฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

ของแท้ Nokia 472948A.101 9.8G 1.4km 1310nm SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ MTRS-1E21-04

  • แบ รนด์: Nokia
  • หมายเลขชิ้นส่วน: 472948A-101
  • เงื่อนไข: ซีลใหม่จากโรงงาน
  • พร้อม ในสต็อก
  • เรือ: โดยทั่วไปภายใน 2 วันทำการ
  • การรับประกัน: 3 ปี

฿ 713

472948A.101 - ของแท้ Nokia 472948A.101 9.8G 1.4km 1310nm SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ MTRS-1E21-04
Nokia 472948A.101 เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงและคุ้มค่าซึ่งรองรับ Multi Rate 1.25-10.709Gbps ​​และระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 1.4 กม. บนไฟเบอร์ SM ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสองส่วน: ส่วนตัวส่งประกอบด้วยไดรเวอร์เลเซอร์และเลเซอร์ FP 1310nm ส่วนรับสัญญาณประกอบด้วยโฟโตไดโอด PIN ที่รวมเข้ากับทรานส์อิมพีแดนซ์ พรีแอมพลิฟายเออร์ (TIA) และแอมพลิฟายเออร์ aLimitting โมดูลนี้เสียบเข้ากับขั้วต่อ 20 พินได้อย่างร้อนแรง อินเทอร์เฟซทางไฟฟ้าความเร็วสูงอิงตามลอจิกแรงดันต่ำ โดยมีอิมพีแดนซ์ส่วนต่างค่าเล็กน้อย 100 โอห์มและไฟฟ้ากระแสสลับในโมดูล

เอาต์พุตออปติคัลสามารถปิดใช้งานได้โดยอินพุตระดับสูงของลอจิก LVTTL ของ TX_DIS Transmission Fault (Tx_Fault) มีไว้เพื่อระบุว่าเครื่องส่งสัญญาณของโมดูลได้ตรวจพบสภาวะความผิดปกติที่เกี่ยวข้องกับการทำงานของเลเซอร์หรือความปลอดภัย เอาต์พุตการสูญเสียสัญญาณ (RX_LOS) มีไว้เพื่อระบุการสูญเสียสัญญาณออปติคัลอินพุตของเครื่องรับ EEPROM แบบอนุกรมในตัวรับส่งสัญญาณช่วยให้ผู้ใช้เข้าถึงข้อมูลการตรวจสอบและการกำหนดค่าตัวรับส่งสัญญาณผ่านอินเทอร์เฟซการจัดการ SFP แบบ 2 สาย อินเทอร์เฟซนี้ใช้ที่อยู่เดียว A0h โดยมีแผนที่หน่วยความจำแบ่งออกเป็นพื้นที่ด้านล่างและด้านบน ข้อมูลการวินิจฉัยแบบดิจิตอลพื้นฐาน (DD) จะถูกเก็บไว้ในพื้นที่ด้านล่าง ในขณะที่ข้อมูลเฉพาะจะถูกเก็บไว้ในชุดของตารางในพื้นที่หน่วยความจำสูง

คุณสมบัติ
  • โนเกีย 472948A.101 ของแท้
  • ส่งได้สูงสุด 1.4 กม. บน SMF
  • รองรับหลายอัตรา 4.9152Gbps ถึง 10.3125Gbps
  • 1310nm FP laser และตัวรับ PIN
  • อินเทอร์เฟซไฟฟ้า SFI
  • อินเทอร์เฟซ 2 สายสำหรับการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิทัลในตัว
  • แพ็คเกจ SFP + MSA พร้อมตัวเชื่อมต่อ duplex LC
  • ปลั๊กร้อน
  • EMI ต่ำมากและการป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม
  • แหล่งจ่ายไฟ +3.3V
  • กินไฟน้อยกว่า 1.0W
  • อุณหภูมิเคส: -40~+85°C

แอพพลิเคชั่น
  • เครือข่ายพื้นที่เก็บข้อมูลความเร็วสูง
  • การเชื่อมต่อข้ามคลัสเตอร์คอมพิวเตอร์
  • ท่อข้อมูลความเร็วสูงแบบกำหนดเอง
  • แอปพลิเคชั่นทวนสัญญาณออปติคัล LTE

มาตรฐาน
  • สอดคล้องกับ Fibre Channel (FC) - มาตรฐาน INCITS 352
  • สอดคล้องกับ IEEE 802.3ae-2002
  • สอดคล้องกับ FCC 47 CFR ส่วนที่ 15 คลาส B
  • สอดคล้องกับ FDA 21 CFR 1040.10 และ
  • 1040.11, Class I ยกเว้นการเบี่ยงเบนตาม

ข้อมูลจำเพาะ
  • หมายเลขชิ้นส่วน: 472948A.101
  • MPN: MTRS-1E21-04
  • ฟอร์มแฟกเตอร์: SFP+
  • อัตราข้อมูล (สูงสุด): 9.8G
  • ตัวเชื่อมต่อ: Dual LC
  • ความยาวคลื่น: 1310nm
  • ระยะทาง : 1.4 กม
  • เครื่องส่งสัญญาณ: FP
  • ตัวรับ: PIN
  • การวินิจฉัย: ดิจิตอล
  • การจ่ายแรงดัน: 3.3
  • อุณหภูมิในการทำงาน: -40°~ 85°C

 

472948A-101 นี้เป็นสินค้า Nokia ของแท้ 100% จะไม่มีปัญหาความเข้ากันได้กับอุปกรณ์ Nokia ของคุณ และ ของแท้ Nokia 472948A.101 9.8G 1.4km 1310nm SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ MTRS-1E21-04 เป็นของใหม่จากโรงงานพร้อมบรรจุภัณฑ์ดั้งเดิม ซื้อตอนนี้และสนุกกับการซื้อโดยปราศจากความเสี่ยงพร้อมจัดส่งทั่วโลกอย่างรวดเร็วจาก GenuineModules.com

ไม่มีความคิดเห็นสำหรับผลิตภัณฑ์นี้

เขียนบทวิจารณ์
หมาย เหตุ: ไม่มีแปล HTML!
    ไม่           ดี

There is no faqs for this product.

Ask a question
Please login or register to ask question