฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

ไอบีเอ็ม

78P1514

ตัวรับส่งสัญญาณออปติคัล IBM 78P1514 PLRXPL-SC-S43-94 10 G SFP+ 850 nm ได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับข้อมูลออปติคอลอนุกรม 10 G ที่มีสัญญาณรบกวน 64B/66B มากกว่า 50/125 µm หรือ 62.5/125 µm ใยแก้วนำแสงมัลติโหมด ตัวรับส่งสัญญาณ Small form factor pluggabl..

฿ 1,426

78P1518

ตัวรับส่งสัญญาณ IBM 78P1518 10/100/1000 BASE-T เป็นตัวรับส่งสัญญาณ Duplex SFP สำหรับการสื่อสารด้วยแสง ได้รับการจัดอันดับสำหรับระยะทางสูงสุด 100 ม. และแบนด์วิธสูงสุด 1.25Gbps FCLF8520P2BTL, FCLF8521P2BTL และ FCLF8522P2BTL 1000BASE-T Copper Small Form ..

฿ 1,783

46C3449

โมดูล IBM 46C3449 10GBase-SR SFP+ นี้เหมาะสำหรับใช้กับระบบ IBM BLADE Network Technologies รองรับอัตราข้อมูล 10.3125Gbps (10GBASE-SR) หรือ 9.953Gbps (10GBASE-SW) ให้การเชื่อมต่อไฟเบอร์สูงถึง 300 ม. ผ่านสายเคเบิลออปติก OM3 โมดูลได้รับการตั้งโปรแกรมและท..

฿ 2,710

69Y2876

IBM 69Y2876 8Gb/s FC SW SFP (คู่) อัตราการถ่ายโอนข้อมูลสูงสุด: 8000 Mbit/s ประเภทอินเทอร์เฟซ: SFP ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก: FCผู้เชี่ยวชาญด้านเทคโนโลยีสารสนเทศต้องพึ่งพาคุณภาพของ IBM เพื่อให้มั่นใจถึงประสิทธิภาพสูงสุด เมื่อพลังของแอพพลิเคชั่น โปรเซส..

฿ 4,279

49Y4216

IBM 49Y4216 10Gb SFP+ SR Optical Transceiver เป็นโมดูลออปติคัลมัลติโหมด Fiber SR สำหรับการสนับสนุนการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงสำหรับอ็อพชันอะแด็ปเตอร์ 42C1820 ตัวเลือกนี้จำเป็นสำหรับการใช้งานตัวเลือกอะแดปเตอร์ 42C1820 ที่มีการเชื่อมต่อมัลติโหมด SFP+ Fiber..

฿ 3,067

49Y4218

ตัวรับส่งสัญญาณ IBM 49Y4218 SFP+ รองรับความยาวลิงก์สูงสุด 400 ม. บน OM4 MMF (300 ม. บน OM3 MMF) ผ่านตัวเชื่อมต่อ LC duplex ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามมาตรฐาน SFF-8431, SFF-8432 และ IEEE 802.3ae การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟ..

฿ 3,067

42C1815

IBM 42C1815 42C1816 10Gb SFP + SR ตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล..

฿ 3,067

00MJ103

ตัวรับส่งสัญญาณ IBM 00MJ103 SFP+ นี้ให้ทรูพุต 8Gbs Fibre Channel-SW สูงถึง 300m เหนือ FALSE ที่ความยาวคลื่น 850nm โดยใช้ตัวเชื่อมต่อ LC เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณ IBM ของแท้จากโรงงานใหม่เอี่ยม ตัวรับส่งสัญญาณที่ถอดเปลี่ยนได้ง่ายและติดตั้งง่ายนี้ได้รับกา..

฿ 2,140

85Y6278

ตัวรับส่งสัญญาณ IBM 85Y6278 78P1715 8Gb SW SFP..

฿ 2,140

44X1962

IBM 44X1962 44X1970, 44X1974 8Gb SFP + SW ตัวรับส่งสัญญาณแสงตัวรับส่งสัญญาณ IBM 44X1962 นี้มีระยะการเชื่อมต่อสูงสุด 150 ม. บนไฟเบอร์มัลติโหมด OM3 สำหรับแอปพลิเคชันการเชื่อมต่อไฟเบอร์แชนเนล 8Gbps ได้รับการตั้งโปรแกรมเพื่อให้แน่ใจว่าทำงานร่วมกับสวิตช์ ..

฿ 2,140

46C9246

IBM 46C9246 46C9297 10GB SFP + SR ตัวรับส่งสัญญาณแสงผู้ผลิต: IBMหมายเลขชิ้นส่วน: 46C9246ประเภทผู้ผลิต: เครือข่ายประเภทย่อยของการผลิต: เครื่องรับส่งสัญญาณชื่อสินค้า: 10 กิกะบิต (GB)ผู้ผลิต IBM Systems, Incที่อยู่เว็บไซต์ของผู้ผลิต ttp://www.ibm.comรุ่..

฿ 3,067

78P1712

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP คลื่นสั้น IBM 78P1712 94Y8478 8GBส่วน: 78P1712น้ำหนัก: 5 ปอนด์ผู้ผลิต: IBMสภาพสินค้า: โรงงานใหม่ปิดผนึก..

฿ 2,140

45W0501

IBM 45W0501 8Gbps SW SFP ตัวรับส่งสัญญาณ 8-Packตัวรับส่งสัญญาณ IBM 45W0501 SFP+ จำนวน 8 แพ็คนี้ให้ทรูพุตไฟเบอร์แชนแนล 8GBase-SW สูงถึง 300 ม. บนมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ตัวรับส่งสัญญาณที่ถอดเปลี่ยนได้ง..

฿ 16,582

44X1964

IBM 44X1964 44X1976 77P8504 8 Gb SFP + SW ตัวรับส่งสัญญาณแสงตัวรับส่งสัญญาณ IBM 44X1964 SFP+ นี้มีโมดูลแบบเสียบได้ประสิทธิภาพสูงสำหรับแอปพลิเคชัน 8Gb Fibre Channel-SW ซึ่งให้การเชื่อมโยงสูงถึง 300 ม. บนไฟเบอร์มัลติโหมด OM3 ได้รับการตั้งโปรแกรมและทดสอ..

฿ 2,140

39R6475

ตัวรับส่งสัญญาณ IBM 39R6475 SFP นี้ให้ทรูพุตไฟเบอร์แชนแนล 4GBase-SW สูงสุด 500 ม. ผ่านมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณ IBM ของแท้จากโรงงานใหม่เอี่ยม ตัวรับส่งสัญญาณที่ถอดเปลี่ยนได้ง่ายแ..

฿ 1,783

45W2283

ตัวรับส่งสัญญาณ IBM 45W2283 นี้มีระยะการเชื่อมต่อสูงสุด 25 กม. ผ่านสายเคเบิลใยแก้วนำแสงโหมดเดียว ได้รับการออกแบบมาสำหรับแอปพลิเคชันการเชื่อมต่อไฟเบอร์แชนแนล 8Gbps ได้รับการตั้งโปรแกรมเพื่อให้แน่ใจว่าทำงานร่วมกับสวิตช์ IBM FC SAN เซิร์ฟเวอร์ และเบลดแช..

฿ 19,078

68Y6924

IBM 68Y6924 68Y6925, 68Y6923 10Gb/s 10GBase-SR Multi-mode Fiber 300m 850nm LC SFP+ โมดูลรับส่งสัญญาณ..

฿ 3,067

77P8744

IBM 77P8744 77P8744 8Gbps 10km 1310nm LW SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ..

฿ 3,566

77P8749

IBM 77P8749 IBM Finisar 8Gb SFP + 850nm SW ตัวรับส่งสัญญาณแสง - 49Y4123 - 77P8749ยี่ห้อ: ไอบีเอ็มหมายเลขชิ้นส่วน: 77P8749นี่คือรายละเอียด zu IBM 8 Gbps SW SFP Fibre Channel Transceiver 49Y4123 77P8749น้ำหนัก: 2 ปอนด์แผนก:การจัดเก็บเบ็ดเตล็ด..

฿ 2,140

46N5368

IBM 46N5368 AFBR-703SDZ-IB2 10Gb SFP + SR ตัวรับส่งสัญญาณแสง..

฿ 3,067

90Y9412

IBM 90Y9412 เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP+ ที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มราคา รองรับอัตราข้อมูล 10.3125Gbps (10GBASE-LR) หรือ 9.953Gbps (10GBASE-LW) ผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดียว ตัวรับส่งสัญญาณนี้ได้รับการตั้งโปรแกรมให้เข้ากันได้กับอุปกรณ์เครือข่ายต่างๆ ของ I..

฿ 7,132

88Y6393

ตัวรับส่งสัญญาณ IBM 88Y6393 SFP+ นี้ให้ทรูพุตไฟเบอร์แชนแนล 16GBase-SW สูงสุด 300 ม. ผ่านมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC รับประกันว่าเป็นตัวรับส่งสัญญาณ IBM ของแท้ 100% ตัวรับส่งสัญญาณที่ถอดเปลี่ยนได้ง่ายและติ..

฿ 5,920

77P3337

ตัวรับส่งสัญญาณ IBM 77P3337 FTLF8524P2BNL-IB 4Gb SW SFP..

฿ 1,783

26K7941

ข้อมูลทั่วไปผู้ผลิต: ไอบีเอ็ม คอร์ปอเรชั่นหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต: 26K7941ที่อยู่เว็บไซต์ของผู้ผลิต: //www.ibm.comชื่อยี่ห้อ: IBMรุ่นสินค้า: 26K7941ชื่อสินค้า: โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP (mini-GBIC)ประเภทสินค้า: SFP (mini-GBIC)ข้อมูลทางเทคนิคการใช้งาน/ก..

฿ 1,783