฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

Alcatel-Lucent 3HE00028CA SFP-GIGE-LX-LC ROHS 6/6 DDM ตัวรับส่งสัญญาณแสง

  • แบ รนด์: Alcatel-Lucent
  • หมายเลขชิ้นส่วน: 3HE00028CA
  • เงื่อนไข: ซีลใหม่จากโรงงาน
  • พร้อม ในสต็อก
  • เรือ: โดยทั่วไปภายใน 2 วันทำการ
  • การรับประกัน: 3 ปี

฿ 1,783

Alcatel-Lucent 3HE00028CA SFP-GIGE-LX-LC ROHS 6/6 DDM ตัวรับส่งสัญญาณแสง

Alcatel-Lucent 3HE00028CA SFP-GIGE-LX-LC ROHS 6/6 DDM ตัวรับส่งสัญญาณแสง

ตัวรับส่งสัญญาณ Alcatel-Lucent 3HE00028CA SFP นี้ให้ทรูพุต 1000Base-LX สูงสุด 10 กม. ผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC ตัวรับส่งสัญญาณที่ถอดเปลี่ยนได้ง่ายและติดตั้งง่ายนี้ได้รับการตั้งโปรแกรม ทำให้เป็นซีเรียลไลซ์โดยเฉพาะ และผ่านการทดสอบการรับส่งข้อมูลและแอปพลิเคชันเพื่อให้แน่ใจว่าจะเริ่มต้นและทำงานเหมือนกัน นอกจากนี้ยังมีการสนับสนุนการตรวจสอบด้วยแสงแบบดิจิตอล (DOM) เพื่อให้สามารถเข้าถึงพารามิเตอร์การทำงานแบบเรียลไทม์ ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามพระราชบัญญัติข้อตกลงการค้า (TAA)

ข้อมูลจำเพาะ

  • ผู้ผลิต: Alcatel-Lucent
  • หมายเลขชิ้นส่วน: 3HE00028CA
  • ฟอร์มแฟคเตอร์: SFP
  • อัตราข้อมูล: 1.25Gb/s
  • ความยาวคลื่น: 1310 นาโนเมตร
  • ประเภทไฟเบอร์: SMF
  • ระยะทางสูงสุด: 10 กม
  • ส่วนประกอบออปติคัล: FP/PIN
  • กำลังส่ง: -9 ~ -3 dBm
  • อัตราส่วนการสูญพันธุ์: > 9 dB
  • ความไวของเครื่องรับ: < -22 dBm
  • โอเวอร์โหลดตัวรับ: > 0 dBm
  • ตัวเชื่อมต่อ: LC ดูเพล็กซ์
  • การตรวจวินิจฉัยแบบดิจิตอล: ใช่
  • อุณหภูมิในการทำงาน: 0°C ถึง 70°C
  • อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40°C ถึง 85°C
  • น้ำหนัก : 0.025 กก
  • การใช้งาน: Gigabit Fibre Channel, Gigabit Ethernet
  • การปฏิบัติตาม
    • IEC/EN 61000-4-2,IEC-60825
    • อย. 21CFR 1040.10 และ 1040.11
    • เป็นไปตามมาตรฐาน

 

3HE00028CA นี้เป็นสินค้า Alcatel-Lucent ของแท้ 100% จะไม่มีปัญหาความเข้ากันได้กับอุปกรณ์ Alcatel-Lucent ของคุณ และ Alcatel-Lucent 3HE00028CA SFP-GIGE-LX-LC ROHS 6/6 DDM ตัวรับส่งสัญญาณแสง เป็นของใหม่จากโรงงานพร้อมบรรจุภัณฑ์ดั้งเดิม ซื้อตอนนี้และสนุกกับการซื้อโดยปราศจากความเสี่ยงพร้อมจัดส่งทั่วโลกอย่างรวดเร็วจาก GenuineModules.com

ไม่มีความคิดเห็นสำหรับผลิตภัณฑ์นี้

เขียนบทวิจารณ์
หมาย เหตุ: ไม่มีแปล HTML!
    ไม่           ดี

There is no faqs for this product.

Ask a question
Please login or register to ask question