฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

Dell 0GF76J 1000Base-SX ไฟเบอร์หลายโหมด 500m 850nm Duplex LC SFP โมดูลรับส่งสัญญาณ FTLF8519P3BNL-FC

  • แบ รนด์: Dell
  • หมายเลขชิ้นส่วน: 0GF76J
  • เงื่อนไข: ซีลใหม่จากโรงงาน
  • พร้อม ในสต็อก
  • เรือ: โดยทั่วไปภายใน 2 วันทำการ
  • การรับประกัน: 3 ปี

฿ 1,070

Dell 0GF76J 1000Base-SX ไฟเบอร์หลายโหมด 500m 850nm Duplex LC SFP โมดูลรับส่งสัญญาณ FTLF8519P3BNL-FC

Dell 0GF76J 1000Base-SX ไฟเบอร์หลายโหมด 500m 850nm Duplex LC SFP โมดูลรับส่งสัญญาณ FTLF8519P3BNL-FC

โมดูล SFP อุณหภูมิขยายช่องสัญญาณไฟเบอร์ 2G ของ Dell 0GF76J นี้ได้รับการออกแบบมาสำหรับอุปกรณ์เครือข่ายอุตสาหกรรม ตัวรับส่งสัญญาณแบบถอดเปลี่ยนได้นี้ให้ระยะการส่งสูงสุด 300 ม. ผ่านสายเคเบิลมัลติโหมดไฟเบอร์ (MMF) ที่ความยาวคลื่น 850 นาโนเมตร สอดคล้องกับ Gigabit Ethernet ตามที่ระบุไว้ใน IEEE Std 802.3 และ 1x และ 2x Fibre Channel

คุณสมบัติ

  • รองรับการเชื่อมโยงข้อมูลสูงสุด 2.125Gb/s
  • สอดคล้องกับ IEEE 802.3z
  • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดียว
  • ขั้วต่อ LC Duplex
  • ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว
  • ช่วงอุณหภูมิการทำงานที่เพิ่มขึ้น: -20°C ถึง 85°C
  • เป็นไปตามข้อกำหนด ROHS และปราศจากสารตะกั่ว

ข้อมูลจำเพาะ

  • ยี่ห้อ: Dell
  • ส่วนที่ #: GF76J,0GF76J
  • รุ่น: FTLF8519P3BNL-FC
  • ฟอร์มแฟคเตอร์: SFP
  • อัตราข้อมูล: 2.125Gb/s
  • ความยาวคลื่น: 850nm
  • ประเภทไฟเบอร์: MMF
  • ระยะทางสูงสุด: 300m
  • ส่วนประกอบออปติคัล: VCSEL/PIN
  • กำลังส่ง: -10~-3 dBm
  • อัตราการสูญพันธุ์: > 8.2 เดซิเบล
  • ความไวของเครื่องรับ: < -18 dBm
  • โอเวอร์โหลดตัวรับ: > -3 dBm
  • ตัวเชื่อมต่อ: LC ดูเพล็กซ์
  • การตรวจวินิจฉัยแบบดิจิตอล: ใช่
  • สิ่งแวดล้อม
    • การทำงาน: -20°C ถึง 85°C
    • การเก็บรักษา: -40°C ถึง 85°C
  • น้ำหนัก : 0.03 กก
  • แอพพลิเคชั่น
    • ช่องสัญญาณไฟเบอร์ 1G / 2G (1GFC, 2GFC)
    • 1000BASE-SX กิกะบิตอีเทอร์เน็ต

 

0GF76J นี้เป็นสินค้า Dell ของแท้ 100% จะไม่มีปัญหาความเข้ากันได้กับอุปกรณ์ Dell ของคุณ และ Dell 0GF76J 1000Base-SX ไฟเบอร์หลายโหมด 500m 850nm Duplex LC SFP โมดูลรับส่งสัญญาณ FTLF8519P3BNL-FC เป็นของใหม่จากโรงงานพร้อมบรรจุภัณฑ์ดั้งเดิม ซื้อตอนนี้และสนุกกับการซื้อโดยปราศจากความเสี่ยงพร้อมจัดส่งทั่วโลกอย่างรวดเร็วจาก GenuineModules.com

ไม่มีความคิดเห็นสำหรับผลิตภัณฑ์นี้

เขียนบทวิจารณ์
หมาย เหตุ: ไม่มีแปล HTML!
    ไม่           ดี

There is no faqs for this product.

Ask a question
Please login or register to ask question