฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

แบรนด์อื่น ๆ

MFELX1

Linksys MFELX1 100Base-LX SMF 1310nm 15km โมดูลรับส่งสัญญาณ SFPตัวรับส่งสัญญาณ Cisco Linksys MFELX1 SFP รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 15 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ตัวรับส่งสัญญาณ 100BASE SFP ที่ใช้พ..

฿ 892

MFEFX1

Linksys MFEFX1 100Base-FX MMF 1310nm 2km โมดูลรับส่งสัญญาณ SFPตัวรับส่งสัญญาณ Cisco Linksys MFEFX1 SFP รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 2 กม. ผ่านมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ใช้พลังงานต่ำ ตัวรับส่งสัญญาณออปติกอุ..

฿ 892

MGBLH1

ตัวรับส่งสัญญาณ Linksys MGBLH1 1000BASE-LH SFP สำหรับไฟเบอร์โหมดเดียว ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตร รองรับได้สูงสุด 40 กม.ตัวรับส่งสัญญาณ Cisco Linksys MGE Small Form-Factor Pluggable (SFP) หรือ mini Gigabit Interface Converter (mini-GBIC) เป็นโมดูลที่ต..

฿ 1,426

MGBLX1

ตัวรับส่งสัญญาณ Linksys MGBLX1 1000BASE-LX SFP สำหรับไฟเบอร์โหมดเดียว ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตร รองรับได้สูงสุด 10 กม.ตัวรับส่งสัญญาณ Cisco Linksys MGE Small Form-Factor Pluggable (SFP) หรือ mini Gigabit Interface Converter (mini-GBIC) เป็นโมดูลที่ต..

฿ 1,070

MGBSX1

ตัวรับส่งสัญญาณ Linksys MGBSX1 1000BASE-SX SFP สำหรับมัลติโหมดไฟเบอร์ ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตร รองรับสูงสุด 500 ม.ตัวรับส่งสัญญาณ Cisco Linksys MGE Small Form-Factor Pluggable (SFP) หรือ mini Gigabit Interface Converter (mini-GBIC) เป็นโมดูลที่ติดตั..

฿ 713

MGBT1

ตัวรับส่งสัญญาณ Linksys MGBT1 1000BASE-T SFP สำหรับสายทองแดงประเภทที่ 5 รองรับสูงสุด 100 ม.ตัวรับส่งสัญญาณ Cisco MGE Small Form-Factor Pluggable (SFP) หรือ mini Gigabit Interface Converter (mini-GBIC) เป็นโมดูลที่ติดตั้งง่ายซึ่งมีวิธีง่ายๆ ในการเพิ่ม..

฿ 1,426

LACXGLR

ตัวรับส่งสัญญาณ Linksys LACXGLR 10GBASE-LR SFP+ สำหรับธุรกิจธุรกิจต่างๆ กำลังมองหาวิธีที่คุ้มค่าในการขยายและเชื่อมต่อเครือข่ายเมื่อองค์กรเติบโตขึ้น การเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ตทั่วไปโดยใช้ RJ45 จะไม่น่าเชื่อถือในระยะทางที่ไกลขึ้น และการจัดการอาจทำได้ยากแล..

฿ 4,458

LACXGSR

ตัวรับส่งสัญญาณ Linksys LACXGSR 10GBASE-SR SFP+ สำหรับธุรกิจธุรกิจต่างๆ กำลังมองหาวิธีที่คุ้มค่าในการขยายและเชื่อมต่อเครือข่ายเมื่อองค์กรเติบโตขึ้น การเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ตทั่วไปโดยใช้ RJ45 จะไม่น่าเชื่อถือในระยะทางที่ไกลขึ้น และการจัดการอาจทำได้ยากแล..

฿ 2,675

LACGLX

ตัวรับส่งสัญญาณ Linksys LACGLX 1000BASE-LX SFP สำหรับธุรกิจธุรกิจต่างๆ กำลังมองหาวิธีที่คุ้มค่าในการขยายและเชื่อมต่อเครือข่ายเมื่อองค์กรเติบโตขึ้น การเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ตทั่วไปโดยใช้ RJ45 จะไม่น่าเชื่อถือในระยะทางที่ไกลขึ้น และการจัดการอาจทำได้ยากและ..

฿ 2,318

LACGSX

ตัวรับส่งสัญญาณ Linksys LACGSX 1000Base-SX SFP สำหรับธุรกิจธุรกิจต่างๆ กำลังมองหาวิธีที่คุ้มค่าในการขยายและเชื่อมต่อเครือข่ายเมื่อองค์กรเติบโตขึ้น การเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ตทั่วไปโดยใช้ RJ45 จะไม่น่าเชื่อถือในระยะทางที่ไกลขึ้น และการจัดการอาจทำได้ยากและ..

฿ 1,783

1AB187280029

ตัวรับส่งสัญญาณ Alcatel-Lucent 1AB187280029 SFP นี้ให้ทรูพุต 1000Base-LX สูงสุด 15 กม. บนไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) ที่ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตรโดยใช้ตัวเชื่อมต่อ LC นอกจากนี้ยังสามารถทนต่อสภาพแวดล้อมที่สมบุกสมบันและสามารถทำงานได้ที่อุณหภูมิระหว่าง -40°..

฿ 1,605

3FE25776AA

Alcatel-Lucent 3FE25776AA นี้เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณ SFP (Small Form Factor Pluggable) ซึ่งทำงานผ่านสายเคเบิลออปติกไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (SMF) แบบ Double Fiber มีการรับประกันงบประมาณออปติคอลขั้นต่ำที่ 24 dB โดยส่วนใหญ่เพียงพอสำหรับระยะทางประมาณ 80 กม. อย..

฿ 1,854

1AB187280065

ตัวรับส่งสัญญาณ Alcatel-Lucent 1AB187280065 SFP นี้ให้ทรูพุต 3GBase-LX สูงสุด 15 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC สามารถทำงานได้ที่อุณหภูมิระหว่าง -40 ถึง 85C ตัวรับส่งสัญญาณที่ถอดเปลี่ยนได้ง่ายและติด..

฿ 785

1AB390930004

เครื่องรับส่งสัญญาณ SFP+ Alcatel-Lucent 1AB390930004 นี้ให้ปริมาณงาน 10GBase-SR สูงถึง 300 ม. บนมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ตัวรับส่งสัญญาณที่ติดตั้งง่ายและถอดเปลี่ยนได้นี้ได้รับการตั้งโปรแกรม มีการทดสอบก..

฿ 2,140

XVR-10062-20

Arista QSFP-40G-XSR4 โมดูลรับส่งสัญญาณออปติคอล QSFP+ นี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในทรูพุตอีเทอร์เน็ต 40GBASE สูงถึง 400m บนมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 850nm ผ่านตัวเชื่อมต่อ MTP/MPO-12 ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามมาตรฐาน QSFP+ MSA, IEEE ..

฿ 5,884

XVR-10001-20

ตัวรับส่งสัญญาณ Arista SFP-10G-SR SFP + นี้รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 400 ม. บน OM4 MMF (300 ม. บน OM3 MMF) ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC duplex การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุใน SFF-8472 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SF..

฿ 1,854

XVR-10003-20

ตัวรับส่งสัญญาณ Arista SFP-10G-LR SFP + นี้รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 10 กม. ผ่านไฟเบอร์ LC duplex SMF การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สายตามที่ระบุใน SFF-8472 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ แต่ละโมดูลได้รับการทดสอบแยกกั..

฿ 4,636

AFBR-79EADZ

ตัวรับส่งสัญญาณ Avago AFBR-79EADZ QSFP + นี้ใช้ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ MTP / MPO 12 ตัวซึ่งเข้าถึงลิงก์ได้สูงถึง 150 ม. บน OM4 MMF (100 ม. บน OM3) ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามมาตรฐาน QSFP+ MSA, IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4 และการฝ่าวงล้อมเป็นมาตรฐาน 4x10GBASE..

฿ 8,380

AFBR-79EBPZ

Avago AFBR-79EBPZ เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP+ แบบสี่ช่องสัญญาณ, แบบเสียบได้, LC Duplex, ไฟเบอร์ออปติกสำหรับแอปพลิเคชันอีเทอร์เน็ต 40 กิกะบิต ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูงสำหรับการสื่อสารข้อมูลสองทางระยะสั้นและแอปพลิเคชันเชื่อมต่อระหว่าง..

฿ 15,156

AFCT-57J5ATPZ-NK

ตัวรับส่งสัญญาณออปติก AFCT-57J5ATPZ รองรับการเชื่อมต่อแบบอนุกรมความเร็วสูงผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดียวที่อัตราการส่งสัญญาณสูงถึง 3.072 Gb/s สอดคล้องกับ Small Form Pluggable (SFP) Multi Source Agreement (MSA) me-chanical and electric specififications, ANS..

฿ 1,854

HFBR-5710LP

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล HFBR-5710LP เป็นไปตามข้อกำหนดที่กำหนดไว้ใน IEEE802.3 (1000BASE-SX) และ Small Form-Factor Pluggable (SFP) Multi-Source Agreement (MSA) แอปพลิเคชันหลักคือบริการลิงก์ Gigabit Ethernet ระหว่างอุปกรณ์เครือข่ายออปติก ให้ประโยชน์ด้าน..

฿ 1,070

AFBR-57M5APZ

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล Avago AFBR-57M5APZ รองรับการเชื่อมโยงแบบอนุกรมความเร็วสูงผ่านใยแก้วนำแสงแบบมัลติโหมดที่อัตราการส่งสัญญาณสูงถึง 2.125 Gb/s สอดคล้องกับ Small Form Pluggable (SFP) Multi Source Agreement (MSA) ข้อกำหนดทางกลและไฟฟ้าสำหรับตัวรับส่ง..

฿ 1,961

ABCU-5710RZ

ตัวรับส่งสัญญาณไฟฟ้า Avago ABCU-5710RZ ให้ทรูพุตแบบฟูลดูเพล็กซ์ที่ 1,000 Mbps โดยการถ่ายโอนข้อมูลผ่านสายคู่บิดเกลียวประเภท 5 ที่หุ้มฉนวนและไม่หุ้มฉนวนพร้อมสัญญาณ PAM (Pulse Amplitude Modulation) 5 ระดับ ABCU-5710RZ แตกต่างเฉพาะในการจัดการฟังก์ชันสัญญ..

฿ 1,426

ABCU-5740RZ

ตัวรับส่งสัญญาณไฟฟ้า AVAGO ABCU-5740RZ จาก Avago Technologies นำเสนอทรูพุตแบบฟูลดูเพล็กซ์ที่ 1000Mbps โดยการถ่ายโอนข้อมูลผ่านสายคู่บิดเกลียวประเภท 5 ที่หุ้มฉนวนและไม่หุ้มฉนวน พร้อมสัญญาณ PAM 5 ระดับ (Pulse Amplitude Modulation)โมดูล Avago Technologie..

฿ 2,140