฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

Aruba J9150D 10G SFP⁠+ LC SR 300m MMF XCVR

  • แบ รนด์: HPE
  • หมายเลขชิ้นส่วน: J9150D
  • เงื่อนไข: ซีลใหม่จากโรงงาน
  • พร้อม ในสต็อก
  • เรือ: โดยทั่วไปภายใน 2 วันทำการ
  • การรับประกัน: 3 ปี

฿ 5,527

Aruba J9150D 10G SFP⁠+ LC SR 300m MMF XCVR

Aruba J9150D 10G SFP⁠+ LC SR 300m MMF XCVR

Aruba 10G SFP + LC SR 300m ตัวรับส่งสัญญาณ OM3 MMF

10G SFP+ LC SR 300m OM3 MMF Transceiver สำหรับใช้ในผลิตภัณฑ์ Aruba ที่เลือก

รหัส # J9150D

ข้อมูลจำเพาะ

  • ตัวสร้างความแตกต่าง: ตัวรับส่งสัญญาณ 10G SFP+, LC SR 300m OM3 MMF, สำหรับใช้กับสวิตช์ Aruba ที่เลือก
  • การรับประกัน: สำหรับการรับประกันผลิตภัณฑ์ของคุณ โปรดดูสรุปการรับประกันผลิตภัณฑ์ของ Aruba https://www.arubanetworks.com/assets/support/warranty-coverage-quick-reference.pdf
  • รายละเอียดสินค้าโดยละเอียด: 10G SFP+ LC SR 300m OM3 MMF Transceiver สำหรับใช้ในผลิตภัณฑ์ Aruba ที่เลือก
  • น้ำหนัก: 0.1 ปอนด์
  • น้ำหนัก : 20 กรัม
  • ขนาดขั้นต่ำ ( สูง x กว้าง x ลึก ): 0.6 x 2.2 x 0.5 นิ้ว
  • ขนาดขั้นต่ำ ( สูง x กว้าง x ลึก ): 1.5 x 5.6 x 1.3 ซม


สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมของ HPE Aruba J9150D นี้ โปรดไปที่เว็บไซต์ HPE:
https://buy.hpe.com/us/en/options/transceivers/transceivers/networking-sfp-form-factor/aruba-10g-sfp-lc- sr-300m-om3-mmf-ตัวรับส่งสัญญาณ/p/j9150d

 

J9150D นี้เป็นสินค้า HPE ของแท้ 100% จะไม่มีปัญหาความเข้ากันได้กับอุปกรณ์ HPE ของคุณ และ Aruba J9150D 10G SFP⁠+ LC SR 300m MMF XCVR เป็นของใหม่จากโรงงานพร้อมบรรจุภัณฑ์ดั้งเดิม ซื้อตอนนี้และสนุกกับการซื้อโดยปราศจากความเสี่ยงพร้อมจัดส่งทั่วโลกอย่างรวดเร็วจาก GenuineModules.com

ไม่มีความคิดเห็นสำหรับผลิตภัณฑ์นี้

เขียนบทวิจารณ์
หมาย เหตุ: ไม่มีแปล HTML!
    ไม่           ดี

There is no faqs for this product.

Ask a question
Please login or register to ask question