฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ FiberHome GPON OLT C++ SFP

  • แบ รนด์: FiberHome
  • หมายเลขชิ้นส่วน: ORTH001359
  • เงื่อนไข: ซีลใหม่จากโรงงาน
  • พร้อม ในสต็อก
  • เรือ: โดยทั่วไปภายใน 2 วันทำการ
  • การรับประกัน: 3 ปี

฿ 3,209

ORTH001359 - โมดูลรับส่งสัญญาณ FiberHome GPON OLT C ++ SFP ของแท้
FiberHome ORTH001359 GPON-OLT-C++ เป็นตัวรับส่งสัญญาณคลาส C++ GPON OLT SFP ประสิทธิภาพสูงที่ออกแบบมาสำหรับแอปพลิเคชั่น Passive Optical Network (GPON) แบบจุดต่อหลายจุด (P2MP) ได้รับการออกแบบมาสำหรับการส่งข้อมูลลิงค์ดาต้าดูเพล็กซ์ 2488 Mbps ดาวน์สตรีมและ 1244 Mbps อัพสตรีม ใช้ตัวรับ/ส่งสัญญาณ TDM โหมดถ่ายภาพต่อเนื่องความเร็วสูง มีให้ในแพ็คเกจ SFP พร้อมขั้วต่อเต้ารับ SC/UPC เดียว สามารถรองรับแอปพลิเคชัน GPON OLT ที่ระบุโดยข้อกำหนดเฉพาะของคลาส C++ ของ ITU-T G.984.2 โมดูลรับส่งสัญญาณ GPON OLT นี้ประกอบด้วยเครื่องส่งสัญญาณ DFB 2.5Gbps ในโหมดต่อเนื่อง 1490nm, เครื่องรับ APD โหมดต่อเนื่อง 1310nm 1.25Gbps, Preamplifier และตัวกรอง WDM ในชุดย่อยออปติคอลที่บูรณาการสูง เป็นผลิตภัณฑ์เลเซอร์คลาส 1 ที่สอดคล้องกับ IEC 60825-1 และ IEC 60825-2 และเป็นไปตามข้อกำหนด ROHS6

คุณสมบัติ
  • รองรับแอปพลิเคชัน ITU-T G.984.2 GPON OLT C++
  • การเชื่อมโยงข้อมูลสองทิศทางด้วยเส้นใยเดี่ยวที่มี 2.488Gbps Tx และ 1.244Gbps Rx แบบอสมมาตร
  • เครื่องส่งสัญญาณโหมดต่อเนื่อง 1490nm พร้อม DFB LD
  • ตัวรับโหมดถ่ายภาพต่อเนื่อง 1310nm พร้อม APD-TIA
  • อินเทอร์เฟซ 2 สายสำหรับการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว
  • แพ็คเกจ SFP พร้อมอินเตอร์เฟสออปติคอลเต้ารับ SC/UPC
  • แหล่งจ่ายไฟ +3.3V เดียว
  • เป็นไปตาม RoHS6

ข้อมูลจำเพาะ
  • ชุดผลิตภัณฑ์: GPON OLT   
  • หมายเลขชิ้นส่วน: ORTH001359
  • ฟอร์มแฟคเตอร์: SFP
  • อัตราข้อมูล: 2.5Gbps-TX/1.25Gbps-RX
  • ความยาวคลื่น: 1490nm-TX/1310nm-RX
  • ประเภทไฟเบอร์: SMF
  • ระยะทางสูงสุด: Class C++ (20km)
  • ส่วนประกอบออปติคัล: DFB/APD
  • กำลังส่ง: 4.5 ~ 10 dBm
  • อัตราการสูญพันธุ์: > 8.2 เดซิเบล
  • ความไวของเครื่องรับ: < -30 dBm
  • ตัวรับสัญญาณโอเวอร์โหลด: > -12 dBm
  • ตัวเชื่อมต่อ: SC Simplex
  • การตรวจวินิจฉัยแบบดิจิตอล: ใช่
  • อุณหภูมิในการทำงาน: 0°C ถึง 70°C
  • อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40°C ถึง 85°C
  • น้ำหนัก : 0.03 กก
  • แอปพลิเคชัน: แอปพลิเคชัน GPON OLT Class C +, FTTX, FTTH, การเข้าถึงบรอดแบนด์ WDM
  • การปฏิบัติตาม: IEC/EN 61000-4-2,IEC-60825, FDA 21CFR 1040.10 และ 1040.11, RoHS

 

ORTH001359 นี้เป็นสินค้า FiberHome ของแท้ 100% จะไม่มีปัญหาความเข้ากันได้กับอุปกรณ์ FiberHome ของคุณ และ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ FiberHome GPON OLT C++ SFP เป็นของใหม่จากโรงงานพร้อมบรรจุภัณฑ์ดั้งเดิม ซื้อตอนนี้และสนุกกับการซื้อโดยปราศจากความเสี่ยงพร้อมจัดส่งทั่วโลกอย่างรวดเร็วจาก GenuineModules.com

ไม่มีความคิดเห็นสำหรับผลิตภัณฑ์นี้

เขียนบทวิจารณ์
หมาย เหตุ: ไม่มีแปล HTML!
    ไม่           ดี

There is no faqs for this product.

Ask a question
Please login or register to ask question