKP - สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งาน SFP-10G-AOC-3M ของแท้ของ Huawei, SFP +, 10G, (850nm, 3m, AOC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02311BKPชื่อโมดูล: SFP-10G-AOC-3Mรองรับเวอร์ชัน: V100R005C00 และเวอร์ชันที่ใหม่กว่าประเภทตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ SFP + ..

฿ 7,132

02311PQS

02311PQS - สายเคเบิลออปติคอลที่ใช้งานจริงของ Huawei SFP-10G-AOC-5M, SFP +, 10G, (850nm, 5m, AOC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02311PQSชื่อโมดูล: SFP-10G-AOC-5Mรองรับเวอร์ชัน: V200R001C00 และเวอร์ชันที่ใหม่กว่าประเภทตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ SFP + ที่..

฿ 8,915

02311PQT

02311PQT - สายเคเบิลออปติคอลที่ใช้งานจริงของ Huawei SFP-10G-AOC-7M, SFP +, 10G, (850nm, 7m, AOC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02311PQTชื่อโมดูล: SFP-10G-AOC-7Mรองรับเวอร์ชัน: V200R001C00 และเวอร์ชันที่ใหม่กว่าประเภทตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ SFP + ที่..

฿ 8,915

02310QWH

02310QWH - สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งาน SFP-10G-AOC10M ของแท้ของ Huawei, SFP +, 10G, (850nm, 10m, AOC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02310QWHชื่อโมดูล: SFP-10G-AOC10Mรองรับเวอร์ชัน: V100R003C10 และเวอร์ชันที่ใหม่กว่าประเภทตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ SFP +..

฿ 9,272

02310SSK

02310SSK - Genuine Huawei SFP-10G-AOC20M Active Optical Cable, SFP+, 10G, (850nm, 20m, AOC)SpecificationsPart number: 02310SSKModule name: SFP-10G-AOC20MVersion support: V100R003C10 and later versionsConnector Type: SFP+ connectors at both endsLength..

฿ 9,985

02311MPE

02311MPE - สายเคเบิลออปติคอลที่ใช้งานจริงของ Huawei SFP-25G-AOC-3M, SFP28, 25G, (850nm, 3m, AOC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02311MPEชื่อโมดูล: SFP-25G-AOC-3Mรองรับเวอร์ชัน: V200R001C00 และเวอร์ชันที่ใหม่กว่าประเภทตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ SFP28 ที่..

฿ 14,264

02311MPD

02311MPD - สายเคเบิลออปติคอลที่ใช้งานจริงของ Huawei SFP-25G-AOC-5M, SFP28, 25G, (850nm, 5m, AOC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02311MPDชื่อโมดูล: SFP-25G-AOC-5Mรองรับเวอร์ชัน: V200R001C00 และเวอร์ชันที่ใหม่กว่าประเภทตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ SFP28 ที่..

฿ 17,830

02311MPC

02311MPC - สายออปติคอลที่ใช้งานจริงของ Huawei SFP-25G-AOC-7M, SFP28, 25G, (850nm, 7m, AOC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02311MPCชื่อโมดูล: SFP-25G-AOC-7Mรองรับเวอร์ชัน: V200R001C00 และเวอร์ชันที่ใหม่กว่าประเภทตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ SFP28 ที่ปลายทั..

฿ 17,830

02311KNT

02311KNT - สายออปติคอลที่ใช้งานจริงของ Huawei SFP-25G-AOC-10M, SFP28, 25G, (850nm, 10m, AOC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02311KNTชื่อโมดูล: SFP-25G-AOC-10Mรองรับเวอร์ชัน: V200R001C00 และเวอร์ชันที่ใหม่กว่าประเภทตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ SFP28 ที่ปลา..

฿ 19,613

02310SSH

02310SSH - สายเคเบิลออปติคอลที่ใช้งาน QSFP-H40G-AOC10M ของแท้ของ Huawei, QSFP +, 40G, (850nm, 10m, AOC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02310SSHชื่อโมดูล: QSFP-H40G-AOC10Mรองรับเวอร์ชัน: V100R005C00 และเวอร์ชันที่ใหม่กว่าประเภทตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ ..

฿ 16,047

02310SSJ

02310SSJ - สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งาน QSFP-4SFP10-AOC10M ของแท้ของ Huawei, QSFP + ถึง 4 SFP +, 40G, (850nm, 10m, AOC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02310SSJชื่อโมดูล: QSFP-4SFP10-AOC10Mรองรับเวอร์ชัน: V100R006C00 และเวอร์ชันที่ใหม่กว่าประเภทตัวเชื่อมต่..

฿ 24,962

02311KNQ

02311KNQ - สายออปติคัลที่ใช้งาน QSFP-100G-AOC-10M ของแท้ของ Huawei, QSFP28, 100G, (850nm, 10m, AOC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02311KNQชื่อโมดูล: QSFP-100G-AOC-10Mรองรับเวอร์ชัน: V200R002C50 และเวอร์ชันที่ใหม่กว่าประเภทตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต่อ QSF..

฿ 71,320

02311RAH

02311RAH - สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งาน QSFP-100G-AOC-30M ของแท้ของ Huawei, QSFP28, 100G, (850nm, 30m, AOC)ข้อมูลจำเพาะหมายเลขชิ้นส่วน: 02311RAHชื่อโมดูล: QSFP-100G-AOC-30Mรองรับเวอร์ชัน: V200R002C50 และเวอร์ชันที่ใหม่กว่าประเภทตัวเชื่อมต่อ: ตัวเชื่อมต..

฿ 85,584

02311YJH

02311YJH - ของแท้ Huawei SFP-25G-AOC-5M-A Active Optical Cable SFP28 25G (850nm 5m AOC Aqua)..

฿ 6,954

34061637-001

34061637-001 - สาย Huawei SFP-25G-AOC-7m 25G SFP28 ถึง SFP28 AOC ของแท้ของ Huawei ยาว 7 ม...

฿ 3,566

34061637-002

34061637-002 - สาย Huawei SFP-25G-AOC-10m 25G SFP28 ถึง SFP28 AOC ของแท้ของ Huawei ยาว 10 ม...

฿ 4,101

34061088

34061088 - Huawei ของแท้ 100G-0.01km-AOC-QSFP28 QSFP28 ถึง QSFP28 AOC, 100G, 0.01km..

฿ 9,272

34060790

34060790 - ตัวรับส่งสัญญาณความเร็วสูง Huawei FCBN510QE2C10-HW ของแท้, QSFP+ ถึง 4*SFP+ AOC, 850nm, 40G, 0.01km..

฿ 11,411