฿ THB
Th Th
  • En
  • De
  • Fr
  • Ru
  • Es
  • Pt
  • It
  • Ar
  • Se
  • Nl
  • Jp
  • Tw
  • Gr
  • Th
  • Fi
  • Ko
  • Pl
  • Cn
  • Tr
  • No
  • Dk
  • Il
  • My
  • Hu
  • Hi
  • ตะกร้าสินค้าของคุณว่างเปล่า!

Alcatel-Lucent 3FE65832AA 10GBASE-ZR SFP+ I-temp 1550nm 80km VAI2AKMNAA

  • แบ รนด์: Alcatel-Lucent
  • หมายเลขชิ้นส่วน: 3FE65832AA
  • เงื่อนไข: ซีลใหม่จากโรงงาน
  • พร้อม ในสต็อก
  • เรือ: โดยทั่วไปภายใน 2 วันทำการ
  • การรับประกัน: 3 ปี

฿ 7,667

Alcatel-Lucent 3FE65832AA 10GBASE-ZR SFP+ I-temp 1550nm 80km VAI2AKMNAA

Alcatel-Lucent 3FE65832AA 10GBASE-ZR SFP+ I-temp 1550nm 80km VAI2AKMNAA

เครื่องรับส่งสัญญาณ SFP+ Alcatel-Lucent 3FE65832AA นี้ให้ปริมาณงาน 10GBase-ZR สูงถึง 80 กม. บนไฟเบอร์โหมดเดี่ยว (SMF) โดยใช้ความยาวคลื่น 1550 นาโนเมตรผ่านตัวเชื่อมต่อ LC นอกจากนี้ยังสามารถทนต่อสภาพแวดล้อมที่สมบุกสมบันและสามารถทำงานที่อุณหภูมิระหว่าง -40C ถึง +85C ตัวรับส่งสัญญาณที่ติดตั้งง่ายและถอดเปลี่ยนได้นี้ได้รับการตั้งโปรแกรม มีการทดสอบการรับส่งข้อมูลและแอปพลิเคชันแบบอนุกรมที่ไม่ซ้ำกัน เพื่อให้แน่ใจว่าจะเริ่มต้นและทำงานเหมือนกัน นอกจากนี้ยังมีการสนับสนุน Digital Optical Monitoring (DOM) เพื่อให้สามารถเข้าถึงพารามิเตอร์การทำงานแบบเรียลไทม์ได้ ตัวรับส่งสัญญาณนี้เป็นไปตามข้อตกลงทางการค้า (TAA) 

ข้อมูลจำเพาะ

  • ยี่ห้อ: Alcatel-Lucent
  • หมายเลขชิ้นส่วน: 3FE65832AA, 3FE65832AA01, VAI2AKMNAA
  • MFGR P/N: TPP1XGKZRIALUE2G
  • ประเภทตัวรับส่งสัญญาณ: ZR
  • ระยะการเข้าถึง: 80 กม
  • ขั้วต่อ: LC
  • ประเภทแบบฟอร์ม: SFP+
  • ความยาวคลื่น: 1550 นาโนเมตร
  • สื่อ : สจล
  • คำอธิบายความเร็ว: 10 กิกะบิต
  • สภาพแวดล้อม: -40 ถึง 85C
  • ความเร็ว: 10GBase
  • ดอม: ใช่

 

3FE65832AA นี้เป็นสินค้า Alcatel-Lucent ของแท้ 100% จะไม่มีปัญหาความเข้ากันได้กับอุปกรณ์ Alcatel-Lucent ของคุณ และ Alcatel-Lucent 3FE65832AA 10GBASE-ZR SFP+ I-temp 1550nm 80km VAI2AKMNAA เป็นของใหม่จากโรงงานพร้อมบรรจุภัณฑ์ดั้งเดิม ซื้อตอนนี้และสนุกกับการซื้อโดยปราศจากความเสี่ยงพร้อมจัดส่งทั่วโลกอย่างรวดเร็วจาก GenuineModules.com

ไม่มีความคิดเห็นสำหรับผลิตภัณฑ์นี้

เขียนบทวิจารณ์
หมาย เหตุ: ไม่มีแปล HTML!
    ไม่           ดี

There is no faqs for this product.

Ask a question
Please login or register to ask question